Có tí rì pọt về buổi off LG 14/11

vincle

hns đã viết:
Chào Thái Khang

Đây là tin nhắn do hệ thống tự động gửi, bạn không nên trả lời.

Bạn đã nhận được 100 cR do thành viên hns chuyển đến vào lúc 10:06:21 AM - 16-11-2012 với lý do: Tặng chú vì phần rì pọt buổi off LG

Xin trân trọng cám ơn bác hns :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hải Đăng

Bác cứ viết đi, viết đâu chỉ là chuyện giải thưởng hả bác, share đi sẽ được nhận lại mà

ngocthanh8106

Thưa với các bác
Toàn bộ số cR của em hiện có là để dành tặng chi tất cả anh em thành viên hdvietnam có bài viết hay và có số lượt xem cũng như cm nhiều, việc này để khích kệ tinh thần anh em sáng tác văn chương giúp cho khu vực này ngày càng sôi động hơn, giải thưởng tối thiểu em tặng các bác là 50 cR còn bình thường sẽ là 100-300 cR tùy theo chủ đề có nóng hay không, mong rằng số cR của em sẽ mau chóng vơi đi
Thanks all

Thế thì mai cọp nhờ IT của cty, hắc cr của bác, vơi nhanh liền!
Hắc cr vì tội phá giá của minhtuantkh, ng ta tặng 1 bài 50cr, tặng điều và lâu dài, bác chơi min 50-max 300, nên Cọp bực dùm các thành viên khác! Mai rãnh hắc cho bác xuống hạng nhất luôn!!

hbinhlove2003

Well-Known Member
Đông hiệu là TR0JAN tự tin bước lên biểu diễn khả năng chém gió thành thần của mình. Với chất giọng ấm áp và truyền cảm anh đã khiến biết bao phụ nữ tuổi sồn sồn có mặt trong hội trường phải thốt lên tiếng Mỹ.
Chú Khang có ghi âm mấy câu mấy bà này nói ko sao hay thế nhỉ :D. Đọc bài này xong ko thể nhịn cười ... vì mới biết nhà chú nuôi nhiều gia súc đến thế :)) , tặng chú em 50 cờ-rờ

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Có tí rì pọt về buổi off LG 14/11

Thế thì mai cọp nhờ IT của cty, hắc cr của bác, vơi nhanh liền!
Hắc cr vì tội phá giá của minhtuantkh, ng ta tặng 1 bài 50cr, tặng điều và lâu dài, bác chơi min 50-max 300, nên Cọp bực dùm các thành viên khác! Mai rãnh hắc cho bác xuống hạng nhất luôn!!

sướng ghê, có người bực giùm mình, hé hé

TR0JAN

Lần sau có sự kiện gì em hứa sẽ tài trợ toàn diện cho chủ thớt về đi lại, ăn ở, đưa đón hậu hĩnh và chăm sóc chu đáo hết nhẽ xem về nhà hắn có viết rì pọt được kiểu dư lày nữa không?

P/s: Sắp có cái event to như "mả bố thằng ăn mày" đây :D: http://www.hdvietnam.com/diendan/53-ha-noi/450031-event-microsoft-tech-day-2012-tai.html
Chú cân nhắc bàn bạc xem có đi được không xong cần phơm lại để anh "cất nhắc" nhé.

vincle

Lần sau có sự kiện gì em hứa sẽ tài trợ toàn diện cho chủ thớt về đi lại, ăn ở, đưa đón hậu hĩnh và chăm sóc chu đáo hết nhẽ xem về nhà hắn có viết rì pọt được kiểu dư lày nữa không?

P/s: Sắp có cái event to như "mả bố thằng ăn mày" đây :D: http://www.hdvietnam.com/diendan/53-ha-noi/450031-event-microsoft-tech-day-2012-tai.html
Chú cân nhắc bàn bạc xem có đi được không xong cần phơm lại để anh "cất nhắc" nhé.

Tối qua có ghé rồi bác ạ nhưng thấy chốt sổ sau 30' :)) thành ra em ko dám sign nữa. Dạo này xin nghỉ đám ma đám cưới hơi nhiều nên đi cả ngày hành chính hơi khó. Xin hẹn bác event sau cho e đi theo :D
Cám ơn bác!

vincle

Chú Khang có ghi âm mấy câu mấy bà này nói ko sao hay thế nhỉ :D. Đọc bài này xong ko thể nhịn cười ... vì mới biết nhà chú nuôi nhiều gia súc đến thế :)) , tặng chú em 50 cờ-rờ

Còn phi vụ bác dangnhuquynh thắc mắc tần số quét nữa anh ơi :))

Bên trên