Đánh giá Có nên lắp truyền hình K+?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Sao em thấy K+ đang có CTKM cuối năm là 750k/01 bộ thu phát sóng cho gói Ana+03th thuê bao. Vầy mà khi nhà em ĐK lắp mới lại mất 1.170k là sao các bác nhỉ?

Parasuco

Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

Có kinh tế và chịu được giá cước 300 k / tháng thì cứ K+ mà phang, giờ làm gì có bọn nào hơn được nó đâu.

Parasuco

HD có thuyết minh khéo lại nhầm sang AVG he he
Em quyết lắp K+ HD rồi các bác ạ.

Hôm nay 26 rồi, quyết nhanh cho nó nóng. May mà hóng đc cái tin có mấy kênh phim HD có thuyết minh, nên dỗ được các cụ ở nhà =))

Em vừa gọi xong, bên K+ hẹn mai ký hđ rồi ngày kia lắp. Chả biết dịch vụ có đến nhanh hay không nữa :D Để 1/1/2013 bắt đầu luôn :)) tròn năm cho đẹp :))

Mà cũng vừa lúc được KM. Nghĩ cũng hơi xót, mất xừ 6tr rồi =)) đi gần hết tháng lương :">

Ðề: Re: Có nên lắp truyền hình K+?

HD có thuyết minh khéo lại nhầm sang AVG he he

K :D của e là K+ bác ạ :D có điều lúc ký e k hỏi lại nên tưởng vậy :D chứ cái mà thuyết minh phim HD là e nghe nhầm của bác trên nói :D đã đính chính r ạ ^^

Sao em thấy K+ đang có CTKM cuối năm là 750k/01 bộ thu phát sóng cho gói Ana+03th thuê bao. Vầy mà khi nhà em ĐK lắp mới lại mất 1.170k là sao các bác nhỉ?

1170k thì hình như là bác lắp gói Access+ 6 tháng r :D

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Có nên lắp truyền hình K+?

Vậy bác kiểm tra lại, rồi giữ hóa đơn => cầm ra cửa hàng hỏi lại xem

Em kiểm tra rồi mà, bác lắp 3 tháng Access+ chỉ là 975k thôi

Khuyến mãi - Truyền hình số vệ tinh K+

cộng thêm 200k tiền lắp đặt nữa .

Vầy chắc là đúng roài. Chắc mất thêm 200k tiền công lắp đặt roài! Em đang tưởng i bị họ chém!

tyrael

Hết mùa giải này là K+ hết bản quyền ngoại hạng anh rồi, tốt nhất là đợi đến hè rồi lắp

BTDBRVT

Ở Anh mức sống cao lắm, chịu ứ nổi đâu, dọn qua nước khác ở châu Âu đi, có cho xem free EPL đó =))

dzungtit

Active Member
Em chuẩn bị về ở chung cư mới, nhân tiện định lắp K+ HD, cái vụ Multiroom chưa rõ nên mới điện lên số 1900.1592
Mấy đứa nhân viên trực điện thoại gà vãi, hỏi cái đ. gì cũng bảo anh giữ máy để em check thông tin rồi trả lời anh.
Hỏi STB kết nối với TV chính bằng cáp gì --> đếch biết.
Hỏi TV phụ kết nối với bộ chia bằng cáp đồng trục hay bằng thứ gì --> đếch biết.
Khéo đ biết HDMI cable, Coxial cable là gì nốt.
Điện lên tổng đài xong thấy thất vọng chẳng muốn lắp nữa.

BTDBRVT

Em chuẩn bị về ở chung cư mới, nhân tiện định lắp K+ HD, cái vụ Multiroom chưa rõ nên mới điện lên số 1900.1592
Mấy đứa nhân viên trực điện thoại gà vãi, hỏi cái đ. gì cũng bảo anh giữ máy để em check thông tin rồi trả lời anh.
Hỏi TV phụ kết nối với bộ chia bằng cáp đồng trục hay bằng thứ gì --> đếch biết.
BỊ câu giờ lấy tiền cước điện thoại =))

đoạn bôi đỏ là sao ta? em hỏng hiểu gì luôn.

minhhuub

Active Member

đoạn bôi đỏ là sao ta? em hỏng hiểu gì luôn.

Ôi dào cái tổng đài chăm sóc khách hàng thì 9/10 ko nắm rõ, thậm chí chả hiểu gì về kỹ thuật lắp đặt và sử dụng.....mà nó là cái tổng đài câu giờ đúng nghĩa

Ôi dào cái tổng đài chăm sóc khách hàng thì 9/10 ko nắm rõ, thậm chí chả hiểu gì về kỹ thuật lắp đặt và sử dụng.....mà nó là cái tổng đài câu giờ đúng nghĩa

ý em là cái anh gì ảnh hỏi TV phụ nối với bộ chia đó???
Multiroom mà dùng bộ chia là sao?

Bên trên