cơ hội đây , mời các bác vào ném

nipponvn

Member
Ðề: cơ hội đây , mời các bác vào ném

lên TV 42" là khủng đấy anh.
Nhìn bộ dàn của anh mà em thèm quá.

toannh

Dàn của bác đẹp quá, đầu tư cho thiết bị và bố trí rất hợp lý cho nhu cầu nghe, xem và là mơ ước của nhiều người.

Sonca HDMI1 này theo mình biết không có DTS Downmix, còn không biết nó có TrueHD và DTS-HD MA pass through không bác?

cuongdoanvan

Well-Known Member

Dàn của bác đẹp quá, đầu tư cho thiết bị và bố trí rất hợp lý cho nhu cầu nghe, xem và là mơ ước của nhiều người.

Sonca HDMI1 này theo mình biết không có DTS Downmix, còn không biết nó có TrueHD và DTS-HD MA pass through không bác?

không có bác ui , em đang oải nó nè . em đang tích lủy đạn dược để tiễn em lên đường

locnp

Well-Known Member

khi post em cũng đoán sẽ bị ném chổ này :D , kế hoạch 42" phải chờ gấu duyệt ạ

Bác giống em ở khoản "gấu", xem ra bác có được dàn này thì gấu bác dễ chịu rồi. Phải nói là bác quá may mắn, chúc mừng bác <:p

luciano

Active Member

bác Cường:

nhà bạn gái em cũng gần đó, vậy cho em xin cái địa chỉ, bữa nào em xin phép bác ghé tạt ngangn qua nghe bộ 2 kênh tí nhé

tieuthieugia

Well-Known Member

bác Cường:

nhà bạn gái em cũng gần đó, vậy cho em xin cái địa chỉ, bữa nào em xin phép bác ghé tạt ngangn qua nghe bộ 2 kênh tí nhé

nhà anh Cường có d/c cũng k tìm ra đâu.
cứ tới Bình Quới 1 rùi anh Cường dẫn đi thêm 2km đường làng nữa

nhìn không gian hoành tráng nên tv hơi nhỏ,cố lên 42 hay 50 đi bác

cuongdoanvan

Well-Known Member

Bác giống em ở khoản "gấu", xem ra bác có được dàn này thì gấu bác dễ chịu rồi. Phải nói là bác quá may mắn, chúc mừng bác <:p

có người có ta bác ơi , phải tung hết chiêu gấu mới gật đầu :D

cuongdoanvan

Well-Known Member

bác Cường:

ke ke , xong rồi ghé nhà bạn gái tù ti luôn chừ giề :D , điện thoại mình đây :0913606541 , trước khi đi call bác nhé

cuongdoanvan

Well-Known Member

uh , để suy nghĩ xem còn bán cái gì nửa đã , chứ lúa non là không đủ roài :))

Bên trên