Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

Một năm sao nhãng HD cho thủ tục chia tay thủa đèn sách để lao vào cõi cơm áo gạo tiền. Bộ HD của em vẫn chỉ là chắp vá lung tung, nâng cấp vớ vẩn...trong khi các bác kìa. Độ khủng bộ HD của bác thì diễn đàn cũng vài bộ như thế và khiến em ngả nón...cơ mà cái sự thăng tiến và nâng cấp của bác mới là cái đáng nể. Em ngưỡng mộ :D và thẹn với lòng.

Em rất vui khi thấy bác quay lại 4rum, topic của bác năm trước là rất ấn tượng và rất vui, em vẫn nhớ mãi.
Bác đã quá khen, em cũng múc từ từ, cho nên cái túi tiền cũng nhừ. Cái sự đam mê và chịu chơi này của em làm em chơi chịu hơi nhiều. Đời người ngắn ngũi, sướng trước khổ sau cũng được. Chỉ sợ sướng thằng cha mà khổ bẩy con, em hông đành.:(

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Chào bác! em rất thích bài tango cho riêng em , nhạc hay quá! bác share em bài này trên MF được không ạ?
Cảm ơn bác rất nhiều!

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Chào bác! em rất thích bài tango cho riêng em , nhạc hay quá! bác share em bài này trên MF được không ạ?
Cảm ơn bác rất nhiều!

Thanks bác. Bác cho em hỏi MF là gì ? Nếu làm được em gởi cho bác liền :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em muốn hỏi bác chủ làm sao để tìm được cái bài đầu trên? Em thích quá!

Thanks bác ghé qua. Bác cho em hỏi bài nào vậy bác, tựa bài hát? Cám ơn
Dàn này chắc cũng khoảng 20k USD...ko dám mơ tới luôn.. Chỉ biết ngắm cho thỏa thích...

Bác đã quá khen, thanks bác ghé chơi. Em chúc bác vui, khỏe.

hongquyet

Active Member

Bác có bộ dàn hoành tráng ghê, em mơ cũng chưa được. Định cuối năm rước 1 em về coi cho đỡ nghiền, nhưng đk kinh tế năm nay khó khăn. Nên không biết có thực hiện nổi không ? Bác up bài hát" Bài Tango cho em" vào chủ đề này đi , nhiều người thích quá. Trong đó có em.

leepham

Well-Known Member

Đang on sale series 1 kìa em trai. :p

Cái gì on sale vậy a :D a bảo e là gác kiếm 1 thời gian mà e hổng thấy đâu thấy update liên tục keke . Em thì gác kiếm hẵn rồi ko chơi nữa giờ e lo làm trước sau này dư nhiều thì update 1 lần cho máu

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Jl sub ở vn hiếm thế mà bác chơi nguyên 2 e. Thật không còn gì bằng.
Thanks bác ghé chơi. Bác đã quá khen, dàn em cũng tạm ổn thôi và em ở Cali bác ạ! Chúc bác vui.
E giống bác, e còn hay bị cô giáo lấy thước khẻ vào bàn tay vì tội "phá quá" :(
Kaka bác Thắng lại làm em nhớ lại lúc nhỏ, tuy cực mà vui.

Bác Nghĩa "không ngừng đổi mới" nhỉ? Anh em ngưỡng mộ qúa!

Thanks bác Luận ghé qua, em lại mê cái nhà của bác, đẹp ghê.

minhjp

Well-Known Member

Khi nào show hàng new đây anh ? anh em chờ hoài vẫn chưa thấy nữa .:)

hongquyet

Active Member

Bác chủ up bài tăng gô cho em vào ngay chủ đề này đi. Em mê bộ dàn của bác quá và mê cả bài hát "bài tăng gô" cho em nữa

palinhd

Member

Đọc topic của bạn hàng chục lần rồi. Bộ của bác cái gì cũng khủng, Để chơi được bộ này thì ngoài chuyện tiền bạc ra người chơi cũng phải có kiến thức và kinh nghiệm mới làm chủ được bộ này và cho nó phát huy được gần hết hiệu năng của nó.
Tôi ko biết nên khen cái gì??? vì cái gì tôi thấy cũng khủng, cũng đẹp, cũng thich.
----------
cặp power mono EMOTIVA này của bạn đã moi được hết tiền của B&W 802 ra chưa? (Đánh đã ra hết cái hay của 802 chưa vậy?).
Bộ này nghe nhạc gì là hay nhất, theo bạn chủ là mãn nguyện nhất ? ( vì bộ có hay đến mấy thì cũng ko bao giờ tuyệt vời với tất cả các dòng nhạc đúng ko).
Nghe nhạc VÀNG có mềm mại tê tái ko ạ.
ĐẸPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP....
Đã chơi tầm này tôi chắc bạn rất khắt khe, Đâu là thiết bị bạn ko ưng ý trong bộ này?
Nếu sắp tới bạn định thay đổi thì bạn định đổi thiết bị nào?

