Coffee HD Hai Phong

mr_tran

Do công việc chuẩn bị khai trương gấp rút nên em không thông báo mời các bác sớm được mong các bác thông cảm. Sau nhiều ngày gấp rút chuẩn bị đi vào hoạt động nay em đã thành công trong việc xây dựng quán HD Hải Phòng mong rằng không thua kém anh em họ hàng gần xa.
Hôm này 17-04-2010 quán Coffee HD Haiphong (124 Quán Nam. (ngay gần khách sạn Sinh Viên)) đã đưa vào hoạt động rất mong sự góp mặt của anh em HD Hải Phòng nói riêng và anh em HD trên cả nước.
Trân trọng Kinh Mời.
Ps: Mong sự có mặt và đánh giá của anh em.

please_helpme

Active Member
Ðề: Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD Haiphong ghé thăm tệ xá

mấy giờ Bác chủ Khai Hỏa để AE còn thu vén thời gian ghé thăm tệ xá nhể?

mr_tran

Ðề: Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD Haiphong ghé thăm tệ xá

Trân trọng kính mời giờ khai hỏa: 19h30' ngày 17-04-2010. Mong sự góp mặt của anh em.

phamhavn

Member

Hay quá hay quá! Cuối cùng cũng có quán vừa uống cafe vừa xem HD.
Chúc bác làm ăn phát đạt!

mr_tran

Cảm ơn các bác đã quan tâm. Mong sự góp mặt và đóng góp ý kiến của các bác.
Thân

please_helpme

Active Member

đều quan trong không kém là chỗ Bác có HDD không?

please_helpme

Active Member

Do công việc chuẩn bị khai trương gấp rút nên em không thông báo mời các bác sớm được mong các bác thông cảm. Sau nhiều ngày gấp rút chuẩn bị đi vào hoạt động nay em đã thành công trong việc xây dựng quán HD Hải Phòng mong rằng không thua kém anh em họ hàng gần xa.
Hôm này 17-04-2010 quán Coffee HD Haiphong (124 Quán Nam. (ngay gần khách sạn Sinh Viên)) đã đưa vào hoạt động rất mong sự góp mặt của anh em HD Hải Phòng nói riêng và anh em HD trên cả nước.
Trân trọng Kinh Mời.
Ps: Mong sự có mặt và đánh giá của anh em.

Do chủ Theard Thông Báo quá ư là gấp rút
làm AE HDHP giật cả nẩy mình mẩy không kịp chuẩn bị
nên please_helpme mạo muội đưa ra ý kiến sau
mong các Đại Ca chỉ bảo như gói mì Hảo Hảo

9h sáng mai lịch Offline định kỳ tại Space Café
AE HDHP sẽ chuyển về 124 Quán Nam HD Café ( k đc xem HDD rồi :(( )
khi đi các Bác nhớ mang theo gạch!

tối nay Em sẽ bố trí lão xấu_trai_dã_man đến do thám xem có HDD k
rồi đặt bàn riêng cho AE HDHP tới ném đá :))

Đại Ca nào Đồng Ý thì Click Thanks Em 1 cái
Đại Ca nào Không Đồng Ý thì cũng Click Thanks E 1 cái.

Thanks

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Hôm nay ngày khai trương quán cafe HD Hải Phòng , thay mặt Hội HD Nha Trang kính chúc bổn quán mua may bán đắt và nhiều....nhiều hơn thế nữa ! Xin chúc mừng !

phamhavn

Member

Nhất trí sáng mai có mặt tại quán Cafe HD mới theo ý kiến của bác Please Help Me

Chúc quán bác làm ăn phát đạt, có dịp xuống HP nhất định sẽ ghé thăm

mr_tran

cảm ơn sự quan tâm và đóng góp nhiệt tình của các bác. Mong sự có mặt và góp ý của các bác. Chân thành cảm ơn.
Thân

maroor5

tối hôm 17 em ra "đập đá côn đảo" ở quán rồi chất lương khá ổn định

maroor5

không biết sáng nay mất điện các bác có off vậy ?

mr_tran

Hix hix. Sáng nay em vội vàng ra chạy cái máy phát mong các bác qua trời. Nhưng chỉ có bác ???? đến. Do việc chạy cái máy phát nên em cũng chưa hỏi được tên. Máy vừa nổ, có chút điện là bác y đứng dậy. Thôi đành hẹn bác ý lúc khác vậy.

hunghuyen288

Active Member

mấy bữa nữa làm nhà xong ghé qua quán cofe của chủ thớt uống cofe học hỏi chút kinh nghiệm...Hiếp ơi nếu gặp HUNGHUYEN288 đừng chặt HUNGHUYEN288 và nhét vào nồi áp suất nhé...Xin cảm ơn...

Bên trên