Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

kieu chinh

Ðề: Chuyên mục Off chui của anh em Nha Trang !

Duyen hà, huyên hà, huyên hà!
Best a tuan biết rồi.Vả lại Wifi ở đây đường truyền cáp quang (chưa lắp he .he.)
Dạo này trời hay mưa mưa, ngồi ngắm mưa rơi thú vị lắm nha, có máy ảnh xin là thôi rồi lượm ơi!
Atuan nhớ mang mấy cái hình chụp xem thử nước quài nó dư lào nhá bác!:D

saibon

Active Member

Anh Sơn vào chốt hạ đi :D

kieu chinh

đùa tí cho hoành tá tràng, mình vì mọi người mà:D nơi nào cũng được, cũng cố gắng hết sức sáp vô tám.Không được thì :-S

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Tuần nào cũng có mặt , 4 lần đầy đủ trong một tháng , thay vì đi uống cafe với một ai đó ! Điển hình như : saibon , minhlasan , nqk1979.... và họ cũng kg ý kiến gì ?!!! Cá nhân A : sao cho đến giờ này mà Hội cũng chưa có chỗ nào nhất định để chúng ta lui , tới ? Cứ đến cuối tuần thay vì vui mừng ae họp mặt sau một tuần vắng mà là thêm một nỗi lo : Hội họp mặt ở đâu ? Bản tính của A : cầu an , ngại mích lòng người khác , cho nên :
1-Nhân lần off nào đó ( có vẻ hơi đông đủ ) chúng ta bỏ phiếu kín !
2-Cứ một lần bên Đông , thì một lần bên Tây !
Và ae hãy chọn cho một lần của hai ý trên .

policeman9000

theo e là cứ 1 lần bên đông, một bên tây đi anh. zị cho công bằng khỏi phải mích lòng ai mà o có ai dám càm ràm đâu a.

minhlasan

Tìm một quán nào thích hợp đóng đô A Sơn ơi ,đừng loanh quanh cho đời mõi mệt.Cứ đến hẹn lại lên thôi Anh ạ

nqk1979

Member

Theo ý e thì cũng nên chọn 1 wán cố định để ae dễ lui tới.Xin hết hehê

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Ae cứ ý kiến chung chung ! A cũng mệt mỏi quá ! Dù nơi nào cũng được , mà ae có thật sự off đông đủ vui vẻ và đều đặn không ? Xin nhắc lại :
1- Vote theo phiếu nhiều nhất .
2- Một lần Đông và một lần Tây .

kieu chinh

Đông tà giáo chủ xin đề cử một phát hiện mang tính lịch sử.
Chả là hôm nay Đông tà ta phát hiện ra một động chứa rất nhiều hàng mà giang hồ gọi là bửu bối thất truyền.Nội dung như sau:
-Quán cà phê ven biển(đừng tưởng DH nhé), bảo bối với cặp loa mà trước giờ mình chưa bao giừo thấy, chưa nghe luôn, cái loa trép của nó 30cm, cái loa kèn thì đút cái đầu (to) vào được.Còn cái loa bass của nó thì bằng cái thau giặt đồ nhà em-70cm.Kèm theo đó cơ man nào là đĩa xịn một đống cùng với vài cái ampli đèn , ampli cổ, đầu đĩa cổ, máy băng cối ....
....Trời ơi, dịp may hiếm có để chim ngưỡng không nhanh lỡ anh í đưa đi triển kãm thì toi, anh Sơn kì này có đối thủ rồi!
Em sẽ dụ ảnh vô hội của mình nhằm khuyêch trương lực lượng, ttất cả vì sự hùng mạnh của hội
Khuyết điểm của quán:Wifi chỉ tải có 200kb/s thôi thua DH và càphê sữa 11k/ly:D:D
Mại dô anh em!

