Đài nào dc phát US Open vậy

thegioi05

Active Member
Ðề: Đài nào dc phát US Open vậy

Fan MU bình luận mới sướng vì mình là Fan MU :)) . BLV VTC nghe cũng dễ chịu đấy chứ, hơn hẳn mấy ông bên cáp trung ương hay mấy ông BLV miền Nam của HTV
Mấy ông VTC bình luận giải nước ngoài còn nghe hay nhưng bình luận V-league thì chán thấy bà. Cả phút mới nói được một câu, nghe như chưa ăn cơm nên hết hơi để bình luận.

Lần trước Roland Garros có Quang Tùng bình luận cũng dc. Mà VTC chán nhỉ, để thằng cáp TW nó mua mất bản quyền. Mà sáng nay hơn 8h thấy CCTV5 của Tung Của phát, ko biết trực tiếp hay phát lại

Lần trước Roland Garros có Quang Tùng bình luận cũng dc. Mà VTC chán nhỉ, để thằng cáp TW nó mua mất bản quyền. Mà sáng nay hơn 8h thấy CCTV5 của Tung Của phát, ko biết trực tiếp hay phát lại

CCTV5 nếu bạn nhìn thấy 2 chữ trên nền vàng bên góc phải thì đó là trực tiếp nếu không có nền vàng thì là phát lại thôi !

kietkd

Tụi VTC toàn dùng "cách nghĩ, cách làm" giống y thằng Trung Quốc. Thậm chí kênh VTC 3 cũng liên tiếp phát các trận đấu giao hữu của bọn Tàu (Tiếp sóng CCTV5)! Không hiểu nó có "đồng minh" không nữa!!! Chắc cũng có "vốn" của Tàu bỏ vào rồi!!! Thâm lắm!

dhpaul

Well-Known Member

VTC nó có quan hệ cực tốt với cả bạn CCTV bên Tàu nên việc nó liên tục khai thác các chương trình của CCTV cũng dễ hiểu.
Mà bọn CCTV này chơi cực đẹp chứ không như các đài Việt Nam đâu, chương trình của nó toàn mua bản quyền hoặc tự sản xuất hết đấy. Có nhiều điều chúng ta có thể chê trách về TQ, nhưng về truyền hình thì Việt Nam nên noi theo tấm gương của nó đi là vừa, chẳng cần phải đi xa lắm đâu.

CCTV5 trực tiếp các bác ơi :)) , nền 2 chữ trên SB của nó vàng khè :)) . Ko lo ko xem dc rồi :))

phuongtv_76

Well-Known Member

VTC có chú nào biết gì về tennis đâu mà nghĩ đến chuyện đi mua về phát. Đến bóng đá còn toàn cho Fan của MU và Đại học TDTT chuyên ngành cờ vua ra bình luận thì biết rồi đấy. May ra hơn TBC của VTV được tí. Nhưng nghe thì vẫn cứ chối.

Chú này ko xem Pháp mở rộng trên VTCHD ah, hồi trc WC có phát đó

xem Tennis trên VTC-HD đúng là số 1 rồi . hình ảnh tuyệt vời ! mặc dù mình không phải là dân nghiện tennis nhưng xem trên HD cũng phải ghiền. mình mong là trong thời gian tới VTC tiếp tục mua bản quyền HD các giải tennis lơn trong năm .

leanhsonbk

xem Tennis trên VTC-HD đúng là số 1 rồi . hình ảnh tuyệt vời ! mặc dù mình không phải là dân nghiện tennis nhưng xem trên HD cũng phải ghiền. mình mong là trong thời gian tới VTC tiếp tục mua bản quyền HD các giải tennis lơn trong năm .
Wimbledon, US open ko biết đủ lớn chưa:p. Mastersseries thì hình như ko có HD~O)

kietkd

Chú này ko xem Pháp mở rộng trên VTCHD ah, hồi trc WC có phát đó
Phát có 1 giải, nghe Huy, Tùng bình luận thấy "nghèo" quá! \m/
Mà đó là giải Roland Garros!! Thật nhục cho VTC3 khi BTV Hồ Hiệp nói: "Ngay bây giờ Quý vị có thể chuyển sang kênh VTC3 và VTC HD VIp để đón xem các trận đấu của giải Roland Garros" ----> chuyển sang VTC3: Tường thuật lại cái ji` đâu đâu!! ^:)^. Mà khi đó thằng VTC lại cho ra 1 cái quảng cáo Roland Garros mới oách chứ!
Chưa thấy ai đểu, làm ăn theo kiểu nói dối trắng trợn như VTC!
Nhìn cái mặt VTC chơi nhục như ....! :-S

Chỉnh sửa lần cuối:

demon_bn

Member

Phát có 1 giải, nghe Huy, Tùng bình luận thấy "nghèo" quá! \m/
Mà đó là giải Roland Garros!! Thật nhục cho VTC3 khi BTV Hồ Hiệp nói: "Ngay bây giờ Quý vị có thể chuyển sang kênh VTC3 và VTC HD VIp để đón xem các trận đấu của giải Roland Garros" ----> chuyển sang VTC3: Tường thuật lại cái ji` đâu đâu!! ^:)^. Mà khi đó thằng VTC lại cho ra 1 cái quảng cáo Roland Garros mới oách chứ!
Chưa thấy ai đểu, làm ăn theo kiểu nói dối trắng trợn như VTC!
Nhìn cái mặt VTC chơi nhục như ....! :-S

Ghét nhất những thể loại như thế này. vẫn biết rằng trong kinh doanh phải lăng xê cty, sản phẩm của mình lên, nhưng kô có nghĩa là đi nói xấu cty, sp của người khác. Chẳng trách đất nước ta không tiến bộ được. Nói ngưới khác cũng phải suy nghĩ mình thế nào, sao kô thử quay sang K+ xem sao? Cứ tưởng như thế là hay lắm đó.

MrMilan

Banned

Vẫn xem ở VCTV3 hoặc Eurosport Live được mà.

Vẫn xem ở VCTV3 hoặc Eurosport Live được mà.

nhà mình ko dùng cáp, mà cũng ghét bọn cáp TW này lắm, cùng 1 ruột với K+

Dù sao VTC cũng có CCTV5 phát roài, chả sợ bố con thằng nào :)) . Túng thì xem sopcast, vừa bắt dc cái wifi chùa mấy hôm nay =))

kietkd

Ghét nhất những thể loại như thế này. vẫn biết rằng trong kinh doanh phải lăng xê cty, sản phẩm của mình lên, nhưng kô có nghĩa là đi nói xấu cty, sp của người khác. Chẳng trách đất nước ta không tiến bộ được. Nói ngưới khác cũng phải suy nghĩ mình thế nào, sao kô thử quay sang K+ xem sao? Cứ tưởng như thế là hay lắm đó.
Thế TÔI NÓI CÓ ĐÚNG KHÔNG ĐÃ! . Chưa đọc mà bảo người ta quảng cáo à. @-) Người gì mà kì lạ!
----> Từ bụng ta suy bụng người

Chỉnh sửa lần cuối:

kietkd

BTV Hồ Hiệp nói: "Ngay bây giờ Quý vị có thể chuyển sang kênh VTC3 và VTC HD VIp để đón xem các trận đấu của giải Roland Garros" ----> chuyển sang VTC3: Tường thuật lại cái ji` đâu đâu!!
tôi có xem Pháp mở rộng . VTC phát trên HD9 mà !

Tôi đang nói kênh VTC3 đó! chứ có nói vtc hd đâu!!!!

Bên trên