Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

AcoustimassHD

em kết cái ghế xem phim của bác :)), tiếc cái là ghế này chỉ ngồi được 2 người, ko nằm được 2 người :))

Ðề: Dàn HD của SV nghèo..Mừng Xuân Quý Tỵ 2013... ^^

tv sony + z55, chú sv cũng bít chơi dữ. thế là ngon rồi, giá keertheem cái ghế nhỏ để duỗi chân thì tuyệt. chịu khó down phim về thưởng thức thôi. sv bọn anh ngày xưa toàn 6 đứa chúi đầu vào cái tivi tàu đen trắng, 7", ăng ten râu xem từ kungfu tuyệt đỉnh đến phim cuối tuần trên vtv1 vì trường cấm xem tv mà
hihi.... :)......!!!!!!

---------- Post added 09-01-2013 at 10:31:45 AM ----------

chấp cánh ước mớ HD :D
thắp thêm tia hy vọng HD tương lai :D
Thanks all các bác...!!!! :)....

Chúc mừng chủ thớt nhé. Ngon đấy

Sinh viên mà như vậy còn nghèo gì nữa. Quãng thời gian sinh viên của mình gắn liền với mì gói và xe đạp, chưa dám mơ tới cassette nữa là.
Nói chung SV như vậy là đời sống cao rồi, còn mức độ chơi như thế nào còn phụ thuộc vào điều kiện cũng như sở thích của mỗi người, miễn sao thỏa được sự đam mê của mình là được rồi.

KoolFire

Member

Đây là sinh viên nghèo nhất "làng biệt thự" nè, đáng biểu dương lắm :D!

manhpaola

Cái màn LCD vi tính đấy là bao nhiêu inch hả bác? Cho em xin cái mã hiệu của nó với.

Tynqn

Active Member

I chang bộ của mình khi là năm đầu sinh viên ;)) cũng tv Sony cũng bộ loa Logitech này :D chỉ khác là PC yếu hơn thôi :D
Bộ của bác sắp xếp OK rồi, chỉ tiếc loa L R hơi cao, thấp xuống 3 - 5cm thì đẹp, ghế sofa hơi thấp so với bàn để tivi thì phải :D ngồi cao lên tí giữ nguyên loa rear L R hoặc đặt 2 loa rear L R ra xa tí âm vừa đỡ chói vừa đẹp :X
Chúc bác năm mới nhiều niềm vui với đam mê của mình nhé :X

Kiếm cái kệ đẹp nữa di chú em. Xắp xếp loa trước xuống thấp hơn là ngon lành cành đào ngay. Sinh viên thời này chất thật. Thời mình xe đạp, điện thoại di động còn chưa có.

em thấy bác chủ để chuyển cái màn hình qua đối diện cái giường, nằm xem.. có lý hơn. ko gì sướng bằng nằm xem phim trên giường đầu :-j

trienga

hehe! Bác chủ giống em nè. Cũng SV,cũng z5500 và cũng tv sony @@

HungNga

Member

quá chuẩn rồi, ngày đầu ra trường mình cũng ao ước logitec Z5500, monitor chỉ là cái màn máy tính 21". Phòng trọ hẹp để máy tính đầu giường. bốn cái loa cheo lên bốn góc màn. Thế là ale hấp được một em xem phim cùng, ngày đó vui thật....

rannamphi

Member

Lại đốt của bố mẹ mấy tháng lương rồi. Xin chúc mừng

Bên trên