Đài nào dc phát US Open vậy

mấy hôm nay chuyển qua chuyển lại các kênh của VTCHD mà chả thấy phát US Open , vậy kênh nào phát hả các bác

vad

Ðề: Đài nào dc phát US Open vậy

bọn VCTC cũng câu trôm của True

KaKa37

Member

CEC có True Sport4 chiếu liên tục, mệt nghỉ

gaffer

Cứ vô đài Sopcast là món gì cũng có hết các bác ợ :))

bít thì nói ! VCTV người ta mua bản quyền hẳn hoi, chính vì vậy mà VTC không có bản quyền nên không phát được !

Thế nghĩa là thằng thể thao TV nó mua độc quyền giải này hả bạn, có thế VTC mới ko dc phát chứ nếu mua bản quyền ko thôi thì VTC vẫn có khả năng phát. Bọn này đúng là cùng 1 nhà với K+

leanhsonbk

Độc quyền gì, SCTV15, thể thao TV có tuốt, quan trọng là người ta mua bản quyền đàng hoàng

thegioi05

Active Member

Thằng VTC đang lo đầu tư chất xám vào bóng đá nên tập tập trung toàn bộ tài lực và nhân lực vào Ngoại hạng anh làm gì còn thời gian quan tâm đến các môn thể thao khác.

transungan

eurosport live tất cả các trận đấu của us open

chán vãi, có mỗi mấy thằng con của VTV có. ko xem dc trên VTC rồi

zuup

Member

VTC có chú nào biết gì về tennis đâu mà nghĩ đến chuyện đi mua về phát. Đến bóng đá còn toàn cho Fan của MU và Đại học TDTT chuyên ngành cờ vua ra bình luận thì biết rồi đấy. May ra hơn TBC của VTV được tí. Nhưng nghe thì vẫn cứ chối.

hcaht

Active Member

cho hỏi HTVC là đài nào vậy? có phải truyền hình cáp của HTV

HTV : Truyền hình cáp của HTV TP.HCM
ngoài ra, thấy thằng HTV2 của HTVC cũng QC là từ vòng tứ kết nó sẽ trực tiếp luôn.

VTC có chú nào biết gì về tennis đâu mà nghĩ đến chuyện đi mua về phát. Đến bóng đá còn toàn cho Fan của MU và Đại học TDTT chuyên ngành cờ vua ra bình luận thì biết rồi đấy. May ra hơn TBC của VTV được tí. Nhưng nghe thì vẫn cứ chối.

Fan MU bình luận mới sướng vì mình là Fan MU :)) . BLV VTC nghe cũng dễ chịu đấy chứ, hơn hẳn mấy ông bên cáp trung ương hay mấy ông BLV miền Nam của HTV

Bên trên