Dàn HD Từ Sơ Khai Đến Bình Dân Của Em Đang Thuê Nhà Trọ

zovemoon

Ðề: Dàn HD Từ Sơ Khai Đến Bình Dân Của Em Đang Thuê Nhà Trọ

mình lấy bộ 5.1 của bạn đây, bộ đó nghe hay nhưng sub bé quá nên đẩy đi rồi,
ổ cứng gắn trong tốc độ của sata, ổ cứng gắn ngoài là tốc độ của usb, bạn thích cái nào hơn
loa mà để nilon thì chỉ để cho mới thui chứ k nên nghe vì nó sẽ rất dở

dtvu1310

Member

hè hè, con ma Hát Dê này ngay cả cậu SV nó cũng ko tha, chúc mừng em zai và chia buồn cùng em vì tương lai em sẽ còn khối tiền cho sự nghiệp Hát Dê

nguyenthienbao

đúng là hơn cả đam mê. chúc mừng bác

prokun

Member

mình lấy bộ 5.1 của bạn đây, bộ đó nghe hay nhưng sub bé quá nên đẩy đi rồi,
ổ cứng gắn trong tốc độ của sata, ổ cứng gắn ngoài là tốc độ của usb, bạn thích cái nào hơn
loa mà để nilon thì chỉ để cho mới thui chứ k nên nghe vì nó sẽ rất dở

Con đấy sub nghe ngon mà. Mình để linon vì mới mua, trong thời gian 1 đổi 1. Nếu nó có trục trặc thì mang đi đổi, khi nào hết thời gian đó thì bóc ra mà.
Thanks bạn

lehuytrinh

Well-Known Member

Con đấy sub nghe ngon mà. Mình để linon vì mới mua, trong thời gian 1 đổi 1. Nếu nó có trục trặc thì mang đi đổi, khi nào hết thời gian đó thì bóc ra mà.
Thanks bạn
Ngọng quá Bác ơi nilon nhé . Chúc mừng vì sự đam mê

zovemoon

phòng mình gần 50m2, nhiều cửa và gỗ nên hút âm khá mạnh, với quả driver của sub đó chỉ 12cm chơi dc khoảng 10m2 thui

Tổng thiệt hại bao nhiêu thế bạn :)

infocusvn

Bộ đầu của bác đúng là dân chơi :D Bác làm thêm em máy chiếu của em nữa thì trọn bộ

hoadainhan70

Well-Known Member

Nếu vừa đi làm thì chú mày lên mua một HDD gắn ngoài vì theo Tớ sẽ dùng được nhiều việc hơn là một HDD gắn trong , Ồ vẫn còn thắc mác về cái đống giấy bày đầy trên bàn ơt hình 1 , chú mày dùng vào việc gì thế , đừng nói với mọi người là dùng để giải quyết hậu quả của việc bày tỏ cảm súc thái quá khi chơi HD đấy nhé !!!

oiquenmat

Member

Chúc mừng bác Bác đi làm nhớ khoá cửa cận thận nhé

Hung082012

Mới bắt đầu mà thế là oách rồi đấy bác. Bác chủ chụp hình bằng máy j vậy, em đoán ống kính o rộng lắm nên bác nằm dài ra, chân thẳng tưng để lấy panorama phải ko ạ.

lu05

Member

Ổ gắn trong đi bạn nhìn đẹp hơn,giá ổ cứng cùng loại cũng rẻ hơn

pisogatrung

Ha ha, mới đọc bài dàn HD sinh viên có vô lăng đua xe và ấm nước, thấy hay hay...
Vào đây, thì ra chủ topic đi làm rùi, lên được bộ dàn new oách quá.
Ông này hay đây, rất đam mê HD, thik GAME và hơi bị luộm thuộm đó nha.
- Góp ý:
+ Bộ dàn New đẹp rùi, cơ bản đấy. Tuy nhiên nên dọn góc, ném cái ghế xanh đi. Cho 2 loa chính ra nằm 2 góc, xa xa tí, thế, ổn rùi ^^...
+ Hình như là nằm xem à bạn? Ko phải kê bàn ghế xem chứ gì? Thế thì độ cao TV ổn; còn không tham khảo cách đưa TV lên tường, dấu sau hệ thống bảng gỗ đồng màu ý...; gọn gàng bớt chỗ dây dợ; rùi, có thể gắn thêm hệ thống đèn LED phía sau. Trên này nhiều bạn đã làm, tham khảo đi, ổn đấy.
....
+ Sắm thêm một gấu về, vừa xem vừa... ôm gấu, hì hì...

Bên trên