Dàn HD cùi bắp 1 năm tuổi của em , nhờ mấy bác ném cho ít đá

man8x_2006

Ðề: Dàn HD cùi bắp 1 năm tuổi của em , nhờ mấy bác ném cho ít đá

em cũng xin góp chút ý kiến, nếu ko phải mong bác bỏ qua nhé ^^
em thấy do cái tường phía sau màu sáng nên nhìn dây nhợ hơi nhìu, bác cho vào cái hộp nhựa là ok
ti vi bác dịch sang trái 1 chút cho cân với toàn bộ cái kệ lun
cái kệ của bác cũng đẹp mà, em thấy ko có gì phải chê cả
cặp Front bác cho ra ngoài 1 chút

bác có phòng riêng coi HD là ngon quá rùi, phòng đẹp nữa chứ!
cái gác lửng này mà bác làm 1 vách ngăn bằng nhôm và kính sau đó dán cách âm thì hết bài lun đóa $-)
chúc mừng bác !!

Ném đá này, bác nâng cấp Hdd đi, rồi bác sẽ thích xem blueray, 1T ít đấy bác ạ, phòng đẹp, mỗi tội dây dợ khiếp quá,giống em
Em cố gắng tới cuối năm sẻ lên cấp dàn HD của em . lúc đó lại nhờ mấy bác ném tiếp giúp em :D

em cũng xin góp chút ý kiến, nếu ko phải mong bác bỏ qua nhé ^^
em thấy do cái tường phía sau màu sáng nên nhìn dây nhợ hơi nhìu, bác cho vào cái hộp nhựa là ok
ti vi bác dịch sang trái 1 chút cho cân với toàn bộ cái kệ lun
cái kệ của bác cũng đẹp mà, em thấy ko có gì phải chê cả
cặp Front bác cho ra ngoài 1 chút

bác có phòng riêng coi HD là ngon quá rùi, phòng đẹp nữa chứ!
cái gác lửng này mà bác làm 1 vách ngăn bằng nhôm và kính sau đó dán cách âm thì hết bài lun đóa $-)
chúc mừng bác !!
Em thấy nh bác bảo tivi của em bị lệch , nên em quyết định chủ nhật này em sẻ chuyển cho nó vào trung tâm.
phía sau cái kệ rượu , em sẻ làm lấm kính cường lực và cửa kính luôn , để gắn máy lạnh . Còn phía lan can kính bên kia em kô biết làm cách gì cho đẹp và kính lại để mở máy lạnh . em hiện chỉ có cách kéo rèm thôi .

theaminh81

Well-Known Member

NHìn phòng bác quá đẹp, nhưng dây nhợ vẫn còn nhiều, chi bằng bác kiếm miếng ván to to, thiết kế lại, treo cái tivi lên tấm đó, dấu dây và thêm đèn led vào, nhiều bác trên này làm tốt và đẹp lắm, có hướng dẫn chi tiết, bác tham khảo thêm nhá

Mình ko thích 3D lắm, xem rất nhức mắt, nhưng trông bộ của bác ổn đấy

NHìn phòng bác quá đẹp, nhưng dây nhợ vẫn còn nhiều, chi bằng bác kiếm miếng ván to to, thiết kế lại, treo cái tivi lên tấm đó, dấu dây và thêm đèn led vào, nhiều bác trên này làm tốt và đẹp lắm, có hướng dẫn chi tiết, bác tham khảo thêm nhá
Em đang cố gắng đầu tư máy chiếu nửa nên em chưa nghĩ đến cách này , thank bác

Mình ko thích 3D lắm, xem rất nhức mắt, nhưng trông bộ của bác ổn đấy
Em bị cận (2 mắt 2 độ khách nhau) nên củng kô coi đc 3D , lại lười không sài kính cận nên củng kô thích xem

fostina

Well-Known Member

Xách dép chờ bác kê lai rồi chém tiếp hi hi

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em cũng chỉ mong được như bác chủ thui....

Bao giờ mình mới có bộ thế nhỉ

NHÃ AN

xem lại cách chụp hình đi bạn,đồ đẹp mà chụp ko thể hiện được hết ...!

kia_no

Member

Chào bác, cây súng của PS3 hả bác? Em cũng kết một khẩu như thế, bác cho em xin ít thông tin được không ạ?

hungcao

hehe...em nhiều chuyện chút nha bác. Theo em thấy thì chính cái kệ "phá cách" của bác nó làm mất cân đối, dẫn đến việc bác bố trí tv lệt một bên, nói đúng hơn là do miếng ván màu đen phía sau kệ. Nếu bác vẫn thích cái kệ, thì bác tháo miếng ván đen đó ra, dời kệ qua trái chút, bố trí lại tv, có lẽ cải thiện được tình hình. Còn nếu bác có điều kiện, thì thiết kế lại 2 kệ nhỏ 2 bên, chuyển bớt các thiết bị nhỏ lên kệ, treo cái loa center lên luôn(trên hoặc dưới tv), còn loa theo em thì giữa nó và các vật dụng khác hoặc vách tường phải có khoảng cách nhất định vì nó không thích đụng chạm với ai, sau cùng là đi dây lại, giấu mất dây nhợ luôn càng đẹp. Bộ dàn của bác là mơ ước của em, quá đã(với em). Tại bác nói "cứ mạnh tay mà ném" nên em...chọi luôn...:D

Minhsur

Banned
Nhà đẹp, phòng đẹp, đồ đẹp - cùi bắp gì hả bác? Chúc mừng bác.
Bác cứ mạnh dạn dịch cái tivi sang trái, cách mảnh tường đen 10cm là chuẩn. Nhiều lúc cứ phải phá cách mọt tý mới thấy thú vị bác ạ. Cái gì cũng cân đối, chỉn chu thì nhanh nhàm chán.

minhlep

Member
gian phòng đẹp , hàng nặng kí , nhưng ko biết có giải pháp nào đi dây âm tường ko nhỉ , như vậy sẽ cực kì thẩm mĩ hơn .

khoanat

căn phòng và đồ chơi của bác thì em chẳng có gì để nói. chỉ có điều dây điện bác để lôi thôi quá!

