Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

nabinh

Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Hi Anh, anh thiệt là hay nha, luôn phát triển, luôn đổi mới, đúng là niềm đam mê bất tận.hi hi.

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Em mới chụp lại bộ dàn sau khi thay thảm. Mời các ACE xem thêm chi tiết ở trang đầu. Cám ơn!

Before

After

Hok nói vụ lên dây new , a thấy sàn gỗ nghe ấm hơn thảm hay ngược lại vậy anh ? :) chứ sàn gạch la thua sàn gỗ rồi.
Thanks anh

cinemas3D

Member
Re: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

dàn xem phim toàn loa B&W quá dữ luôn

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

công nhận mỗi lần vô topic của em anh cảm giá như đang coi phim bộ nhiều tập hay và rất hoành tráng , tập sau càng ác liệt hơn tập trước :D , cho anh hỏi chút lá diêu bông em đang tìm lá diêu bông nạm vàng hay kim cương vậy :D

Anh trai ghẹo em út hoài, topic của em mà anh nói giông như TVB vậy :"> Em đâu có cửa tìm lá diêu bông mạ vàng, kim cương đâu anh trai, mạ bạc thôi anh! 8->

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em mới quay clips cho 3 bài LK mà em thích từ nhỏ cho đến già :x Nhạc 5.2 AC3. Em mời các ACE lâu lâu vô xem cho vui. Cám ơn!

P/S:em đã update ở trang đầu. Thanks all \m/

[video=youtube;cIu_vHH8n60]http://www.youtube.com/watch?v=cIu_vHH8n60[/video]

[video=youtube;8zXhACUeing]http://www.youtube.com/watch?v=8zXhACUeing[/video]

Trong bài LK này, phút 2:40 có "sư phụ audiophile" của em đang ngồi enjoy ^:)^ \m/

[video=youtube;o6MkU7BKfDQ]http://www.youtube.com/watch?v=o6MkU7BKfDQ[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

sir_hoangnam

Bác nghĩa đánh giá sao giữa sub jl f112-113 và dòng velodyne dd12-15 ạ? Em thấy giá same same. Thanks.

CuQuang9x

Active Member

Bác nói chi tiết thêm về em Processor: Anthem D2v này dc không, rổ giá như nào :D nhìn mê quá. Tổng thiệt hại cho bộ này là bao nhiêu thế bác? :))

khactuyen

Banned
Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Bác nói chi tiết thêm về em Processor: Anthem D2v này dc không, rổ giá như nào :D nhìn mê quá. Tổng thiệt hại cho bộ này là bao nhiêu thế bác? :))

Con này giá list khoảng 9k$, giá hàng lướt khoảng 5.2-5.5k$ bác nhé, hiện nay mới có thêm D2V 3D.
Về chất âm mời bác Nghĩa đánh giá.

Re: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

thế này thì chỉ mún nằm nhà mà xem & nghe thôi

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Bác nghĩa đánh giá sao giữa sub jl f112-113 và dòng velodyne dd12-15 ạ? Em thấy giá same same. Thanks.

Em chưa được nghe dòng subs của Velodyne bác ạ. Nhưng em có nghe một cao thủ bên htguide đổi từ Velodyne DD18 qua JL112 và anh ta nói là "quên cả lối về" JL112 nhỏ gọn hơn mà có nội công thâm hậu hơn. Thân

leepham

Well-Known Member

A làm em tò mò cho qua phút 2:40 mà ông là ai vậy a ?

chihuahua

Member

A làm em tò mò cho qua phút 2:40 mà ông là ai vậy a ?

chắc là ông Trúc Hồ, nếu ko đúng là ông Nam Lộc hay cho mình đoán thên lần cuối : Việt Dzũng

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hàng bác Nghĩa chất quá, nghe nhạc vàng chắc ngọt lịm luôn...
tiếng ghita của bài Rose nghe qua dàn của bác từng nốt nghe quá phê....

Thanks bác ghé qua. Nhờ em chỉ huy tốt nên dàn em nghe nhạc cũng tạm ổn. Buồn buồn em bỏ CD Tuấn Vũ vô nghe cũng đở ghiền lắm bác. Chúc bác vui!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn anh trai lòi cọng dây loa dẹp dẹp ma thèm chẹp chẹp quá. Bữa nào em qua anh chơi, anh tặng em cái 7S1 nha. Haha.
Dây dẹp dẹp chẹp chẹp gì nghe gớm thế. Em tặng anh vài sấp thì được thôi ;;)
Hi Anh, anh thiệt là hay nha, luôn phát triển, luôn đổi mới, đúng là niềm đam mê bất tận.hi hi.
Thanks em trai. Đúng là con đường đam mê này bị hao đạn và nơ nhiều :-O

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Anh trai up stereo lên đi :D

Gởi em trai và các ACE bài Stereo xưa như trái đất, (chắc già bằng tuổi của em :(( ) nghe cho vui. Thanks all

[video=youtube;rljUfQOY_jw]http://www.youtube.com/watch?v=rljUfQOY_jw[/video]

letd0101

Member

Bác coi NFL bằng channel nào vậy ?

Bên trên