Đặc điểm sinh học của loài Alien

tambua

Ðề: Đặc điểm sinh học của loài Alien

đọc bài của bác sĩ ai chưa coi phim này thì cứ tưởng con này là có thiệt đó

Hạnh Mèo

Coi phần 4 thì đúng là có cảnh con Alien ôm em Ripley , chả biết nó làm gì mà thấy mặt em Ripley có vẻ phê phê rồi thấy cảnh em Ripley nằm dưới đất người dình đầy nhớt. Theo lời thoại đoạn cuối của thằng cha nhà khoa học thì con chúa mới đầu đẻ trứng bình thường rồi nó thêm chu kỳ biến đổi thành hệ sinh sản như con người , đẻ trực tiếp đứa con qua dạ con, không trứng cũng không cần vật chủ. Theo lời thoại trong phim thì đó là món quà của em Ripley cho con chúa. Cái này e nghĩ chắc không phải giao phối đâu mà chắc do khi nhân bản em Ripley để lấy con chúa ra thì trong người con chúa có lai gien của em Ripley rồi tự nó biến đổi thôi.

Không biết cái con Alien lai người sinh ra là đực hay cái , nhìn thì giống con cái , nếu đúng là cái thì hình nhứ nó có máu less hay sao đó, nó giết đàn ông , chừa phụ nữ dù phụ nữ đó là robot cái. :D

Cuối cùng là 4 hay 3 hả bác để em down, đã xem rồi mà ko để ý :-?

Hạnh Mèo

Các bác cho hỏi đoạn con Alien xxx Ripley ở phút thứ bao nhiêu vậy ?

Hạnh Mèo

Giời ạ, xem rồi. Đoạn đấy là con Alien bế Ripley đem đến chỗ con Alien chúa thôi chứ có xxx quái gì đâu, chất nhầy đấy là ở cái tổ của nó chứ ko phải là nòng nọc của Alien đâu, các bác khéo tưởng tượng

Mac18

Active Member

Nó không ăn thịt nhưng nó khoái lột da bác ạ:|

Bên trên