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Em xác nhận! Sướng vừa vừa thôi thì còn tả được chứ sướng quá thì rất khó tả :D
Bác Nghĩa cho xin tý hình chụp hệ thống được sắp xếp sau khi cải tổ lại cái sàn nhà đi ạ! Thanks!

Hihi anh trai vui tính thiệt.
Em hơi bị lười biếng anh ơi! Cách sắp xếp thì vẫn vậy thôi vì hết đường binh rồi. Để em tranh thu chụp up lên cho vui! Chúc anh một ngày vui vẻ.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Sao nhìn dzàn loa khủng quá mà màn hình lại mất cân đối vậy pác...

Cở này phải chơi máy chiếu và màn chiếu mới xứng tầm chứ!

Cám ơn bác ghé qua. Không gian này mà treo màn chiếu nữa thế mới ghê, để em đợi mấy em LED 90" hạ giá múc về chắc cũng OK. Chúc bác vui

NghiaBienHoa

Well-Known Member

khủng...khiếp!!!
xem xong tự dưng thấy buồn...
Bác ghé qua là em vui lắm. G'day bác
Bác đùa em hả? Bác up lên trang nào tạo điều kiện cho em là ok. ^^

Sorry bác. Em chỉ biết quay clip rồi up lên youtube thôi chứ chưa bao giờ biết upload mấy dạng khác.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Anh trai còn mấy cọng dành cho stereo mới phê, show lên cho anh em thưởng thức đi. :D

Khi nào show hàng new đây anh ? anh em chờ hoài vẫn chưa thấy nữa .:)

Anh ham hàng on sale, với lại sài dây loa Monster cũng đã lâu nên múc cặp dây loa MIT về trãi nghiệm thử. Chưa đến đâu cả nên hông dám up lên.
Dây loa MIT này nghe phê, chi tiết, long lanh, mid và high diễn đạt rất khá nhưng bass hơi nặng hông hợp với gu anh cho lắm, nghe lâu hơi bị nhức đầu. :( Còn đường audio này đau khổ thiệt, phải đi tìm lá diêu bông tiếp thôi.
Em xin chia sẻ với các ACE vài tấm hình và clip của em nó xem cho vui, dầy này hông phải là bi-wire nên em phải DYI cái cầu :( nghe tạm nhưng cũng khá OK.

[video=youtube;5Gf5e3JVBRs]http://www.youtube.com/watch?v=5Gf5e3JVBRs[/video]

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác có bộ dàn hoành tráng ghê, em mơ cũng chưa được. Định cuối năm rước 1 em về coi cho đỡ nghiền, nhưng đk kinh tế năm nay khó khăn. Nên không biết có thực hiện nổi không ? Bác up bài hát" Bài Tango cho em" vào chủ đề này đi , nhiều người thích quá. Trong đó có em.

Cám ơn bác ủng hộ, thấy ae thích là em vui lắm :x Bộ dàn của em kể từ hôm quay clip này vào tháng 3 đến nay thì chất âm có phần thay đổi, em nghe thấy khá hơn tí. Đề cuối tuần này em quay lại clip Bài Tango Cho Riêng Em này để bác và các ACE xem cho vui. Chúc bác luôn vui, khỏe, rảnh bác ghé topic em cho vui...:)

Cám ơn bác ủng hộ, thấy ae thích là em vui lắm :x Bộ dàn của em kể từ hôm quay clip này vào tháng 3 đến nay thì chất âm có phần thay đổi, em nghe thấy khá hơn tí. Đề cuối tuần này em quay lại clip Bài Tango Cho Riêng Em này để bác và các ACE xem cho vui. Chúc bác luôn vui, khỏe, rảnh bác ghé topic em cho vui...:)

Bác Nghĩa ơi là bác nghĩa! anh em cần bài gốc của bác ý! hic, bác nói không biết up nhạc ngoài youtube thì em làm khó bác vậy ( ko biết bác đùa hay thật )
b1: vào mediafire.com
b2: bác đăng nhập vào nick của em ( sẽ gửi riêng cho bác)
b4: kéo file TANGO CHO EM vào web mediafire.com
b5: chờ nó up xong.
bác hết từ chối khéo nhé! ^^

Bên trên