Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

nhuthoa25

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Hâm mộ quá. Dàn quá đỉnh pác ơi.

nicohuy

Nhìn dàn này của anh . là em biết em phải còn bệnh dài lắm . em đang trên con đường HD đầu tư từ từ . từ khi vào HDVN nghiên cứu giờ bệnh nặng lắm anh ợ . làm về hay chạy ra chợ Nhật Tảo dạo chơi lắm hahahaha

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Nhạc nghe phê lê tê mê em trai, bữa ghé nhà em nghe live thì còn phê hơn trong clip nữa. Chúc mứng em thành công trong việc phối ghép ampli với CW. Chắc đã bỏ ra nhiều tâm tư và công sức, hông biết còn tăng tăng nữa hông đây! :-?

Cám ơn anh trai đã không chê và ghé nhà em nghe, dàn em hay trong mức thấp thủ còn dàn của anh trai hay hay tê tê phê phê em thường lấy clip để tham chiếu ở các bộ dàn lớn hay còn gọi là cao thủ. Chúc mừng anh trai đã phối ghép thành công, bộ dàn trình diễn rất hay, rất nhạc tính, rất Audiophile rất live và bố trí rất đẹp. Em có bí mật nho nhỏ sẽ bật mí anh sau. Chúc gia đình anh nhiều sức khỏe & hạnh phúc.

Hy vọng em hết tung tung.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Nhạc hay quá anh trai, mà thiếu cafe. Kaka.

Cafe thì vô tư nhưng thiếu bằng hữu em trai. Bùn.
Dàn quá đẹp, chắc cả trăm triệu
Thanks bác ghé qua, thông số thì em cố quên bác ạ.

CCTT chua duoc cai loa Bac ui :D
sorry em type by phone.

---------- Post added 13-01-2013 at 03:28:08 PM ----------

sorry em type by phone.
sorry em type by phone.

---------- Post added 13-01-2013 at 03:28:08 PM ----------

sorry em type by phone.

Thanks bác nhiều, chúc bác vui.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

nâng nữa đi anh, ngắm cho đã :D
Cám ơn bác ghé chơi, hihi đang bị đau lưng vì nâng lên hoài, nặng quá chắc phải xã hơi vì lúc này nợ đòi quá, trôn riết mất thời gian ghê 8-|
Hàng khủng.bộ này bật lên thì hết tình làng nghĩa xóm luôn:)):)):))
Cám ơn bác, cũng mai hàng xóm cũng khá tốt bụng...\:D/

minhjp

Well-Known Member

Chúc mừng anh nhé :)
Phải rửa lon nha :))

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Up bài Trống cơm mới lên cho e nghe lại đi anh :)
Thanks anh

Anh up thêm 3 bài nhạc vui nhộn được phát từ Oppo 95 qua dạng TrueHD 5.2 chính gốc hông hề EDIT.
Thanks em và các ACE xem ủng hộ mấy clips nhạc. Chúc vui \:D/

[video=youtube_share;Xwh54Vt3ONk]http://youtu.be/Xwh54Vt3ONk[/video]

[video=youtube_share;wzcLlWHv_Gg]http://youtu.be/wzcLlWHv_Gg[/video]

[video=youtube_share;w50upQQ70Rk]http://youtu.be/w50upQQ70Rk[/video]​

minhtuantkh

Bay về VN rửa nick màu đi bác :D. BQT làm ăn lề mề, bổ nhiệm trễ quá chứ sớm chút cách nay chừng tháng thì ngon.
Cuối tuần coi lại 3 cái clip trên thấy lòng vui vui nhộn nhịp.

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Hi Nghĩa, khỏe kg em ? lâu qúa kg gặp hôm nay vô topic của em mới biết em vừa về VN chơi và được lên chức nữa chứ , chúc mừng em nha đầu năm mà đã có 2 tin vui như vậy qủa thật là song hỷ lâm môn nha , sẵn đà chúc em mau thăng quan , tiến chức bộ bộ cao thăng nha :)
ps: cho anh hỏi thăm chút , anh đang thấy trên Audiogon đang có mấy cục sub giống em JL JL Audio F113 và Velodyne DD em thấy được kg ? vì anh chưa từng mua đồ trên đó nên kg rành , đành hỏi em hoặc bên em có chỗ nào bán gía cả " hợp lý " :"> thì cho anh biết với nha , kg đủ khả năng chơi hàng brand-new như em nênđành kiếm hàng sài rồi cho đỡ , cám ơn em trước nha

chung cư nho nhỏ mà nghe dàn này chắc nah xác!!!!!!!!!!!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dàn của bác Nghĩa quá khủng, quá đẹp
Nhà em gần Dạ Thảo, hôm nào em mời bác uống cafe nha.

Em cám ơn bác ghé chơi, em lại ngưỡng mộ căn phòng và sư khéo tay của bác.
Bác cho em xin số dt có gì AE mình Cafe giao lưu, thường em rảnh vào thứ bảy. Thanks bác, chúc bác vui.

Vừa rồi bác về có giao lưu với ae HDBH mà em không đi được, tiếc qúa!
Sau đó định mời bác cafe giao lưu nhưng một phần vì công việc lu bu, một phần nghĩ bác lâu lâu mới về thăm gia đình chắc có nhiều kế hoạch đi thăm bà con họ hàng nữa nên đành thôi.
Chúc bác & gđ luôn mạnh khỏe & hạnh phúc với niềm đam mê HD nhé!

Bữa hông có dịp gặp bác Luận em cũng tiếc quá. Có định nhở Tuấn alo bác với mấy anh em cafe giao lưu để anh em biết nhau nhưng thấy cuối năm ai cũng bận rộn, em ngại nên thôi. Chứ em về VN thăm bà con xong cũng quỡn thấy mồ. Lần sau nhất định các anh em mình gặp nhau bác nhé.
Năm hết Tết đến em chúc bác cùng gia đình luôn vui, khỏe, làm ăn phát tài.
hihi lâu lâu vô vẫn còn mê coi hình nhà của bác, đẹp ghê. Thèm chai rượu 8->

nhìn em fathom mà phát khiếp , cơ bắp cuồn cuộn , xem phim tay phải vịn ghế :))

hihi bác vui tính thiêt, nhưng đôi khi xem phim hồi họp sợ hàng xóm gỏ cửa nhiều hơn là sợ té ghế :))

H 9999

Active Member

ôi ! hôm nay nhìn thấy biển của bác xanh mướt mườn mượt ! chúc mừng bác lên M NHÁ

batichtuta

Cái center đó xem phim phê phải biết, em từng nghe (ké) rồi :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bay về VN rửa nick màu đi bác :D. BQT làm ăn lề mề, bổ nhiệm trễ quá chứ sớm chút cách nay chừng tháng thì ngon.
Cuối tuần coi lại 3 cái clip trên thấy lòng vui vui nhộn nhịp.

Thanks anh trai. Lần sau về em rửa nick bù nhé. Dự án bí mật của anh chừng nào bật mí cho anh em biết được vậy anh ;)

Hi Nghĩa, khỏe kg em ? lâu qúa kg gặp hôm nay vô topic của em mới biết em vừa về VN chơi và được lên chức nữa chứ , chúc mừng em nha đầu năm mà đã có 2 tin vui như vậy qủa thật là song hỷ lâm môn nha , sẵn đà chúc em mau thăng quan , tiến chức bộ bộ cao thăng nha :)
ps: cho anh hỏi thăm chút , anh đang thấy trên Audiogon đang có mấy cục sub giống em JL JL Audio F113 và Velodyne DD em thấy được kg ? vì anh chưa từng mua đồ trên đó nên kg rành , đành hỏi em hoặc bên em có chỗ nào bán gía cả " hợp lý " :"> thì cho anh biết với nha , kg đủ khả năng chơi hàng brand-new như em nên đành kiếm hàng sài rồi cho đỡ , cám ơn em trước nha

Thanks anh trai, anh khỏe hông? Chuẩn bị ăn Tết chưa anh? Bên em có đốt pháo nữa nè, ông anh chung xóm mới mua cà chục phông pháo trung dụ em mua. Mỗi năm em đốt một phông 2m lúc Giao Thừa thôi.
Múc JL đi anh trai rồi khỏi suy tư nữa. JL nhỏ gọn hơn DD18 nhiều, em có biết một tiền bối sài từ DD18 qua JL112 thôi cho gọn ai dè ông ta bị quên cả lối về luôn. :))
Nhưng sao em thấy dạo này tụi nó bán hàng used mà cao hơn mấy tháng trước anh trai ơi. Cách đây mấy tháng thấy em JL113 tầm $2200 đến $2500 thôi.
Năm hết Tết đến chúc anh trai luôn vui, khỏe, vạn sự như ý.

nabinh

Member

Chúc mừng anh trai lên chức nha, cung hỉ cung hỉ
Bên anh có chuẩn bị tết nhất gì chưa? goodday anh!

Thanks anh trai. Lần sau về em rửa nick bù nhé. Dự án bí mật của anh chừng nào bật mí cho anh em biết được vậy anh ;)

Thanks anh trai, anh khỏe hông? Chuẩn bị ăn Tết chưa anh? Bên em có đốt pháo nữa nè, ông anh chung xóm mới mua cà chục phông pháo trung dụ em mua. Mỗi năm em đốt một phông 2m lúc Giao Thừa thôi.
Múc JL đi anh trai rồi khỏi suy tư nữa. JL nhỏ gọn hơn DD18 nhiều, em có biết một tiền bối sài từ DD18 qua JL112 thôi cho gọn ai dè ông ta bị quên cả lối về luôn. :))
Nhưng sao em thấy dạo này tụi nó bán hàng used mà cao hơn mấy tháng trước anh trai ơi. Cách đây mấy tháng thấy em JL113 tầm $2200 đến $2500 thôi.
Năm hết Tết đến chúc anh trai luôn vui, khỏe, vạn sự như ý.
Bên anh buồn lắm , một ngaỳ như mọi ngày thôi hà vẫn phải đi làm và chẳng có hương vị tết như bên em đâu , hình như chỉ có tiễu bang em đang ỡ là được đốt pháo thôi cho nên chỉ có tiểu bang của em đang ở là có hương vị têt giống như quê nhà thôi hà.
Năm nay đốt pháo gấp đôi năm ngoái đi N , em đang có chuyện hỷ mà , biết đâu đốt pháo xong lại chuyển nhà mới nữa kg chừng lúc đó là tam hỷ lâm môn luôn nha :D
nghe em nói vậy chắc anh chơi JL qúa mà chắc phãi chờ thêm thời gian nữa biết đâu họ giảm gía thêm kg chừng 8->
Anh cũng chúc em và gia đình một năm mới vui vẽ an bình hạnh phúc vạn sự như ý và có thêm nhiều sự may mắn nha .

ducanh900

Member

Bộ này của bác phải có phòng riêng xem phim mới đã

Bên trên