cơ hội đây , mời các bác vào ném

tuanaiai

Active Member
Ðề: cơ hội đây , mời các bác vào ném

Em nhìn dàn chủ thớt mà phát thèm, bác có thể cho em biết tồng thiệt hại về phần nghe hết nhiêu không ? Em đang có ước mơ 5 củ, 10 củ, 15 củ,20 củ "max" cho phần nghe, hết xí quách luôn, mai mốt em giàu có rồi thì sẽ 30-100 củ cũng chơi :D.

cuongdoanvan

Well-Known Member

Em nhìn dàn chủ thớt mà phát thèm, bác có thể cho em biết tồng thiệt hại về phần nghe hết nhiêu không ? Em đang có ước mơ 5 củ, 10 củ, 15 củ,20 củ "max" cho phần nghe, hết xí quách luôn, mai mốt em giàu có rồi thì sẽ 30-100 củ cũng chơi :D.

thiệt hại ( giá tại thời điểm mua ) :
cdp marrantz 95 : 8.8t
tube amp : 1500usd = 27.5t
loa technics : 14t
dây tin hiệu ( mỹ ) khg nhớ hiệu :)) ; 1.5t
dây loa monter 2nd : 1.5t
tổng cộng : 53.3
học phí ngu :D ( do đổi 1 cặp loa , 3 cái cdp , 1 amp , 1 cặp dây tín hiệu ) gần 5t

tuanaiai

Active Member

thiệt hại ( giá tại thời điểm mua ) :
cdp marrantz 95 : 8.8t
tube amp : 1500usd = 27.5t
loa technics : 14t
dây tin hiệu ( mỹ ) khg nhớ hiệu :)) ; 1.5t
dây loa monter 2nd : 1.5t
tổng cộng : 53.3
học phí ngu :D ( do đổi 1 cặp loa , 3 cái cdp , 1 amp , 1 cặp dây tín hiệu ) gần 5t

Tổng thiệt hại 53.3 củ là dàn 2 kênh hả bác, còn dàn trống đồng lòng vòng gần cái LCD thì sao bác, em ngưỡng mộ bác quá, học phí có 5 chai thì cũng ổn rồi bác, ấy mới là 1 kỷ niệm đẹp. :x

cuongdoanvan

Well-Known Member

Tổng thiệt hại 53.3 củ là dàn 2 kênh hả bác, còn dàn trống đồng lòng vòng gần cái LCD thì sao bác, em ngưỡng mộ bác quá, học phí có 5 chai thì cũng ổn rồi bác, ấy mới là 1 kỷ niệm đẹp. :x

trống đồng nào bác

tuanaiai

Active Member

trống đồng nào bác

À, mình thường gọi những dàn kênh 5.1 trở lên là trống đồng lòng vòng chứ không có ác ý nói loa bác là trống đồng, trống đồng thời buổi bây giờ là " Hàng Độc" ;) bác đừng hiểu nhầm em nhé, tội em.:-@

cuongdoanvan

Well-Known Member

À, mình thường gọi những dàn kênh 5.1 trở lên là trống đồng lòng vòng chứ không có ác ý nói loa bác là trống đồng, trống đồng thời buổi bây giờ là " Hàng Độc" ;) bác đừng hiểu nhầm em nhé, tội em.:-@

ah , main c407 , sub s550 , cent+ sur c400 : 24t ( làm số tròn ) hàng này mình mua phan khang được km 10% chứ mua anh duy còn cao hơn nữa

tuanaiai

Active Member

ah , main c407 , sub s550 , cent+ sur c400 : 24t ( làm số tròn ) hàng này mình mua phan khang được km 10% chứ mua anh duy còn cao hơn nữa

Ok,thế là mình biết được kinh phí rồi, mình dự trù 10 củ thì có chơi đồ nào trong giá đó được không bác, bác cho mình cái link mình tham khảo được không ? Chúc bác ăn cơm ngon.:-$

tieuthieugia

Well-Known Member

Ok,thế là mình biết được kinh phí rồi, mình dự trù 10 củ thì có chơi đồ nào trong giá đó được không bác, bác cho mình cái link mình tham khảo được không ? Chúc bác ăn cơm ngon.:-$

trưa nay bác ấy ăn lẫu

cuongdoanvan

Well-Known Member

được đó bác , giá giờ nó giảm nửa rồi , bác chọn serry s giá hợp chi phí của bạn . tham khảo : www.sonhaaudio.com chúc bác sớm thực hiện

tuanaiai

Active Member

trưa nay bác ấy ăn lẫu

Thế thì ngon quá rồi, ai như tôi cơm công sở 15k/phần mà cứ như cơm lợn :(( tình hình KCN cao của bác chắc ít có mấy thằng ăn chặn lém he\:D/

được đó bác , giá giờ nó giảm nửa rồi , bác chọn serry s giá hợp chi phí của bạn . tham khảo : www.sonhaaudio.com chúc bác sớm thực hiện

Cám ơn bác, đang cố gắng sớm thực hiện, có gì nhờ anh em tư vấn giúp, chúc bác ăn lẩu và say.\:D/

cặp technics thuộc vào loại hàng hiếm hà bác chủ

laminnova

Member

Xin hỏi nhỏ chủ thớt là gỗ kệ của chủ thớt là gỗ gì mà nhìn đẹp quá vậy

cuongdoanvan

Well-Known Member

Xin hỏi nhỏ chủ thớt là gỗ kệ của chủ thớt là gỗ gì mà nhìn đẹp quá vậy

he he , chỉ là hàng mã thôi bác . vách là ván mdf 10 li còn kệ là gỗ tràm ghép 2 phân . mua về nhờ mấy đứa em đóng và thổi sơn dzùm . chi phí 900k :D

tuanaiai

Active Member

he he , chỉ là hàng mã thôi bác . vách là ván mdf 10 li còn kệ là gỗ tràm ghép 2 phân . mua về nhờ mấy đứa em đóng và thổi sơn dzùm . chi phí 900k :D

Bác tài thiệt,hôm bữa mình đi mua 1 miếng mdf hàng rác từ bàn, nhưng còn mới tinh,nhờ lão già cut cho khổ : 72 x 50 cm là hết 100k :-SS . Em cũng chưa có tiền mua bàn nữa, đi rom hàng rác ve chai về, chân máy may + mặt bàn gỗ lục "cái này trong kho nhà còn " + mặt mdf 100k "cho ngăn thứ 2" + 4 miếng pát trong UPS APC 5k = bàn để HTPC. Thế là em chế tạo được cái bàn :D.Mai em UP hình lên cho các bác xem.

Bên trên