Crack IDM all version

tuanrambo9999

Well-Known Member
IDM 6.26 Build 14 ( Ngày 02-12-2016 )

tonytruong

Super Moderators
EM chưa bị như này bao giờ cả. Anh đang dùng trình diết virus nào? Với KIS sẽ không sao, tuy nhiên một số soft khác như Norton thì khả năng IDM bị chém rất cao. Vì bị block hoặc xóa mất file nên chắc IDM không chạy nổi. Anh thử cho file IDMGrHlp.exe vào list không bị quét virus xem IDM có chạy lại được không nhé.
Anh xài win7 từ trước tới nay,và cũng chỉ xài IDM của đó giờ ko sao,nhưng khi nâng cấp lên là nó bị thế đó,hiện nay thì anh xài trình diệt Virus Malwarebytes Anti-Malware 2016,và trước khi cài IDM anh mới cài trình diệt Virus vô sau mà đã bị rồi em à,để anh thử cách add IDMGrHlp.exe vào list không bị quét virus xem thế nào.Thanks em nhiều nhé

langdu01

Well-Known Member
Anh xài win7 từ trước tới nay,và cũng chỉ xài IDM của đó giờ ko sao,nhưng khi nâng cấp lên là nó bị thế đó,hiện nay thì anh xài trình diệt Virus Malwarebytes Anti-Malware 2016,và trước khi cài IDM anh mới cài trình diệt Virus vô sau mà đã bị rồi em à,để anh thử cách add IDMGrHlp.exe vào list không bị quét virus xem thế nào.Thanks em nhiều nhé

Hello Tony, mình cũng bị chiện này làm nhức đầu nhiều lần lắn rùi đó. Patch của chủ rạp vẫn chạy tốt cho những ai cài lại máy mới, hoặc những chuyên gia giỏi xóa bỏ "tận gốc" bản IDM cũ trong máy. Mình cũng đã loay hoay thử xóa "tận gốc" bản cũ để cài bản mới, nhưng không thành công.

Nếu Tony cài lại máy thì bản patch của chủ rạp chạy "no problem". Nếu chủ rạp làm patch "xóa tận gốc" được bản cũ thì mọi người update sẽ không có chiện gì nữa. Nếu không, Tony dùng patch này (cũng trong trang này 1 bạn đã cho mình, mình cất tới giờ, dùng để chữa cháy), unrar, copy 2 files trong đó paste vô folder IDM đã install trong ổ C (paste đè lên files cũ trong đó). IDM của Tony sẽ trở lại bản 6.25 nhưng chạy rất tốt, không có vấn đề nữa. Khi nào có dịp cài lại máy thì xài patch của chủ rạp.

https://www.fshare.vn/file/A83GPW7YYMZV

TB: Trước đây 5 phút IDM trong máy mình (idman626build14) tự báo và ngưng hoạt động hoàn toàn!!! Mình đã phải dùng "gói chữa cháy" và bây giờ đã chạy lại bình thường idm625build3

Chỉnh sửa lần cuối:

tranduyquang

Well-Known Member
Hello Tony, mình cũng bị chiện này làm nhức đầu nhiều lần lắn rùi đó. Patch của chủ rạp vẫn chạy tốt cho những ai cài lại máy mới, hoặc những chuyên gia giỏi xóa bỏ "tận gốc" bản IDM cũ trong máy. Mình cũng đã loay hoay thử xóa "tận gốc" bản cũ để cài bản mới, nhưng không thành công.

Nếu Tony cài lại máy thì bản patch của chủ rạp chạy "no problem". Nếu chủ rạp làm patch "xóa tận gốc" được bản cũ thì mọi người update sẽ không có chiện gì nữa. Nếu không, Tony dùng patch này (cũng trong trang này 1 bạn đã cho mình, mình cất tới giờ, dùng để chữa cháy), unrar, copy 2 files trong đó paste vô folder IDM đã install trong ổ C (paste đè lên files cũ trong đó). IDM của Tony sẽ trở lại bản 6.25 nhưng chạy rất tốt, không có vấn đề nữa. Khi nào có dịp cài lại máy thì xài patch của chủ rạp.

https://www.fshare.vn/file/A83GPW7YYMZV

TB: Trước đây 5 phút IDM trong máy mình (idman626build14) tự báo và ngưng hoạt động hoàn toàn!!! Mình đã phải dùng "gói chữa cháy" và bây giờ đã chạy lại bình thường idm625build3

Hai bác cài thử IDM mới hoặc cài đè, rồi chạy patch mới này xem sao nhé.
Mã:
https://www.fshare.vn/file/L26E8PJDXCKL

Chỉnh sửa lần cuối:

langdu01

Well-Known Member
Hai bác cài thử IDM mới hoặc cài đè, rồi chạy patch mới này xem sao nhé.
Mã:
https://www.fshare.vn/file/L26E8PJDXCKL
Patch này work với điều kiện phải tắt firewall hoàn toàn. Nếu firewall của CT antivirus activ, IDM sẽ không sử dụng được nữa. Nếu muốn IDM chạy lại, tắt firewall, chạy patch lần nữa...

Tóm lại, patch work với điều kiện firewall phải tắt! Chủ patch có thể làm patch mà firewall không nhận được nó là virus không? Thanks

wimax

Well-Known Member

A làm được chưa . có gì ib em gửi qua cho anh nhé . Thanks Anh

Bên trên