Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

nabinh

Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

Hi Anh
Phòng mới nhìn hoành tráng quá, chúc anh và gia đình luôn vui khỏe. hi hi

tuanaiai

Active Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

Phòng mới rộng rãi thoáng đạt quá, ước gì mình được ngồi lên chiếc ghế đó ngồi xem phim nghe nhạc, chắc tê đến chết thèm :p. Chúc mừng anh đã hoàn thành xong dự án phòng mới đẹp nhưng không màu mè.

minhjp

Well-Known Member

Lên CD Naim và 2 cái amly gấu quá anh ! cái ghế cũng phê nữa
Nhìn dây ND pro ghê
Chúc mừng anh có phòng riêng để phê lê tê mê lun :)

tuanaiai

Active Member

Hi Anh
Phòng mới nhìn hoành tráng quá, chúc anh và gia đình luôn vui khỏe. hi hi

Phòng mới rộng rãi thoáng đạt quá, ước gì mình được ngồi lên chiếc ghế đó ngồi xem phim nghe nhạc, chắc tê đến chết thèm :p. Chúc mừng anh đã hoàn thành xong dự án phòng mới đẹp nhưng không màu mè.

Lên CD Naim và 2 cái amly gấu quá anh ! cái ghế cũng phê nữa
Nhìn dây ND biwire pro ghê
Chúc mừng anh có phòng riêng để phê lê tê mê lun :)

Anh em mình bay qua đó đi các anh, hy vọng gia chủ mời thùng bia :D và nghe nhạc tê tê.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Thanks ba em trai, kaka qua được thì nói chi thùng Ken, chục thùng cũng vô tư, coi ai còn lối về hông!

Phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ được quản lý bởi một cái đầu lớn.

Trưng bày các thiết bị HT rất hài hòa => Đẹp

Mình cũng có ý tưởng này, nhưng chưa thực hiện => Hay

Kệ thiết bị => Tuyệt​

Chúc mừng bác Nghĩa có không gian HT như ý nhé. Không biết liệu đến mức này bác có hài lòng chưa hay còn mơ ước gì thêm nữa ~O)

híc , chờ mãi mới thấy được phòng mơí của em , đẹp và rộng ghê N ơi ! nhưng hình như tv 70 inch hình như hơi nhỏ so với phòng , làm luôn 100 inch luôn cho nó chẵn N .

NghiaBienHoa

Well-Known Member

híc , chờ mãi mới thấy được phòng mơí của em , đẹp và rộng ghê N ơi ! nhưng hình như tv 70 inch hình như hơi nhỏ so với phòng , làm luôn 100 inch luôn cho nó chẵn N .

Thanks anh trai, dạo này em nghe nhạc nhiều hơn coi TV nhưng cái 70" này coi cũng OK rồi anh. Đợi cái TV 60" Samsung cũ nó hư rồi lên cái khác luôn *-:)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Lệ Quyên hát bài này phê quá. Mời các bác nghe cho vui. Thanks all

[video=youtube;TGOK3DtnjYA]http://www.youtube.com/watch?v=TGOK3DtnjYA[/video]

new_baby

Member

Chúc mừng bác đã có phòng HT mới hoành tráng. Theo em góp ý, bác để cái kệ ampli ra phía sau hoặc chỗ nào khác để cho thoáng nổi bậc mấy cái loa sẽ đẹp hơn. Dàn của bác là cả gia tài với em. Thanks.

hoanggia0

toàn bộ thứ này đáng giá nhiu tiền hả bác??

Bác chủ có phòng riêng cho đứa con tinh thần rồi à. Chúc mừng Bác tốn thêm đạn cho cái sự đam mê
Phòng này chắc nghe nhạc ăn Đức phòng củ rồi

tuanaiai

Active Member

Chúc mừng bác đã có phòng HT mới hoành tráng. Theo em góp ý, bác để cái kệ ampli ra phía sau hoặc chỗ nào khác để cho thoáng nổi bậc mấy cái loa sẽ đẹp hơn. Dàn của bác là cả gia tài với em. Thanks.

Em đoán bác chủ cũng muốn lắm, nhưng bác nhìn Valhalla rồi sẽ hiểu, càng dài càng yếu tim.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Thanks bác góp ý. Cái vụ này cũng thi em cũng có tính qua hết. Thật ra khi sắp đặt cho bộ dàn ngoại trừ sắp sao cho đẹp thì còn phải sắp sao cho ậm thanh hông bị ảnh hưỡng nhiều và nhất là chuyện dây nhợ. Sắp theo ý mình muốn thì đây nhợ hông cho phép, đổi dây dài hơn thì tốn kém quá cho nên cách sắp hiện tại là thế. Chúc bác luôn vui, khỏe. Thân

toàn bộ thứ này đáng giá nhiu tiền hả bác??

Nhiều món quá em hông nhớ hết! Bác tìm google dùm. Cảm ơn

Bác chủ có phòng riêng cho đứa con tinh thần rồi à. Chúc mừng Bác tốn thêm đạn cho cái sự đam mê
Phòng này chắc nghe nhạc ăn Đức phòng củ rồi

Vâng em cảm ơn bác. Đúng rồi bác nghe OK hơn phòng củ, em thích nhất là tối khuya đóng cửa lại nghe nhạc to tí, trong nhà vẫn ngủ vô tư :-bd

Em đoán bác chủ cũng muốn lắm, nhưng bác nhìn Valhalla rồi sẽ hiểu, càng dài càng yếu tim.

Kaka biết hay vậy ta! Chuẩn hông cần chỉnh. Thanks em trai

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Phải chi hôm ấy đừng mưa, phải chi hôm ấy đừng đưa em về...Bài hát này lời hay quá. Em xin mời các bác nghe cho vui

[video=youtube;M4q1dmanmhI]http://www.youtube.com/watch?M4q1dmanmhI[/video]​

Lệ Quyên hát bài này phê quá. Mời các bác nghe cho vui. Thanks all

[video=youtube;TGOK3DtnjYA]http://www.youtube.com/watch?v=TGOK3DtnjYA[/video]

Mình cũng thích Lệ Quyên - một chất giọng là lạ. Kỹ thuật thu âm của bác Nghĩa tốt quá =D>

tuanaiai

Active Member

Nhạc hay quá anh ơi, âm thanh nghe tê tái quá, tiếng bass nghe có chiều sâu mà êm quá, Like mạnh.

Phải chi hôm ấy đừng mưa
Phải chi hôm ấy đừng đưa em về
Phải chi hôm ấy được đưa em vô phòng

Kaka

leepham

Well-Known Member

Lâu lắm rồi mới vào đây thăm nhà a Nghĩa , đổi mới nhiều quá a ơi . Phòng mới làm ở nhà cũ luôn hả a Nghĩa ?

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Lâu lắm rồi mới vào đây thăm nhà a Nghĩa , đổi mới nhiều quá a ơi . Phòng mới làm ở nhà cũ luôn hả a Nghĩa ?

Phòng mới của nhà mới em trai, khi nào em du lịch qua ghé nhà anh chơi nữa nhé. G'day em

leepham

Well-Known Member

Phòng này a tự săpx s xếp phải ko a ? Đẹp và chất quá , chúc mừng a nhé , có dịp e nhất định sẽ tái ngộ hehe

Bên trên