Cọp can cook - Tôm rim dừa

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Cọp can cook - Tôm rim dừa

hôm nào chị Cọp tỗ chức thi nấu ăn cho anh em HDVN để về phụ vợ con đi :D

siboney

Well-Known Member

Ra Bắc không ghé qua Hà Nội chơi hả Cọp? Vài bữa nữa có dịp vô SG cho em thưởng thức món này với nhé

tieuthieugia

Well-Known Member

chiều mai lên đó alo anh, anh k gạt con gái bao giờ =)), k thì dt anh duongbaba đi cùng nhé :))
anh có cho đ/c em cũng k tìm được,
em lên sớm , chuẩn bị tiệc đón khách từ Hn chứ

ngocthanh8106

chiều mai lên đó alo anh, anh k gạt con gái bao giờ =)), k thì dt anh duongbaba đi cùng nhé :))
anh có cho đ/c em cũng k tìm được,
em lên sớm , chuẩn bị tiệc đón khách từ Hn chứ

Ok, tí vác cần đi câu vài con tôm, mai mag theo.
Làm con gái thật là thích, toàn dc mời ăn free, ăn hoài thật là ngại, mà ko ăn là quá dại!!

tieuthieugia

Well-Known Member

cảm ơn em đã có lòng hehehe,
10 con nướng là ngon, mai thích nướng lửa than hồng hay viba nào... ? hay hấp bia?

ngocthanh8106

cảm ơn em đã có lòng hehehe,
10 con nướng là ngon, mai thích nướng lửa than hồng hay viba nào... ? hay hấp bia?

Huhuhuhu....Cọp thích than hồng! Câu dc 1,5kg tôm càng bác tieuthieugia ạ! Minh gửi lại ng ta lấy 300g gọi là trừ hao hụt. Nên còn 1,2kg chiều nay 3h Cọp vô lại hồ tôm lấy tôm sống mang thẳng xuống nhà bác nhé!!

Dạo này mình câu tệ quá, dc 1,5kg mà ngồi mất tới 5 giờ câu. Hơn 10 con rồi

vuthehoa

Huhuhuhu....Cọp thích than hồng! Câu dc 1,5kg tôm càng bác tieuthieugia ạ! Minh gửi lại ng ta lấy 300g gọi là trừ hao hụt. Nên còn 1,2kg chiều nay 3h Cọp vô lại hồ tôm lấy tôm sống mang thẳng xuống nhà bác nhé!!

Dạo này mình câu tệ quá, dc 1,5kg mà ngồi mất tới 5 giờ câu. Hơn 10 con rồi

Câu cá câu tôm thì rất giỏi,đổi thể loại câu đi em câu lấy thằng rửa bát quét nhà nấu cơm giặt giũ quần áo cho em=))=))

ngocthanh8106

Câu cá câu tôm thì rất giỏi,đổi thể loại câu đi em câu lấy thằng rửa bát quét nhà nấu cơm giặt giũ quần áo cho em=))=))

Cọp thì cần câu dc 1 anh làm bẩn chén, bừa bộn, để Cọp dọn dẹp, lau chùi giặt giũ và ăn những món Cọp nấu cơ!

Ashley88

nhìn con tôm lúc còn sống cũng đã thấy ngon quá đi:d

ngocthanh8106

thanh_tra

nhìn ngon quá ! món này miền trung ko làm vậy mà chỉ ram mặt, kho với thịt ba chỉ!

Bên trên