dàn xem phim nghe nhạc của đại ka em!

CuQuang9x

Active Member
Ðề: dàn xem phim nghe nhạc của đại ka em!

Bộ giàn trong mơ đây nhưng thiết kế cái phòng thì không tương xứng với nó lắm :D Bề mặt tường không tiêu âm dc nên phải treo thêm rèm vải phải không ạ?

hthangnhoc

bác thiết kế thêm cái kệ để nữa là tuyệt vời. Phòng xem phim nghe nhạc của bác rất tuyệt.

trankanhhung

Well-Known Member

em mới mua 12 tấm metro diffusion nhưng chưa gắn lên các bác ạ
khi nào gắn em sẽ chụp ảnh đưa lên..
đưa kệ vào sẽ che mất màn hình bác ạ, cám ơn ý kiến của bác

vusimon

Banned

thiết bị rất đỉnh, nhưng hình như phòng ốc vẫn chưa tương xứng :D ... góp ý bác đừng bùn nhé

phuochalan

Well-Known Member
Phòng bác đầu tư kỹ quá nhỉ. Nhưng ốp vậy có xử lý cách âm được triệt để không bác

loihue

Member
bác này chịu quá , mời cả chuyên gia về . quá đỉnh em ở nam định khi nào có đk qua thái bình ,chắc chắn phải vào chiêm ngưỡng phòng bác ,

CuQuang9x

Active Member

Anh ơi em ở Kì Bá đây :D Anh ở chỗ nào cho em đến tham quan tí

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: dàn xem phim nghe nhạc của đại ka em!

em mới mua 12 tấm metro diffusion nhưng chưa gắn lên các bác ạ
khi nào gắn em sẽ chụp ảnh đưa lên..

Bác đã bỏ tiền bỏ công làm phòng mà lại phải mua thêm diffusion nữa thì đúng là ....... phòng ốc làm cho nó oai à bác ? Trước giờ em phục nhất bác Giahy, kiến thức uyên thâm đáng để ngưỡng mộ.

trannguyenhien

Active Member
chưa biết cái giá sẽ thế nào nhưng chắc sẽ làm em phát khiếp:p

---------- Post added 13-04-2013 at 09:19:28 PM ----------

gần nhà mà chưac được đến xem ,hôm nào bác ho em voọc vạch tí nhé

loveBasso

Member
Bác chủ làm âm học phòng nghe kỹ quá. Bác chủ có thể cho biết vài thông tin về phối ghép B&W-Mcintosh? Bộ dàn thật hoành tráng :)

dracula99999

bo nay cua bac chu that la qua khung ve Phuong dien "ton kem"nhung ko thoa man ve Phuong dien NGHE & XEM.Theoe de xem phim thi cu JBL la vo doi neu duoc hoac co dieu kien de mua thi cu hang PRO ma phang thi qua la KO DOI THU .Vai loi chan thanh mong bac chu dung gian va xin loi MOD vi e hong hot bang dien thoai o cty nen ko co tieng viet,that xin loi .

minhjp

Well-Known Member

Bộ của anh khủng quá , toàn hàng hiệu thôi ,đèn xanh kia là macintosh hả anh ? đang ghiền máy chiếu nhưng hok với tới sony 95ES :)
thanks a chia sẻ

fanbose

Dàn quá chuẩn, bác cho anh em chut review về bộ dàn đẹp của bác đi, phong nhìn hoanh tráng quá

mjnh

Member

Bộ này khủng thật,ước j đc nghe 1 lần .

Transformer

Member

Cấu hình bộ dàn của bác khủng quá. Bít tới bao h em ms "với" tới đây :(

Balace8x

Member

Xin hỏi bác chủ là phòng này bác tự làm ah, hay thuê thợ, em cũng đang tính tự tay mình làm phòng kiểu này, còn đang tính vì sợ làm toàn bằng gỗ sợ nhìn lặng lề quá, nhìn phòng bác đưa lên đẹp thật, còn bộ dàn thì quá pro rồi, em là fan bw mà

Làm nhanh mà rẻ, tường vách thạch cao hoặc MDF + ximini giả gỗ, (nhiều tiền thì dùng giấy dán tường. làm bằng gỗ vừa tốn tiền mà ko đẹp bằng.

baamboo8

Member

chúc mừng bác, bác ốp gỗ như vậy tổng thiệt hết bao nhiêu?

Bên trên