Dàn 2 kênh cùi xem Anime (ver.2)

user1706

Member
Ðề: Dàn 2 kênh cùi xem Anime (ver.2)

cho xin cái link down video có hình em gì gì ở hình thứ nhất đi bác :)

K4Nichan

cho xin cái link down video có hình em gì gì ở hình thứ nhất đi bác :)

Hình đầu là Background Desktop của em. Link download thì em không nhớ nhưng cái này phải lùng bên mấy trang của Tàu khựa mới có do "bạn ấy" (bằng tuổi em :p ) là người Hoa. Bây giờ em chỉ có thể cung cấp cho bác link chứa mấy hình độ phân giải thấp của VN, có gì bác search hộ em: Mẫu ảnh Khả Nhân khoe vòng 1 căng tròn bên bể bơi - Game4V

K4Nichan

Bác phối mission với Onkyo model nào vậy? Mình cũng có 1 cặp mission nhưng chưa biết ghép với amp nào hay nữa?

Em không có tiền mà phối hàng xịn như vậy đâu mà cách đây 1 thời gian trên HDVN có làm chương trình giới thiệu TV UHD 78" của LG tại khách sạn 5 sao nào đó, trong lúc chiếu phim có dùng 1 bộ loa Mission phối với Amplifier Onkyo và được nhiều người đánh giá là sự kết hợp thú vị so với kiểu phối ghép truyền thống là Jamo với Denon. Link bài đó bài search diễn đàn là ra liền à.

K4Nichan

Niềm đam mê của bác đang và sẽ ko bao h có giới hạn. Mừng bác chủ với bộ HT nhà mình. Em Toshiba mượt và bong bóng đẹp quá :))

Đúng là đam mê thì không có giới hạn nhưng mà không có tiền thì không có giới hạn cũng phải có giới hạn :)) .

Cám ơn bác đã khen TV em mượt chứ không khen 2 quả bom kia =))

K4Nichan

Dàn 2 kênh của bác kênh nào cũng to và mượt quá hỉ :))

Cám ơn bác đã khen. Cơ mà cứ mỗi lần em mở Japanese Anti Virus lên dùng là cái dàn 2 kênh của em nó cứ đập vào mặt em muốn ngạt thở >:)

audio_video

Well-Known Member
Re: Ðề: Dàn 2 kênh cùi xem Anime (ver.2)

Hình đầu là Background Desktop của em. Link download thì em không nhớ nhưng cái này phải lùng bên mấy trang của Tàu khựa mới có do "bạn ấy" (bằng tuổi em :p ) là người Hoa. Bây giờ em chỉ có thể cung cấp cho bác link chứa mấy hình độ phân giải thấp của VN, có gì bác search hộ em: Mẫu ảnh Khả Nhân khoe vòng 1 căng tròn bên bể bơi - Game4V

bần tăng đã nhận được link :D \m/

K4Nichan

Ðề: Re: Ðề: Dàn 2 kênh cùi xem Anime (ver.2)

có quá to với thì chủ không:D
to thế này chắc sệ lắm :(

Trừ khi là TV màn hình phẳng tuyệt đối chứ không thì to nhỏ gì cũng sệ hết nếu không có bra. Chính vì vậy nên cứ thần tượng mấy em càng to càng tốt. Bạn này là mới F-cup thôi, em còn có phim và hình của 1 AV Idol J-cup sinh năm 1991 lưu trong laptop để coi giết thời gian >:)

winterfell101

Well-Known Member

Con TV ngon quá :D

K4Nichan

Cái hình đó là từ cuốn photobook mới phát hành ngày 25/06 của bạn ấy.

Nickname của bạn ấy là Barbie Khả Nhân hoặc Barbie Khả Nhi (Do chữ Barbie可兒 tùy theo cách đọc thì sẽ là Khả Nhân hoặc Khả Nhi). Tuy nhiên em thích tên Khả Nhi hơn do đỡ bị nhầm lẫn với Khả Ngân của VN và nghe hay hơn Khả Nhân.

Bên trên