Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Wow, trận này trọng tài cho bù giờ thêm 1, 5 ngày, trọng tài thật là "câm xi" cho đội đang bị dẫn bàn. Cuộc chạy đua về tỷ số căng thẳng đến hồi chóng mặt.
Biên Hòa 29 - HCM 26.
Còn 3 bàn nữa, cố lên. :D

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Với thời gian bù giờ thế này em nghĩ chắc còn nhiều bác tham gia.

wimax

Well-Known Member
Wow, trận này trọng tài cho bù giờ thêm 1, 5 ngày, trọng tài thật là "câm xi" cho đội đang bị dẫn bàn. Cuộc chạy đua về tỷ số căng thẳng đến hồi chóng mặt.
Biên Hòa 29 - HCM 26.
Còn 3 bàn nữa, cố lên. :D

Sắp cháy vé rồi chuẩn bị thắng ngược bác Tolydieu ơi .

Roland

Well-Known Member
Em dám chắc là tới bữa 25/8 sẽ còn bác hỏi mới sắp xếp công việc xg, bi h xin tham gia có được hok. :D.

ngandao75

Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em báo cáo là bên em còn có thêm 2 người nữa. Khánh Zotac và Tuấn Crazyboy1304.

Tới bữa đi tụi em "giải quyết" luôn ạ.

Xin ban tổ chức sắp xếp giờ giấc và địa điểm tập trung để em cho nhà xe chuẩn bị.

Em xin hết.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Xin ban tổ chức sắp xếp giờ giấc và địa điểm tập trung để em cho nhà xe chuẩn bị.

Em xin hết.

Phần xe thì em sẽ hỏi lại bác Quang, Ngọc, Việt Anh, Tuấn ... xem có đi chung không, em sẽ báo lại cho bác Phúc.

tập trung thì điểm đầu chắc chắn là tại quán cà phê 3D rồi vì anh em off tăng 1 rồi đi luôn, nếu ai xa mà cùng tuyến đường thì có thể báo lại để mà rước

optoma-hd

Tin giờ chót! mình đã làm việc bác Tuấn (tuanaiai), chiều mai 22/8/2012, lúc 14g sẽ tiến hành đặt tiệc tại nhà hàng nên các bác nào thu xếp được thì đăng ký luôn nhé! Rất nhiều chương trình đặc sắc đang chờ đón tại Biên Hòa... <:p<:p<:p

Nghe đồn có múa....Bưởi nữa =))

Cái này thì em xác nhận ....có 100%.Chống chỉ định chị em phụ nữ.Các bác có thể sờ,nắn,bóp...Nhưng đừng chụp hình mang về nhé các bác.He ...he hàng độc quyền mà.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cái này thì em xác nhận ....có 100%.Chống chỉ định chị em phụ nữ.Các bác có thể sờ,nắn,bóp...Nhưng đừng chụp hình mang về nhé các bác.He ...he hàng độc quyền mà.

Quả là tuyệt vời trên cả tuyệt vời kakakka :)) =))

optoma-hd

Em xin hết.

Hay quá,có cả bác ngandao75 cùng tham dự,em hâm mộ bác cái vụ màn chiếu lắm đó.Hôm đó bác mà tài trợ cho bọn em mượn cái màn chiếu thì quá tuyệt luôn.He he nói vậy thôi chữ ngại làm phiền bác lắm.Hẹn gặp bác hôm đó nhé.

VAN_LOC

Well-Known Member
Sao danh sánh không thấy Bác LeDung123 và Dungit đăng ký nhỉ .
@Đại Ca Alo Dũng xem sao vậy , mình alo không được .

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

CÓ CHẮC KHÔÔÔÔÔÔÔNG ??????????

tonytruong

Super Moderators
Sao danh sánh không thấy Bác LeDung123 và Dungit đăng ký nhỉ .
@Đại Ca Alo Dũng xem sao vậy , mình alo không được .

DungIT đang lo cho Bố của DũngIT rồi,Bác ấy bệnh nặng nên chắc Dũng không đi được rồi Lộc, Còn A.Dung123 không thấy động tĩnh gì .? chắc A.Dũng bận gì đó

Chỉnh sửa lần cuối:

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

DungIT đang lo cho Bố của DũngIT rồi,Bác ấy bệnh nặng nên chắc Dũng không đi được rồi Lộc, Còn A.Dung123 không thấy động tĩnh gì .? chắc A.Dũng bận gì đó

Có bà con ( chị vợ ) từ nước ngoài về chơi , nên không tham gia được với anh em :( .

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Có bà con ( chị vợ ) từ nước ngoài về chơi , nên không tham gia được với anh em :( .

Chúc A.Dũng vui vẻ cùng GD.! Hẹn Anh vào dịp Vũng Tàu lần tới nhé :)

wimax

Well-Known Member
Hết ghế rồi . Có nhận thêm người nữa không Bác Long ơi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên