cơ hội đây , mời các bác vào ném

vutrunghoa

Active Member
Ðề: cơ hội đây , mời các bác vào ném

Cái LCD hơi đuối, bác làm con 46 inch đi cho hợp

locnp

Well-Known Member

Có người đang đào tẩu sang săn con nghệ thuật đây mà. Ác thật, chơi toàn những món nhức nhối :D

ntdx

Member

ặc ặc, min hỏi khí không phải, thế cái nghe với cái nhìn nó TO bằng nhau à ?

cuongdoanvan

Well-Known Member

Có người đang đào tẩu sang săn con nghệ thuật đây mà. Ác thật, chơi toàn những món nhức nhối :D

bửa nào gặp tieuthieugia bác vạch áo sẽ thấy lưng bác ấy xăm đầy chử HẬN chứ sung sướng gì đâu bác ui :D

tieuthieugia

Well-Known Member

em còn đây muh..do bận xem máy quá chứ HD còn in trong tim áh
đang chờ bác show hình mấy em chân dài mà lâu quá . dự toán 1000 giờ lên gần gấp đôi rồi à 8-|
em ứ thèm chân dài... có khi sẽ hơn gấp đôi đó anh
bửa nào gặp tieuthieugia bác vạch áo sẽ thấy lưng bác ấy xăm đầy chử HẬN chứ sung sướng gì đâu bác ui :D
k bác ạh... em mê j là xăm hình nó vào lưng ah

locnp

Well-Known Member

Chiêu này hơi bị độc, vạch áo cho người xem lưng nè... hehe

Bác tieuthieugia thích canon chắc cũng thích lens L rồi, mà bác ấy bảo thích gì thì xăm nấy, em đoán bác ấy xăm chữ "L" lên lưng đó :D

cuongdoanvan

Well-Known Member

mai mốt nhớ rửa máy nha bác

Bác tieuthieugia thích canon chắc cũng thích lens L rồi, mà bác ấy bảo thích gì thì xăm nấy, em đoán bác ấy xăm chữ "L" lên lưng đó :D

bác ấy không xăm lưng nửa , mà xăm cây canon ở bụng .....:))

tieuthieugia

Well-Known Member

emm xăm hình món đó chứ xăm chữ L nó sẽ bị hiều nhầm là viết tắt của locnp;;);;)

Bên trên