Xách dép chờ bác kê lai rồi chém tiếp hi hi
Mấy bửa nay bận qua nên e chưa sắp xếp đc , mấy bác chờ thêm giúp mấy ngày.

Em cũng chỉ mong được như bác chủ thui....
Em củng tích góp mãi mới đc , vì đam mê cả thôi bác ạ

Bao giờ mình mới có bộ thế nhỉ
Cố lên bác , mong 1 ngày sẻ đc ném đá dàn của bác

xem lại cách chụp hình đi bạn,đồ đẹp mà chụp ko thể hiện được hết ...!
em chúp bằng iphone nên hơi xấu tì , em chỉnh sửa lại rồi sẻ chúp đàng hoàng lại .
Chào bác, cây súng của PS3 hả bác? Em cũng kết một khẩu như thế, bác cho em xin ít thông tin được không ạ?
cây súng là để gắn ps move vào chơi mấy game bắn súng trên ps3 , em đang chơi trò killzone trên em này , cảm giác khá là yomost .khẩu này rẻ thôi bác , e mua đợt đó là 320 ngàn . ở đâu thì e quên rồi . Nhưng bác có thể ra halo mà mua , em thấy trên web họ đề là 350 ngàn . Nó chỉ là cái giá để bác gắn ps move vào thôi nha bác.
hehe...em nhiều chuyện chút nha bác. Theo em thấy thì chính cái kệ "phá cách" của bác nó làm mất cân đối, dẫn đến việc bác bố trí tv lệt một bên, nói đúng hơn là do miếng ván màu đen phía sau kệ. Nếu bác vẫn thích cái kệ, thì bác tháo miếng ván đen đó ra, dời kệ qua trái chút, bố trí lại tv, có lẽ cải thiện được tình hình. Còn nếu bác có điều kiện, thì thiết kế lại 2 kệ nhỏ 2 bên, chuyển bớt các thiết bị nhỏ lên kệ, treo cái loa center lên luôn(trên hoặc dưới tv), còn loa theo em thì giữa nó và các vật dụng khác hoặc vách tường phải có khoảng cách nhất định vì nó không thích đụng chạm với ai, sau cùng là đi dây lại, giấu mất dây nhợ luôn càng đẹp. Bộ dàn của bác là mơ ước của em, quá đã(với em). Tại bác nói "cứ mạnh tay mà ném" nên em...chọi luôn...:D
Sắp tới em gắn máy lạnh cho phòng này , rồi em sửa lại cái kệ luôn . ý em hiện giờ là tháo bỏ phần kệ trên , chỉ để lại kệ dưới , chỉnh lại cho bộ dàn nó ngay .
Cái nay chắc phải tuần tới nửa mới chình làn cho mấy bác xem lại .
Dây em sẻ cố gắng làm gọn lại .
Nhà đẹp, phòng đẹp, đồ đẹp - cùi bắp gì hả bác? Chúc mừng bác.
Bác cứ mạnh dạn dịch cái tivi sang trái, cách mảnh tường đen 10cm là chuẩn. Nhiều lúc cứ phải phá cách mọt tý mới thấy thú vị bác ạ. Cái gì cũng cân đối, chỉn chu thì nhanh nhàm chán.
rất cảm ơn bác đã góp ý , em xin tiếp thu ý kiến của bác.

gian phòng đẹp , hàng nặng kí , nhưng ko biết có giải pháp nào đi dây âm tường ko nhỉ , như vậy sẽ cực kì thẩm mĩ hơn .
em sợ sau này thay đổi cái gí lại phiền phức , nên em chỉ cố gắng làm cho dây nó gọn lại thôi .

căn phòng và đồ chơi của bác thì em chẳng có gì để nói. chỉ có điều dây điện bác để lôi thôi quá!
Cảm ơn bác đã góp ý .

hdmanhtruong

Nhà bác đẹp thật.Dàn như của bác cũng là niềm mơ ước của khối người rồi trong đó có cả em.
Mà nếu có điều kiện bác chơi máy chiếu đê
Vì em thấy máy chiếu cũng khá hay bác ah.mà cũng ko tốn kém lắm$-)

vinlee

sắm thêm dàn loa sony 7.1 cho ps3 thì hoành tráng hơn đó anh :D

Nhà bác đẹp thật.Dàn như của bác cũng là niềm mơ ước của khối người rồi trong đó có cả em.
Mà nếu có điều kiện bác chơi máy chiếu đê
Vì em thấy máy chiếu cũng khá hay bác ah.mà cũng ko tốn kém lắm$-)
Cảm ơn góp ý của bác , em đang phấn đấu đến cuối năm sẻ trình làng e máy chiếu .

sắm thêm dàn loa sony 7.1 cho ps3 thì hoành tráng hơn đó anh :D
hiện em chơi ps3 bằng dàn jamo thôi bác ạ . nh loa quá không đủ chổ.

Bên trên