Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Ðề: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

he he , anh cũng muốn cây nhà lá vườn như em mà cũng kg được nè ;)

meocon

Well-Known Member

Hic ,đây là chuẩn nghèo , vậy thế nào là chuẩn giàu

khanh_zui

Member

Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )
ĐÚng là dân nghèo chơi toàn đồ bèo nhèo :( bao giờ mới được "nghèo" như bác nhỉ

HungNga

Member

Nghèo vậy thì em tính nhà nước mình phải xây thêm khoảng chục cái nhà máy phát điện nữa mới đủ điện dùng sinh hoạt cho người dân, (nước ta toàn hộ nghèo mà) ^:)^

tuanrambo9999

Well-Known Member

Dàn máy con nhà nghèo , nhưng nhìn thấy mà mê ?

Chào các bro ! đầu năm thấy anh em show hàng dữ qúa làm em cũng nóng " gà " :D cũng muốn có gì mới mẻ đưa lên cùng chung vui nhưng do trong năm mua sắm qúa đà cho nên em đang trong tình trạng " tiền khô cháy túi , có ai hiểu cho " :)) đố các bro câu này em lấy ở đâu ?:p và theo tiêu chuẩn có gì show nấy em lục lọi mải chả còn gì chỉ còn vài đĩa Bruray và vài bóng đèn " ai chơi qua tube amp củng sẻ như em " em đành đưa lên chung vui cùng các bro nhân dịp năm mới .\m/

thấy các bác nâng cấp dàn máy làm em chóng hết cả mặt , chả bù cho em lâu nay vẫn còn chung thành với " máng lợn " cũ xì của mình .:(

hì hì , anh đâu khác gì em , đang tính lên đời loa nhưng nợ cũ chưa trả hết kg dám choàng thêm nợ cũ nữa , thèm lắm thì thỉnh thoảng vô coi cho đỡ thèm nè :)
lâu rồi kg thấy em online tưởng em có kế hoạch lớn rồi chứ .:-?

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Re: Ðề: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

hì hì , anh đâu khác gì em , đang tính lên đời loa nhưng nợ cũ chưa trả hết kg dám choàng thêm nợ cũ nữa , thèm lắm thì thỉnh thoảng vô coi cho đỡ thèm nè :)
lâu rồi kg thấy em online tưởng em có kế hoạch lớn rồi chứ .:-?

Em thì nhiều âm mưu hơn kế hoạch anh trai :D nhưng ma chơi chịu nhiều quá nên chưa đâu ra đâu cả. Hè này qua Cali chơi anh trai, Cafe Lú hông?

để anh coi có thể thu xếp công việc được kg , vì bên anh mùa hè là mùa cao điểm phải làm thêm giờ kg hà , nghe danh Cafe Lú lâu rồi cũng muốn đi thử cho biết để khỏi uổng phí đời trai :D mà bận qúa chưa đi thử lần nào cũng nôn nóng lắm đây . 8->

sieulong

Well-Known Member
Re: Ðề: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

để anh coi có thể thu xếp công việc được kg , vì bên anh mùa hè là mùa cao điểm phải làm thêm giờ kg hà , nghe danh Cafe Lú lâu rồi cũng muốn đi thử cho biết để khỏi uổng phí đời trai :D mà bận qúa chưa đi thử lần nào cũng nôn nóng lắm đây . 8->

Đi cà phê Lú xong chụp hình cho em coi ké với :))

Con nhà (nghèo) mà thế này thì... ai chả muốn(nghèo)^:)^

Bên trên