Coffee HD Hai Phong

please_helpme

Active Member
Ðề: Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD Haiphong ghé thăm tệ xá

mấy bữa nữa làm nhà xong ghé qua quán cofe của chủ thớt uống cofe học hỏi chút kinh nghiệm...Hiếp ơi nếu gặp HUNGHUYEN288 đừng chặt HUNGHUYEN288 và nhét vào nồi áp suất nhé...Xin cảm ơn...

Em chỉ băm thôi chứ không chặt :))

mr_tran

Ðề: Coffee HD Haiphong tưng bừng khai trương kính mời anh em HD Haiphong ghé thăm tệ xá

@hunghuyen288: Các bác cứ nói quá. Với người ngoài em còn không có ý định chặt chém j sao với anh em trong diễn đàn em lỡ.
@please_helpme: Bác này còn quá hơn, chỗ em kinh doanh còn phải mua cơm hàng về ăn. Nhà chỉ có 2-3 con dao gọt hoa quả, lấy đâu ra dao mà băm bác.
Thân

nmc1988

Đã test thử quán của bác Linh, chúc bác và anh em làm ăn vui vẻ tấn tới

---gau12884----

HHN

Active Member

Chúc các bác làm ăn phát đạt, lúc nào rảnh sẽ ghé quán bác coi thế nào :D

calcifer

Active Member

chúc mừng khai trương
chiều rảnh về sớm qua quán bác xem thế nào

thích nhất anh em nói được làm được, hehe

mr_tran

Nhờ nguồn động viên của anh em HD nên em mới làm được như vậy. Quán Coffee HD HaiPhong được như ngày hôm nay phần lớn là nhờ nguồn động viên của anh em HD và sau này nó có lớn mạnh và phát triển được không thì điều đó còn phụ thuộc vào hành động của các bác. Mong rằng các bác không đem con bỏ chợ. Coffee HD HaiPhong luôn mong muốn được gặp gỡ và giao lưu học hỏi.
Thân

Tuonghap

Member

Nhờ nguồn động viên của anh em HD nên em mới làm được như vậy. Quán Coffee HD HaiPhong được như ngày hôm nay phần lớn là nhờ nguồn động viên của anh em HD và sau này nó có lớn mạnh và phát triển được không thì điều đó còn phụ thuộc vào hành động của các bác. Mong rằng các bác không đem con bỏ chợ. Coffee HD HaiPhong luôn mong muốn được gặp gỡ và giao lưu học hỏi.
Thân

Ặc ặc..
Các bác HP ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

buihung

Administrator

Thân
Bác quàng lên vai anh em HDHP gánh nặng quá, trong khi anh em trong nhóm chả biết chút thông tin gì về bác cũng như quán Coffee HD HaiPhong. Nhớ lại thời gian trước, bác post bài đề nghị góp ý về việc mở quán, anh em cũng nhiệt tình tư vấn về trang thiết bị, cách thức kinh doanh...và mong mỏi được trực tiếp giao lưu nhưng chả thấy tăm hơi bác đâu. Đến ngày khai trương bác lại post lời mời lửng lơ chung chung, trong khi thông tin liên lạc cụ thể của anh em HDHP có sẵn ở trên này. Đôi lời góp ý cùng bác, chúc Coffee HD HaiPhong dần dần sẽ là địa chỉ tin cậy của anh em HD nói riêng và anh em yêu công nghệ nói chung.

Mountain

Member

Mong rằng các bác không đem con bỏ chợ.

Tía má ơi, đến mặt mũi bác như thế nào tụi em còn không biết mà bác nói vậy nghe kì kì lạ lạ.

Nói vậy thôi, em sẽ ghé chỗ bác thường xuyên.

please_helpme

Active Member

Em đang Edit căn nhà số 11 Hai bà Trưng (Cát Dài)
ý định sẽ mở quán HD Café ở đó
tầng 1: Offline - Họp Mặt (2 LED Samsung 50'')
tầng 2: Trailer - Movies (máy chiếu - Lịch: Ngày/Giờ/Film)
bên đường phía đối diện
số 2 Cát Dài (Hai Bà Trưng)
sẽ là Showroom HD Media

nhưng bác mr_tran nhanh chân quá
Khai Giảng trước Em roài :((

Mong các Đại Ca động viên để Em có thêm động cơ hoàn thành nốt tác phẩm!

Lâm Gia Trang

Em đang tu sửa căn nhà số 11 Hai bà Trưng (Cát Dài)
tầng 1: Offline - Họp Mặt (2 LCD 50'')
tầng 2: Trailer - movies (máy chiếu)
bên đường phía đối diện
sẽ là Showroom HD Media

Không thấy có tầng nào mát xa chân nhỉ :-?
Tiểu ca ủng hộ được không bác ơi :)>-

please_helpme

Active Member

Không thấy có tầng nào mát xa chân nhỉ :-?
Tiểu ca ủng hộ được không bác ơi :)>-

uống xong trà
coi xong Film
bác bách bộ xuống 1 đoạn
khoảng 2 chục ki-lô-mét
hướng nam thẳng tiến
sẽ có mát-xa toàn thân phục vụ bác
:)) :)) :))​

Lâm Gia Trang

uống xong trà
coi xong Film
bác bách bộ xuống 1 đoạn
khoảng 2 chục ki-lô-mét
hướng nam thẳng tiến
sẽ có mát-xa toàn thân phục vụ bác
:)) :)) :))​

Thế thì làm quả HD Đồ sơn đi bác sơn :))
Cafe như thế nó mới hiểu nhau >:)

vohaidong

Active Member

Em đang Edit căn nhà số 11 Hai bà Trưng (Cát Dài)
tầng 1: Offline - Họp Mặt (2 LED Samsung 50'')
tầng 2: Trailer - Movies (máy chiếu - Lịch: Ngày/Giờ/Film)
bên đường phía đối diện
sẽ là Showroom HD Media

CHú chơi mạnh đi Hiếp. Có gì cho anh xin 1 chân, em bố tri hộ nhé
Ka ka

phamhavn

Member

Nhanh lên bác Please ơi!

Bên trên