Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Bán mấy sợi dây tín hiệu của bác Nghĩa đi thừa mua đc bộ HD của em. Lần đầu tiên đến với 4rum là em xem dàn của bác đấy ạ.
nhìn mấy sợi cáp phê vãi =P~

Cám ơn hai bác đã quá khen và ủng hộ topic này. Chúc các bác luôn vui khỏe và nhiều thành đạt trong cuộc sống.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Bác về VN chơi vui không bác, nhìn giàn của bác đẹp thật

Cám ơn bác khen.
VN lúc nào cũng vui hết, kỳ này về AE trên HDVN chiêu đãi nhiệt tình làm em quên cả lối về luôn.
Ah mà em nghe cục tình báo TSN từ VN nói là bác về VN hôm qua. Có gì vui nhớ kể em nghe với. Bác ở VN ăn Tết luôn ah? Chúc bác về VN thật vui.
Thân

leepham

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

2 clip bài nào cũng hay hết . Em ít khi nghe thể loại này ko ngờ lọt tai ghê .
A Nghĩa vẫn mạnh giỏi phải hok a ? Gọi a trên yh mà ko thấy a trả lời ko biết bận quá hay sao .
Năm mới chúc a , gia đình và các bác HDVN thật mạnh khỏe tươi trẻ vui vẻ nhé .

NghiaBienHoa

Well-Known Member

2 clip bài nào cũng hay hết . Em ít khi nghe thể loại này ko ngờ lọt tai ghê .
A Nghĩa vẫn mạnh giỏi phải hok a ? Gọi a trên yh mà ko thấy a trả lời ko biết bận quá hay sao .
Năm mới chúc a , gia đình và các bác HDVN thật mạnh khỏe tươi trẻ vui vẻ nhé .

Sorry em trai, bữa giờ từ VN về sái giờ ngũ chưa đã nên còn cữu âm say ke. Máy PC của anh lại bị hư, nợ đòi nhiều thấy ghê, mất tinh thần nên cũng làm biếng chat quá.
Năm mới chúc a cũng chúc em và gia đình và các bác HDVN thật mạnh khỏe tươi trẻ vui vẻ nhé

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Merry Christmas & Happy New Year 2013
[video=youtube;uKe27ztTRxA]http://www.youtube.com/watch?v=uKe27ztTRxA[/video]

Nghe phê quá em. Chúc mừng em trai đã thành công hy vọng ít tưng tưng nữa :))

Nhạc hay quá anh, bộ dàn trình diễn quá phê tê tê, tiếng trong trẻo, mạch lạc, trung âm ngọt như mía lụi, chi tiết quá. Nhất là những nốt cao không có bị xé, vỡ...Em góp vui cùng topic 1 clip nha, em dùng điện thoại ghi âm :(

[video=youtube_share;uKe27ztTRxA]http://youtu.be/uKe27ztTRxA[/video]​

Chúc gia đình anh nhiều sức khỏe & hạnh phúc.

Thanks em trai. Chúc gia đình em nhiều sức khỏe & hạnh phúc too ;)
Ủa cũng một bài mà em. Potay.com hihi nhưng mà nghe hoài hông thấy chán, phê...

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bài này Ngọc Anh ca nghe tê quá. Chúc các ACE cuối tuần vui vẻ.

[video=youtube_share;IHODaMCsMCk]http://youtu.be/IHODaMCsMCk[/video]​

tuanaiai

Active Member
Buồn anh trai, hôm nay em bị cháy khét :(. Chúc gia đình anh cuối tuần vui vẻ.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Buồn anh trai, hôm nay em bị cháy khét :(. Chúc gia đình anh cuối tuần vui vẻ.
Gọi PCCC chưa em ? Chúc gia đình em cuối tuần vui vẻ, too!
Have a great weekend to all! \:D/

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Bài này Ngọc Anh ca nghe tê quá. Chúc các ACE cuối tuần vui vẻ.

[video=youtube_share;IHODaMCsMCk]http://youtu.be/IHODaMCsMCk[/video]​

Nhạc hay quá anh trai, mà thiếu cafe. Kaka.

baosanconan

Dàn quá đẹp, chắc cả trăm triệu

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

Chiều mai cáp độ kìa bác chủ ơi... ghé qua bác Tuanaiai ngửi mùi đèn DIY chút cho đỡ ghiền nữa
Lẹ thiệt mới đây mà đã hơn hai tuần rồi. Cuôc vui nào cũng tàn. bùn
Muon nghre thu dan cua Bac nhung dau thay link. Bac co the gui lai duoc khong. Dang cho de thuong thuc.
Lạ vậy bác, em thấy links vẫn còn live mà. Thanks bác ghé qua. Chúc vui.

vusimon

Banned

minhjp

Well-Known Member

Hi anh
Nghe Bluray Asia 71 âm thanh TrueHD phê luôn chưa anh.
E đang chờ hàng đao nè
Chắc e phải tiếp chiêu cho anh up Bluray lên Fshare quá. :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Em cũng ở chung cư như bác. Có 2 cái loa Mordaunt Aviano 6 thôi mà gần 9g tối xem phim hơi ồn đã bị hàng xóm qua bấm chuông than phiền rồi, hết hứng thú mua dàn 7.2.

Đây cũng là nổi khổ của phần lớn các ACE đam mê HD như AE mình. Chúc bác vui

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em nghe bai hát này nhớ các người bạn, các anh em HDVN đã tiếp đãi em rất nhiệt tình trong chuyến về VN vừa rồi. Cám ơn rất nhiều và hẹn gặp lại. \:D/
Nhạc Stereo qua Oppo95

[video=youtube_share;k0rfGjlNexI]http://youtu.be/k0rfGjlNexI[/video]​

vinh do

Active Member
đi qua đi lại nhìn cái dàn của anh vẫn ngầu quá...@};-

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

đi qua đi lại nhìn cái dàn của anh vẫn ngầu quá...@};-

Cám ơn bạn. Nhìn cái avatar của bạn còn ngầu hơn nữa làm mình quên mất mình đang ở đâu, đang làm gì :">

Bên trên