Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Bác Long ơi nhiều khả năng xe 30 chỗ sẽ cháy vé rồi . hu hu hu . Ngày mai bắn xèng cho Miss Liễu lun . :!!

Có sự kiện là hay như vậy đó Ngọc ơi :)) toàn chơi kiều phút 89' không:)) thế mới vui và mang thêm phần hấp dẫn :))

tolydieu

Đến thời điểm này danh sách "cầu thủ" đăng ký là 22.
Còn các cầu thủ siêu dự bị như itsaigon, Chip, GENERALS, khả năng được ra sân thi đấu không thì chưa biết :D

tonytruong đã viết:
Có sự kiện là hay như vậy đó toàn chơi kiều phút 89' không thế mới vui và mang thêm phần hấp dẫn
Trận này trọng tài Long cho bù giờ thêm tới mấy tiếng đây? :D

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Đấy, mới nói hồi sáng là giờ chót sẽ có nhiều cầu thủ siêu dự bị nhảy vào sân, y như rằng ...

Thật ra thì cũng có nhiều người không thể lên kế hoạch quá sớm tới 2 - 3 tuần được, nên giờ chót mới quyết định được

Có khả năng full xe 29 chỗ của anh Phúc 3D lun rồi. Chỉ còn 6 chỗ (vì trừ tài xế)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Em chỉ biết nói 1 từ "THÈM" , mà ko biết sao đây công việc lu bu quá và người giúp việc thì mới nghỉ bớt 1 người cà 2 tuần nay nên đi chơi xa khó quá ... :((

tolydieu

Em chỉ biết nói 1 từ "THÈM" , mà ko biết sao đây công việc lu bu quá và người giúp việc thì mới nghỉ bớt 1 người cà 2 tuần nay nên đi chơi xa khó quá ... :((
Chú Bình nếu thời gian nó eo hẹp hơn thì có thể đi xe máy kiểu đi muộn về sớm đoá. Nó sẽ không vui bằng đi theo nhóm, nhưng cũng là một sựa lựa chọn không tồi.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Nếu mà ở Vũng Tàu vào thơi gian thuận lợi có khi HDAG tham dự. Vừa đi du lịch nghỉ dưỡng vừa ăn chơi :D

Cha, kiểu này là Tháng 9 có OFFLINE Liên Hội, Liên tỉnh thiệt gồi ... Ban Tổ chức bắt đầu nghĩ đến việc tìm xe bus 2 tầng là vừa (nếu muốn đi chung 1 xe)

tolydieu

Chủ đề offline tháng 5: Giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang
Chủ đề offline tháng 6: Sinh nhật HDVN lần 4
Chủ đề offline tháng 7: Giao lưu HD An Giang - HD Sài Gòn
Chủ đề offline tháng 8: Mừng SN, giao lưu HD Biên Hòa
Chủ đề offline tháng 9: Vũng Tàu du hí và giao lưu HD Vũng Tàu

Trời wơi, làm thì ít mà chơi thì nhiều :D

qdangnhat

Well-Known Member

CHIẾN THUẬT VẾT DẦU LOANG CỦA HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Từ nay đừng có hiểu HD = High Definition nữa nha. Là HAM DZUI mới đúng nghĩa

Mỗi CN hàng tuần ta off 2 - 3 tăng

Mỗi tháng ta off đi chơi xa

Còn vụ off chui thì quá xá, không thể thống kê nổi ...

tonytruong

Super Moderators

Cho Anh đính chính lại nhé :) Chủ đề offline tháng 7: Sinh nhật HDVN lần 4 mới đúng chứ :) vì là 1 /07 + Giao lưu HD An Giang - HD Sài Gòn mà :))

tolydieu

Cũng đúng, nhưng mỗi tháng có một sự kiện nổi bật, mọi sự chuẩn bị cho sinh nhật đều ở tháng 6, nên cái đó "ép" nó lên tháng 6 thấy cũng tốt vì để như vậy tháng 7 2 cái :D

0joro0

Huyền Thoại
Cho em nhúng 1 chân vào với anh Long ơi. :))
Em đợi là người cuối cùng đăng ký. Chứ thường đi đâu ai cũng nói em đăng ký đầu tiên, giờ đăng ký trễ nhât.
Hôm nay mới hết hạn đăng ký mà phải không anh? hehehe
CN này Off rồi em đóng tiền luôn thể. :D

tonytruong

Super Moderators
Em đợi là người cuối cùng đăng ký. Chứ thường đi đâu ai cũng nói em đăng ký đầu tiên, giờ đăng ký trễ nhât.

Chúc mừng em đả nhanh chân đăng ký,Thanks em rất nhiều,thế là AE mình họp mặt gần như đầy đủ và FB của em lại thêm sôi nổi hén em trai :)

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

OK! em đã có chổ ngồi :D

Còn bác nào đăng ký nữa không, chậm chân là đi xe buýt đấy nhá. <:p<:p<:p

tran tuan vu

Em đăng kí nữa nhé:
Trần Tuấn Vũ - điện thoại 0984567-584 ,e tới đó rồi đóng tiền luôn thể nhé, e người đồng nai, đang sinh sống ở tphcm, hay lên diễn đàn download film , đúng là quá đã

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em đăng kí nữa nhé:
Trần Tuấn Vũ - điện thoại 0984567-584 ,e tới đó rồi đóng tiền luôn thể nhé, e người đồng nai, đang sinh sống ở tphcm, hay lên diễn đàn download film , đúng là quá đã

Welcome bạn đả muốn tham gia cuộc SN HDBH lần này nhưng bạn chưa gia Hội HDSG nên AE khó có thể đảm bảo việc này,nếu bạn đả có thiện ý bạn nên ngày mai chuyển khoản cho Ms: Liễu được không nè .?
P/s Khi AE tham gia Hội HDSG đây cũng là quyền Lợi của AE đó nên AE tiện dịp này cũng hãy Đăng ký vô Hội HDSG đi nhé. Have fun

Chuyển khoản:
- chuyển tiền vào 1 trong những tài khoản dưới đây:
NH ACB: Nguyễn Thị Bích Liễu - 17059859
NH Vietcombank: Nguyễn Thị Bích Liễu - 0071000624532
- xác nhận qua điện thoại (ms Liễu - 0903.854.632) về việc chuyển tiền, cung cấp thông tin: nick name, số điện thoại, Cám ơn bạn rất nhiều

longdnl

Well-Known Member

Em đăng kí nữa nhé:

Vì đây là những thành viên trong hội HDSG mới có thể đăng ký trước đóng tiền sau. :D

Bác cố gắng ngày mai chuyển tiền vào tài khoản bé Liễu thì mình mới chính thức báo danh sách bên HDBH, ngại nhất là đăng kí mà không có mặt thì HDSG sẽ mất đi hình ảnh đẹp trong mắt mọi người. 8->

Thông cảm nhé!

tran tuan vu

đồng ý với các bác, chắc ngày mai mình sẽ gửi cho bác winmax 300k qua Vietinbank, rồi nhờ winmax chuyển qua VCB cho bé Liễu (vì mình chỉ có Vietinbank, ko có 2 bank kia)

longdnl

Well-Known Member

kèo này hấp dẫn quá, tuy nhiên em đang chờ confirm có tổ chức 1 sự kiện vào ngày 26/8 không, nếu tổ chức thì rất tiếc em ko tham dự được.

Vậy em đang ký bác Chip 1 vé dự bị nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên