Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Em thấy lạ, đầu tư bao nhiêu tiền mua hai bộ, một bộ sít te rề ô, một bộ hôm zy ất thờ về chả thấ hay vào nghe bộ khủng của ông hàng xóm phát nhạc rồi được quay lại bằng máy quay video rồi qua mấy công đoạn e đít rồi up lên iu tiu rồi nghe bằng dàn loa ...máy tính mà vẫn thấy hay nức nở. Đời lắm cái lạ ko giải thích nổi các bác ạ. Xin lỗi bác chủ cho em phát biểu tý cảm nghĩ chợt đến, có thể bác mất lòng nhưng em nghĩ vậy.

Em cám ơn bác ghé qua và chia sẻ chút cảm nghỉ riêng của bác.
Em thì đôi khi cũng tự kỹ, cuối tuần vừa nghe nhạc vừa quay clips up lên Utube phần là để dành lâu lâu up lên thớt này của em cho thêm ồn ào, sống động thêm tí. Phần khác là em vô đến công ty khi nào rảnh thì chỉ vô Utube mở trang của em ra nghe lại mấy bản nhạc mình thích nghe qua loa vi tính giông bác. Thường em quay môt đợt cũng nhiều bài nên mỗi lần up lên Utube thì hông hè có edit như ông hàng xóm của bác, vì nhiều quá đâu có thời gian mà edit và có khi nghe vài ba lần rồi em delete hà. Chúc bác vui, khỏe.
Hàng khủng long . đẹp quá !

Cám ơn bác ghé chơi và khen tặng. Hàng cũng tạm ổn. Chúc bác luôn vui.

phuocmobile

Well-Known Member
Chúc mừng bộ quá khủng của bác ! Em với bác đều dùng anthem, nhưng anthem của em hàng cỏ ;)

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Hàng khủng long . đẹp quá !
Thanks bác. Chúc bác vui
quá khủng cho đội bán ủng :)) nhất bác nhé, tết này đập tan chung cư luôn đi bác

Tết này bên em có đốt pháo, chắc khổi đập tan chung cư sợ mất chổ ở, trời lạnh lắm :">
Thanks bác, chúc bác năm mới vui khỏe, hạnh phúc.

nicohuy

Anh Nghĩa cho em hỏi gà tí em chưa rành , 2 cái đầu giống nhau nằm dưới kệ tivi . 2 đầu đó dùng để làm gì chức năng của nó hoạt động sao vậy anh ? nó câu dây thế nào vậy ? Tên thường gọi của nó là gì ?

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Anh Nghĩa cho em hỏi gà tí em chưa rành , 2 cái đầu giống nhau nằm dưới kệ tivi . 2 đầu đó dùng để làm gì chức năng của nó hoạt động sao vậy anh ? nó câu dây thế nào vậy ? Tên thường gọi của nó là gì ?

Hai em đó là hai em ampli đó bác. Monoblock Power Amplifier mỗi em có 500 watt, nặng cở 34 kg để đánh cho mỗi loa Front, kết nối bằng dây XLR từ em Processor Anthem D2v.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

<:p<:p<:pNăm hết Tết gần đến em xin up một liên khúc Xuân vui nhộn, tạo không khí vui vẻ để các ACE chúng ta và gia đình cùng đoán một Xuân mới thật vui, đầy tràn hạnh phúc. <:p<:p<:p

Nhạc AC3 5.2 qua Oppo95

[video=youtube_share;XTkWao65yHg]http://youtu.be/XTkWao65yHg[/video]​

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Hâm mộ quá. Dàn quá đỉnh pác ơi.
Thanks bác ghé qua. hihi bác quá khen, dàn này chỉ tạm ổn. Chúc vui
Nhìn dàn này của anh . là em biết em phải còn bệnh dài lắm . em đang trên con đường HD đầu tư từ từ . từ khi vào HDVN nghiên cứu giờ bệnh nặng lắm anh ợ . làm về hay chạy ra chợ Nhật Tảo dạo chơi lắm hahahaha

Hihi bác thiệt vui tính, quá đam mê và rất khéo tay. Em hâm mộ bác nhiều hơn. Thanks bác

minhtuantkh

Nay là "30" Tết rồi đó bác chủ ơi, chúc bác chủ và gia đình sang năm mới An Khang - Hạnh Phúc nhé!
À cái kế hoạch bí mật kia mình sau khi tổng kết hết năm mình đã đi được gần 1/2 chặng đường rồi :D
Tặng bác chủ, để đêm nay rên rỉ một tẹo.
[video=youtube;tFAoVHg5Amw]http://www.youtube.com/watch?v=tFAoVHg5Amw&feature=youtube_gdata_player[/video]

HDAPI

Banned
dàn dữ quá mà không gian nhỏ quá nghe ko hay đâu đề nghị bác nghĩa nâng cấp nhà đi

NghiaBienHoa

Well-Known Member

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

ôi ! hôm nay nhìn thấy biển của bác xanh mướt mườn mượt ! chúc mừng bác lên M NHÁ

Thanks bác, Chúc mừng năm mới. Bên Đức Tết Nguyên Đán vui hông bác. Bên em cũng nhôn nhịp lắm, có đốt pháo nữa, chỉ có bang Cali là lơ cho đốt ba ngày Tết thội.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Cái center đó xem phim phê phải biết, em từng nghe (ké) rồi :D

Thanks bác, Nghe cũng OK lắm bác, tiếng nói rỏ. Chúc mừng năm mới.

Chúc mừng anh trai lên chức nha, cung hỉ cung hỉ
Bên anh có chuẩn bị tết nhất gì chưa? goodday anh!

Chuận bị được đốt pháo nè em trai. Anh chỉ khoái vụ này chứ Tết nhớ VN quá.
Chúc em và gia đình vạn sự như ý, vui, khỏe.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bên anh buồn lắm , một ngaỳ như mọi ngày thôi hà vẫn phải đi làm và chẳng có hương vị tết như bên em đâu , hình như chỉ có tiễu bang em đang ỡ là được đốt pháo thôi cho nên chỉ có tiểu bang của em đang ở là có hương vị têt giống như quê nhà thôi hà.
Năm nay đốt pháo gấp đôi năm ngoái đi N , em đang có chuyện hỷ mà , biết đâu đốt pháo xong lại chuyển nhà mới nữa kg chừng lúc đó là tam hỷ lâm môn luôn nha :D
nghe em nói vậy chắc anh chơi JL qúa mà chắc phãi chờ thêm thời gian nữa biết đâu họ giảm gía thêm kg chừng 8->
Anh cũng chúc em và gia đình một năm mới vui vẽ an bình hạnh phúc vạn sự như ý và có thêm nhiều sự may mắn nha .

Happy Lunar New Year! anh trai.
Thanks anh, em cũng đang phấn đấu cho cái tam hỷ. Hy vọng trong năm nay sẻ có.
Năm mới chúc anh và gia đình nhiều vui vẻ, khỏe mạnh, muốn gì được nấy.

Bộ này của bác phải có phòng riêng xem phim mới đã

Thanks bác. Đó cũng là ước mơ của em, phòng riêng thì chắc phải có cái nhà hơn $600K trong khu em ở thì họa mai.
Chúc mừng năm mới bác nhé,

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

\:D/\:D/\:D/Năm hết Tết đến rồi. Em xin Chúc mừng năm mới đến các ACE trong HDVN thân mến.\:D/\:D/\:D/
Em xin góp vui bằng clip nhạc vui nhộn này cho năm mới ai ai, mọi nhà được nhiều vui, khòe, nhiêu hạnh phúc, vạn sự như ý.

[video=youtube_share;rFKNVDnirtg]http://youtu.be/rFKNVDnirtg[/video]​

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Nay là "30" Tết rồi đó bác chủ ơi, chúc bác chủ và gia đình sang năm mới An Khang - Hạnh Phúc nhé!
À cái kế hoạch bí mật kia mình sau khi tổng kết hết năm mình đã đi được gần 1/2 chặng đường rồi :D
Tặng bác chủ, để đêm nay rên rỉ một tẹo.
[video=youtube;tFAoVHg5Amw]http://www.youtube.com/watch?v=tFAoVHg5Amw&feature=youtube_gdata_player[/video]

Thanks anh.
Năm mới chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý.
Chúc mừng anh trai trong kế hoạch bí mật chưa thể bật mí gần hoàng thành của anh. Chắc em đợi anh công bố em cũng nối guốc theo sau. :-bd.

Bài này là na ná tâm sự của em mấy ngày Tết nè anh trai

[video=youtube_share;IwukUmDWVFs]http://youtu.be/IwukUmDWVFs[/video]​

Nick xanh rồi . chúc mừng anh Nghĩa nhá . chúc mừng năm mới :-bd

Thanks bác, Chúc bác và gia đình năm mới luôn khỏe, vui vẻ, hạnh phúc, làm ăn phát tài :-bd

pterpm

Well-Known Member
Bên đó ăn tết thế nào rồi bác , bi giờ là chiều 30 tết mà em còn nằm trong phòng đây.Qua các tiệm hớt tóc, làm đẹp của chị em phụ nữ điều bận rộn cho ngày cuối năm trong đó có cả bx e .Đâu đó nhà hàng xóm có văng vẳng tiếng hát của Duy Khánh cất lên tiếng hát của bài hát hình như là Xuân Tha Hương thì phải e không rành về tên bài hát lắm, đường phố SG chợt vắng một cách lạ thường , người người rửa nhà , xe chuẩn bị đón giao thừa.Trước nhà thanh niên ngồi nhậu cứ 1,2,3 dzô liên tục. Không khí quê nhà thật yên bình và háo hức đón cái Tết sắp đến .Gửi tặng bác tấm hình em chụp ngay trước cửa nhà bx do thanh niên trong xóm làm

Sau cùng cũng xin chúc cho gia đình bác nói riêng,toàn thể anh em trong HD forum nói chung một mùa xuân an khang , thịnh vượng

Bên trên