Đánh giá Có nên lắp truyền hình K+?

voi_beo

Member
Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

thế tóm lại là vẫn chưa ngã ngũ là năm 2013 đài nào mua bản quyền hả các bác, thế thì biết đường nào mà lần

nói thật mình mà có điều kiện cũng ko thèm lắp K+. nghe nói đến là tức sôi máu.

Sao lại thế hả bác?

Dịch vụ K+ lởm hay gì ạ? E thì chỉ quan tâm mỗi bóng để giải trí thôi nên k quan tâm lắm. Vấn đề quan trọng là cái bản quyền, hình như vẫn chưa bác nào confirm giùm em là có phải năm sau K+ mất bản quyền EPL không :((

K+ mà sang năm có được cái bản quyền bóng đá thì 500k 1 tháng cũng là điều dễ hiểu các bác nhể

;))

500k e lắp cáp quang xem Sopcast chắc là sướng hơn bác à =((

minhhuub

Active Member

Sao lại thế hả bác?
Dịch vụ K+ lởm hay gì ạ? E thì chỉ quan tâm mỗi bóng để giải trí thôi nên k quan tâm lắm. Vấn đề quan trọng là cái bản quyền, hình như vẫn chưa bác nào confirm giùm em là có phải năm sau K+ mất bản quyền EPL không :((
Đối tác nắm giữ bản quyền EPL chưa chịu rao bán thì lấy thông tin đâu ra cho bạn, nhanh thì tầm tháng 4. Muộn thì đến tháng 7/2013 mới có kết quả.

dhpaul

Well-Known Member

Nói tóm lại là ai chỉ máu xem ngoại hạng Anh thì cố gắng ngồi đợi vì tất cả các bên đang vờn nhau =))
Còn không quan tâm Anh mà muốn xem Đức, Ý, TBN, Pháp thì tùy =))

thế tóm lại là vẫn chưa ngã ngũ là năm 2013 đài nào mua bản quyền hả các bác, thế thì biết đường nào mà lần

làm gì mà phải đợi khổ sở thế nhỉ? trong khi mùa giải vẫn còn đến 6 tháng.
còn muốn chắc ăn thì mua đầu của CTH về xem, chuẩn bị có trên VNS đó, họ mua 3 năm rồi mà.

tiepbv

làm gì mà phải đợi khổ sở thế nhỉ? trong khi mùa giải vẫn còn đến 6 tháng.
còn muốn chắc ăn thì mua đầu của CTH về xem, chuẩn bị có trên VNS đó, họ mua 3 năm rồi mà.
CTH là thằng nào vậy em Điêu thế không phải K+ à?

Em quyết lắp K+ HD rồi các bác ạ.

Hôm nay 26 rồi, quyết nhanh cho nó nóng. May mà hóng đc cái tin có mấy kênh phim HD có thuyết minh, nên dỗ được các cụ ở nhà =))

Em vừa gọi xong, bên K+ hẹn mai ký hđ rồi ngày kia lắp. Chả biết dịch vụ có đến nhanh hay không nữa :D Để 1/1/2013 bắt đầu luôn :)) tròn năm cho đẹp :))

Mà cũng vừa lúc được KM. Nghĩ cũng hơi xót, mất xừ 6tr rồi =)) đi gần hết tháng lương :">

hoangmk

Member

Hôm nay 26 rồi, quyết nhanh cho nó nóng. May mà hóng đc cái tin có mấy kênh phim HD có thuyết minh, nên dỗ được các cụ ở nhà =))

Em vừa gọi xong, bên K+ hẹn mai ký hđ rồi ngày kia lắp. Chả biết dịch vụ có đến nhanh hay không nữa :D Để 1/1/2013 bắt đầu luôn :)) tròn năm cho đẹp :))

Mà cũng vừa lúc được KM. Nghĩ cũng hơi xót, mất xừ 6tr rồi =)) đi gần hết tháng lương :">

Chơi gói 1 năm luôn à !? Máu quá vậy bạn :) Mình thấy dịch vụ của K+ khá tốt, nhân viên đến dúng giờ hẹn và cách làm việc chu đáo. Đang tính gia hạn thêm 6 tháng nhưng ráng chờ xem có khuyến mãi gì không B-)

duyen_pham

Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

ngày này năm sau bỏ tiếp >3 củ nữa, tiếc đứt ruột=))

Chơi gói 1 năm luôn à !? Máu quá vậy bạn :) Mình thấy dịch vụ của K+ khá tốt, nhân viên đến dúng giờ hẹn và cách làm việc chu đáo. Đang tính gia hạn thêm 6 tháng nhưng ráng chờ xem có khuyến mãi gì không B-)

cuối năm gia hạn thế nào cũng +1 đến 2tháng bác àh
ps: em đoán thế

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K ?

