Cõi riêng của em....

thientoan

Ðề: Cõi riêng của em....

Do lười nghiên cứu catalog nên đến hôm nay em mới biết YAMAHA A1 có thể chỉnh GEQ cho center nên em sẽ nghiên cứu xem sao.$-)
Xin phép bác nhuthungphoto, mod của HDVNAV cho em được cập nhật bài review A1 bên VNAV qua bên này...:)]
http://www.vnav.vn/forum/viewtopic.php?f=59&t=41256

Chỉnh sửa lần cuối:

toannd

Member

cõi riêng của bác rất tuyệt. Bác ở sg ko cho mình đc tới nhà nghe thử

thientoan

Em ở Saigon, rất hân hạnh được đón tiếp bác tại tệ xá.
Phone của em : 0908 112 827.

voidness

nhìn thấy cái dây loa và cái cục gỗ kê dây loa là em sợ rồi, quá đẹp không biết âm thanh thế nào ? bác có cho nghe ké ko :D

thientoan

Em có sẵn LCD PROJECTOR PANASONIC PT-LB51EA nhưng phòng em nhỏ quá, chỉ có 4x3,6m nên đành ngậm ngùi để em nó trong thùng trong khi chờ thu xếp phòng chiếu thích hợp bác ạ...:))

Khoản "nghe" của bác quá tuyệt vời (niềm mơ ước của em đấy). Còn khoản "nhìn" thì em thấy bố trí như thế chưa hợp lý, từ chỗ ngồi đến màn hình có quá nhiều đồ ở giữa mà lại toàn là đồ gấu nên khi xem hình dễ mất tập trung lắm ạ ;) Bác thay bằng projector hoặc cái LCD khác to hơn và treo cao hơn một chút nữa xem sao.

down1link

cõi riêng của a đẹp và ngăn nắp quá , ảnh nét đẹp :x
ước ji mình đc như a ấy :x

thientoan

Khoản "nghe" của bác quá tuyệt vời (niềm mơ ước của em đấy). Còn khoản "nhìn" thì em thấy bố trí như thế chưa hợp lý, từ chỗ ngồi đến màn hình có quá nhiều đồ ở giữa mà lại toàn là đồ gấu nên khi xem hình dễ mất tập trung lắm ạ ;) Bác thay bằng projector hoặc cái LCD khác to hơn và treo cao hơn một chút nữa xem sao.

Cám ơn bác đã quan tâm và góp ý, em xem phim vào buổi tối nên tắt hết đèn, em chỉ thấy màn hình thôi, không để ý gì đến xung quanh cả. Projector thì em đã có LCD PROJECTOR PANASONIC PT-LB51EA, tuy không full HD nhưng cũng nét lắm, do khoảng cách quá gần nên em đang tìm cách để gắn nó lên. LCD có cái nào to hơn 50 inch mà phù hợp với chiều dài 4m của phòng bác tư vấn dùm em nhé.:-t

thientoan

Em ở Quận 3, rất hân hạnh được đón tiếp các bác tại tệ xá.:)

tinh_la_gi

Mấy cọng cable nhìn thôi đã chảy nước mieg ... hic...nhìn tới mấy cáo loa lại chảy tiếp ...
Ước gì có được cõi riêng như bác chủ topic

metalworks

Giờ mới được nhìn góc vui chơi của bác post lên ở bên này....Bác rất chú trọng tới triệt tiêu rung động, phần nguồn....v..v. Cái này em còn phải học bác nhiều. Sắp xếp rất ngăn nắp và đẹp, nhìn của bác em lại muốn dỡ của em ra xếp lại. Hy vọng lại có dịp được giao lưu với bác

aleenguyen

2 Bo cua bac bao nhieu USD vay? cho tui tham khao dau tu 1 bo de relax cuoi tuan nhe.tks bac

MTAM

Member

Bộ dàn của bác đẹp quá!
Bác cho xin vài dòng review về em SC305 với, em đang phân vân giữa em này với em center đồng trục Tannoy DC6 cho em A1 của em,

phuongthy

Sao mà hoàng tráng thế..........mình ước hoài cũng không có.

Bên trên