Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

policeman9000

Ðề: Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

hey da! a tuấn công tác zề rồi đó. mai có tới nhớ mang quà ở bển cho a e thưởng thức nhak!!!

saibon

Active Member

Mấy cha đổi chổ hoài phát mệt cha kieuchinh lắm chuyện phát mệt. Duyên Hà là ở đâu làm sao tui tới đây.

Qua chỗ bùng binh Nhà văn hóa Lao Động (ở đường Phạm Văn Đồng) khoảng 200m bên tay trái.

p/s: về rồi hả anh :D

kieu chinh

Duyên Hà là ở đâu làm sao tui tới đây.
Ở đây nè cha, đi xuất ngoại mới tí mà đã nói tiếng gió rồi, mai mà nói đớt đớt giống việt kiều là tui ẵm quăng xuống biển cho cá nó ...găm xương nha!

Không biết còn biết lái xe máy không nữa, khổ ghê!:D

tuanc9

Active Member

Ở đây nè cha, đi xuất ngoại mới tí mà đã nói tiếng gió rồi, mai mà nói đớt đớt giống việt kiều là tui ẵm quăng xuống biển cho cá nó ...găm xương nha!

Không biết còn biết lái xe máy không nữa, khổ ghê!:D

Xa qúa vậy mấy cha, thôi để tuần sau sau nữa tui off :D. Nói chơi chứ cuối tuần sau mới về lận.
Công nhận bên này con gái đẹp thiệt lại còn sexy nữa nhất là mấy em cỡ tuổi teen. Còn mấy em tuổi U30 trên lên trông mau già quá. Dĩ nhiên có người mập người ốm nhưng nếu đã đẹp thì đẹp dã man, chân dài tới nách, tóc vàng au, mắt xanh biếc#:-S. Ngắm thật thích mắt. :D tui khoái style này.

Chuot_Cong

Xa qúa vậy mấy cha, thôi để tuần sau sau nữa tui off :D. Nói chơi chứ cuối tuần sau mới về lận.
Công nhận bên này con gái đẹp thiệt lại còn sexy nữa nhất là mấy em cỡ tuổi teen. Còn mấy em tuổi U30 trên lên trông mau già quá. Dĩ nhiên có người mập người ốm nhưng nếu đã đẹp thì đẹp dã man, chân dài tới nách, tóc vàng au, mắt xanh biếc#:-S. Ngắm thật thích mắt. :D tui khoái style này.

Vậy mà anh còn không chịu đập hộp con D90, chụp mấy em teen rồi về khoe anh em. Hehehe.

tuanc9

Active Member

Vậy mà anh còn không chịu đập hộp con D90, chụp mấy em teen rồi về khoe anh em. Hehehe.

Máy chụp hình bên này đắt hơn VN nhiều. Canon 1000D mà giá trên 10 chai lận. Thôi chụp bằng máy cùi cũng được.

seant

Member

Sáng nay đi chụp hình giải bóng đá nội bộ công ty, định hết trận đấu khoảng 10h thì đi offcafe với hội, nhưng vừa hết trận... thông báo có nhậu, hêhe mình đi luôn 1 phát từ trưa cho tới chiều. Vậy là tuần sau mới gặp lại AE!:-h:-h

saibon

Active Member

Tiếc cho mấy anh không đi, anh Sơn đem con Captiva 7 chỗ mới mua đến chở mấy anh em đi dạo 1 vòng biển, công nhận xe êm thật :D

Chuot_Cong

Tiếc cho mấy anh không đi, anh Sơn đem con Captiva 7 chỗ mới mua đến chở mấy anh em đi dạo 1 vòng biển, công nhận xe êm thật :D

Đã quá ta, anh Sơn lại chuẩn bị tốn tiền trang bị "HD" cho em xế này rồi :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Em thấy là Duyên Hà cho đúng tiêu chí "Ngon, bổ, rẻ", hơn nữa không khí nó trong lành. Hehehe
Best hay Duyên Hà đây? Seant quán nào cũng OK! AE chốt lại địa điểm để mọi người cùng biết!
Ai tham gia bỏ phiếu off ở đâu ? mà không đi off vậy ta ?

tuanc9

Active Member

Em thấy là Duyên Hà cho đúng tiêu chí "Ngon, bổ, rẻ", hơn nữa không khí nó trong lành. Hehehe
Best hay Duyên Hà đây? Seant quán nào cũng OK! AE chốt lại địa điểm để mọi người cùng biết!
Ai tham gia bỏ phiếu off ở đâu ? mà không đi off vậy ta ?

Tuấn vote cho Best, ngồi máy lạnh quen rùi he he. Máy nóng ở nhà có rùi về thấy bà xã nhăn là nóng trong người ngay>:)

lanovia

Best đi, ko thấy best là nhất à >< mà em cũng tháy qua đó ngồi máy lạnh mát tè lè, wifi cũng mạnh dã man (bữa qua đó down được 1MB/s) mà thiết kế thoáng chứ có kín gì đâu ~.~

policeman9000

tớ thấy quán nào cũng được, chủ yếu đi quán nào mà a e tới đông đủ được thì thì đi.

saibon

Active Member

Tuần này là em mượn ổ cứng hội đó nha, anh nào chép phim thì tranh thủ chép đi, chủ nhật này là em mượn rùi :))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Tuần này là em mượn ổ cứng hội đó nha, anh nào chép phim thì tranh thủ chép đi, chủ nhật này là em mượn rùi :))

Dựa theo đề tài trên , xin ae lưu ý : theo tinh thần chung : mượn ổ cứng trong 1 ngày , để người sau cần sẽ mượn . Mong thông cảm ! ( Mình vì mọi người , mọi người vì mình !!!)

saibon

Active Member

Dựa theo đề tài trên , xin ae lưu ý : theo tinh thần chung : mượn ổ cứng trong 1 ngày , để người sau cần sẽ mượn . Mong thông cảm ! ( Mình vì mọi người , mọi người vì mình !!!)

Lần nào em cũng chỉ mượn có 1/2 ngày à :D, dư chỉ tiêu của anh Sơn rồi, có điều đăng ký trước, để mấy anh nhường em, chứ 2 tuần, hơn 250Gb, chép hơn 2 tiếng :D .

p/s: tuần này ko biết anh Tuấn về chưa ta, thèm thịt gà quá :-j

tuanc9

Active Member

Tuần này off ở đâu vậy mấy mem:-h, đi mới về nên lạc hậu rùi.

Bên trên