Kênh phim HD trên K+ có thuyết minh tiếng Việt ???
HBO|HD và StarMovies|HD trên K+ làm gì có kênh nào có thuyết minh tiếng Việt
(không tính K+1|HD, K+NS|HD).

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K ?

phim Song Ngữ theo kiểu nào bác ??
phụ đề tiếng Việt hay thuyết minh, lồng tiếng Việt ??
em chưa xem phim trên HBO|HD và StarMovies|HD trên K+ mà có thuyết minh, lồng tiếng Việt bao giờ.
em xem phim trên HBO trên K+, VTC đầu phim có ghi... không nhớ rõ, mà đại khái là: “Bộ phim tiếp theo sẽ được lồng tiếng Song Ngữ tại một số quốc gia.” mà có thuyết minh, lồng tiếng Việt đâu, chỉ có phụ đề tiếng Việt.
Thỉnh thoảng có phim Dual Language =))

Ðề: Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K ?

Ặc! Tớ nghe có bác nào ở page trước tư vấn vậy mà @.@ đọc loáng thoáng qua các bác tranh luận nên thấy có thuyết minh khỉ gì đó liên quan tới phim mà @.@

Dạ tại e mới lĩnh lương nên tiêu 1 phát gói 1 năm cho ổn định :)) k thì đóng nửa năm chỗ còn lại lại tiêu mất :))

Dịch vụ K+ mà ổn là đc rồi :)) hi vọng lắp nhanh nhanh, hôm nay em cũng có giục bảo xúc tiến nhanh để năm mới còn có cái mà xem :D hehe :))

Mới nghĩ tới xem siêu kinh tởm, à kinh điển, rồi derby Manchester, derby London các kiểu, xem C1 trên HD+ nét lòi mắt đã thấy sướng r bác ạ =))

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K ?

cái kênh phim HD có thuyết minh, lồng tiếng Việt cái đó là em nói.
nhưng em nói là HBO|HD và StarMovies|HD trên Truyền hình An Viên có thuyết minh, lồng tiếng Việt cơ.
chứ em đâu có nói HBO|HD và StarMovies|HD trên K+ có thuyết minh, lồng tiếng Việt đâu @.@
Ặc! Tớ nghe có bác nào ở page trước tư vấn vậy mà @.@ đọc loáng thoáng qua các bác tranh luận nên thấy có thuyết minh khỉ gì đó liên quan tới phim mà @.@

Ðề: Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K ?

Có mỗi 2 kênh đó do k+ làm mà ko tính thì nói làm dek gì? Bạn cũng thật 3D.
- mà chất lượng phim trên k+1HD với k+nsHD cũng rất tệ, đc mỗi phim bộ korea là đạt chuẩn HDTV Còn mấy phim US vvv... thì hình ảnh chuẩn ĐVD là cùng. Nói chung k+ đc cái đá bóng thôi.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

ý em đang nói là kênh phim HD nước ngoài tiếng Anh (HBO|HD, StarMovies|HD), có thuyết minh, lồng tiếng Việt bác ạ.
K+1|HD, K+NS|HD là kênh Việt Nam có tiếng Việt sẳn, nên không tính là kênh phim HD có thuyết minh, lồng tiếng Việt.
Có mỗi 2 kênh đó do k+ làm mà ko tính thì nói làm dek gì? Bạn cũng thật 3D.
- mà chất lượng phim trên k+1HD với k+nsHD cũng rất tệ, đc mỗi phim bộ korea là đạt chuẩn HDTV Còn mấy phim US vvv... thì hình ảnh chuẩn ĐVD là cùng. Nói chung k+ đc cái đá bóng thôi.

Bên trên