Có nên mua laptop Win 8

lara_croft

Member
Ðề: Có nên mua laptop Win 8

pdocs là cái gì vậy bác ?
Cái giao diện Modern UI đẹp thế mà tụi bạn mình nó cứ chê là sao không biết,dùng cũng dể dàng ,thoát ra mở lại mượt mà thế mà nói là ko bằng win 7 =.=

laxanh

Member
Ðề: Re: Có nên mua laptop Win 8

thằng XPS Duo đẹp vải chưởng ,ko biết khi nào VN mới có người trên tay đây

Chắc sớm thôi ,VN mình dân chơi công nghệ là chịu chơi nhất thế giời mà =)) ,em nó đây Microsoft Windows 8

deadline

Member

pdocs là cái gì vậy bác ?
Cái giao diện Modern UI đẹp thế mà tụi bạn mình nó cứ chê là sao không biết,dùng cũng dể dàng ,thoát ra mở lại mượt mà thế mà nói là ko bằng win 7 =.=
đồng quan điểm với bác luôn ,win 8 tiện dụng hơn nhiều,kết nối liên tục và có nof như smartphone vậy nhưng ko phải ai cũng có nhu cầu cao thế này các bác nhỉ

hd6850

Member

tablet thì ko nói làm gì đâu ,máy tính truyền thống là đáp ứng nhu cầu giải trí cao nhất hiện nay rồi từ cv đến giải trí và bất cứ thử gì điều phải qua máy tính cả ,tablet chỉ là vật hỗ trợ trang trí là chính .

Ai dùng win 8 chắc cũng thử qua cái mạng xạ hội tích hợp tất cả trong 1 rồi nhỉ nhiều khi mở máy lên toàn vào đây
như trên con Lumia 710 của mình nè .Tích hợp tất cả trong 1 face ,tweet,... nhưng xem demo thì thấy vẫn chưa mượt lắm nhỉ

nbm48

giờ mua lap ở đâu là ngon nhất nhỉ em cũng định mua 1 con win 8 về thay thế em desk win 7

jacktruong

mau lap thay desk thì mua mấy mấy con tầm 13tr ấy ,giá lap bây giờ cũng ngang ngữa desk rồi,ko còn chênh lệch quá nhiều như hồi đó nữa ,em Dell Inspiron 15R là đúng tầm nhất đấy

PSVITA

Member

Dell đó là ngon rồi mỗi tội hình như đang hết hàng model này thì phải call Nguyễn Kim và TGDD điều nói hàng đang về không có sẵn phải đặt cọc đợi hàng về.Chắc model chạy win 8 nhiều người mua nhất đây.

lara_croft

Member

tablet thì ko nói làm gì đâu ,máy tính truyền thống là đáp ứng nhu cầu giải trí cao nhất hiện nay rồi từ cv đến giải trí và bất cứ thử gì điều phải qua máy tính cả ,tablet chỉ là vật hỗ trợ trang trí là chính .

Ai dùng win 8 chắc cũng thử qua cái mạng xạ hội tích hợp tất cả trong 1 rồi nhỉ nhiều khi mở máy lên toàn vào đây

cái này mình nghĩ dành cho dân facebooker là chính nè ,ko bị chặn server vào thoải mái khỏi cần đổi địa chỉ dns nạy nọ

quanghaith2

Well-Known Member

win8 mới ra, còn nhiều lỗi chưa fix, không nên mua vội.

Bên trên