kieu chinh

Tên quán là V3, gần trường Cao đẳng văn hóa nghẹ thuật và du lịch khánh hòa.
Nếu anh em chọn chỗ khác thì mai mình lên chụp ảnh để anh em xem sau này nhá :D\m/

tuanc9

Active Member

Đông tà giáo chủ xin đề cử một phát hiện mang tính lịch sử.
Chả là hôm nay Đông tà ta phát hiện ra một động chứa rất nhiều hàng mà giang hồ gọi là bửu bối thất truyền.Nội dung như sau:
-Quán cà phê ven biển(đừng tưởng DH nhé), bảo bối với cặp loa mà trước giờ mình chưa bao giừo thấy, chưa nghe luôn, cái loa trép của nó 30cm, cái loa kèn thì đút cái đầu (to) vào được.Còn cái loa bass của nó thì bằng cái thau giặt đồ nhà em-70cm.Kèm theo đó cơ man nào là đĩa xịn một đống cùng với vài cái ampli đèn , ampli cổ, đầu đĩa cổ, máy băng cối ....
....Trời ơi, dịp may hiếm có để chim ngưỡng không nhanh lỡ anh í đưa đi triển kãm thì toi, anh Sơn kì này có đối thủ rồi!
Em sẽ dụ ảnh vô hội của mình nhằm khuyêch trương lực lượng, ttất cả vì sự hùng mạnh của hội
Khuyết điểm của quán:Wifi chỉ tải có 200kb/s thôi thua DH và càphê sữa 11k/ly:D:D
Mại dô anh em!

Tớ biết quán này rùi chú em và cũng biết luôn lịch sử cặp loa chú nói. Tay chủ quán mới chơi audio, nhiều tiền say thuốc nên mua đồ cũng nhiều và cũng nhiều món mua rồi xếp xó không nghe.
Nói chung họp hội HD nên có 1 quán nhất định để anh em định kỳ không phải lăn tăn nhiều.
Còn anh em nào thích audio thì có thể đến quán nghe và học hỏi, HD và audio hai phạm trù khá khác nhau chú à.

kieu chinh

....................

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

@ Kieuchinh
Off line của hội mình chủ yếu để anh em gặp mặt chia sẻ tài nguyên nên cần một nơi ổn định để anh em cứ đến hẹn lại đến không cần nhắc nhở và mang tính tự nguyện.
Trước đây hội mình loanh quanh tìm quán thích hợp để off, phải nói là cũng hơi mệt. Từ ngày tìm được quán Best thấy khá phù hợp nên quyết định off định kỳ ở đó luôn. Anh em ai tới sớm hay muộn đều yên tâm có anh em đến quán khỏi phải mất công điện thoại.
Có thể tuổi đã lớn nên tui ngại thay đổi những gì đã ổn định. Về chuyện quán V3 nếu có gì chú không vừa ý cách nói của tui, tui xin lỗi.
Nhưng ý tui là anh em nào máu audio có thể rủ nhau đến quán để học hỏi, đừng di chuyển địa điểm offline chui hay chính thức của hội HD Nha Trang nữa, mệt mỏi lắm chú à. Đó là lý do tại sao tui nói audio và HD là hai phạm trù khác nhau.

Thân ái

kieu chinh

:p)

Thôi bỏ đi, không bàn nữa.Em với anh có bàn qua bàn lại, tít tô đậm vô các mem vô xem cho sướng thôi :D.

Thân ái và quyết thắng!>:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cuối tuần này , A xin phép vắng mặt vì có việc riêng . Chúc anh em off vui vẻ !

saibon

Active Member

Sáng nay chủ nhật 29/8 đã diễn ra buổi off chui như thường lệ. Có 5 thành viên tham gia: Anh Sơn, anh Hùng, anh Minh, anh Tuấn, em-Saibon.
Nội dung:
+ Các thành viên chép phim.
+ Hỏi thăm tình hình của các thành viên.
+ Trao đổi về phim ảnh tuần qua.
+ Đề xuất ý kiến về thay đổi lịch off chui và off chai vào ngày 2-9.

saibon

Active Member

Ngày mai 5/9, lẽ ra là off chính thức, nhưng do off chính thức đã diễn ra vào thứ 5 ngày 2-9 như đã thông báo, nên ngày mai sẽ là off chui, anh nào chưa làm nghĩa vụ và quyền lợi với anh Sơn nha.

tuanc9

Active Member

Mấy chú hôm nay off chui đông đủ vui vẻ nhé, tui đi học về rùi ghé tám tí cho vui.

Bên trên