Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhbaxi

Active Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

em đăng ký luôn nha bác Long, gấu chưa cho nhưng em mặc kệ, chơi luôn
mai e chuyển tiền cho bác nha

hoan hô chú Toàn nè =D>=D>=D> ,về nhà " nói cho dửng " là ok à :)):)):))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

em đăng ký 1 vé nha anh Long. ngày mai e chuyển khoản cho chị Liễu nhé

chà chà . . .càng về phút cuối trận đấu càng nóng lên nè .có thể 30 phút nữa bác Phúc phải đổi xe 45 chổ luôn đó nha =))=))=))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em vừa mới chuyển khoản cho Miss Liễu xong, bác Long và Liễu xác nhận dùm e nhé :x

Hố hố, có Phóng Viên Nhiếp Ảnh aliasleo7 Luật tháp tùng nữa thì anh em sẽ được xem nhiều bức ảnh độc đáo. Cho ai ở nhà ... thèm chơi

minhbaxi

Active Member

Có chú Phi đi nữa là đoàn của mình yên tâm rồi, quất tới luôn.... :-bd:-bd:-bd

là quất tới đâu vậy anh ? :)):)) nếu em nhớ ko lầm thì ks đồng nai này là ks 57 củ ,1 thời nức tiếng biên hòa đó anh

minhbaxi

Active Member

Em vừa mới chuyển khoản cho Miss Liễu xong, bác Long và Liễu xác nhận dùm e nhé :x

có phóng viên VTV -HDSG nữa nè ,lần này bác Luật cho anh em lên hình hoành tráng luôn rồi
cơ hội lên hình phủ sóng toàn ....diển đàn đây :)):)):)) anh em nhanh tay nhanh chân đăng kí tham gia nào ,

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

em đăng ký 1 vé nha anh Long. ngày mai e chuyển khoản cho chị Liễu nhé
Có bác hdnguyenphi đại diện cho Vũng Tàu rồi ,chuyến này giao lưu Biên Hòa xong bác khơi dậy trương trình off Vũng Tàu sắp tới luôn để ae còn đc tắm biển.8-}

em đăng ký luôn nha bác Long, gấu chưa cho nhưng em mặc kệ, chơi luôn
mai e chuyển tiền cho bác nha
Đâu có chơi qua đêm chắc gấu cũng chấp thuận thôi bác ơi.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Có bác hdnguyenphi đại diện cho Vũng Tàu rồi ,chuyến này giao lưu Biên Hòa xong bác khơi dậy trương trình off Vũng Tàu sắp tới luôn để ae còn đc tắm biển.8-}

Thành viên Thịnh của HD Biên Hoà mà nói vậy thì hứa hẹn tháng 9 tới sẽ có một kỳ OFFLINE Liên Hội SAIGON - BIÊN HOÀ - VŨNG TÀU. Hoành tráng lắm đây. Anh Phúc 3D phải chuẩn bi xe bus 2 tầng thôi

Trước mắt, tập trung cho chuyến Offline Biên Hoà cái đã ...

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Thành viên Thịnh của HD Biên Hoà mà nói vậy thì hứa hẹn tháng 9 tới sẽ có một kỳ OFFLINE Liên Hội SAIGON - BIÊN HOÀ - VŨNG TÀU. Hoành tráng lắm đây. Anh Phúc 3D phải chuẩn bi xe bus 2 tầng thôi

Trước mắt, tập trung cho chuyến Offline Biên Hoà cái đã ...

Bác Đức nói vậy giống Đại Hội offline toàn miền Bắc bữa hôm 08/04
Miền Nam mà làm Đại Hội offline toàn Miền Nam thì tuyệt.

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Đâu có chơi qua đêm chắc gấu cũng chấp thuận thôi bác ơi.
bác ko biết chú Toàn này rồi ,đâu cần qua đêm , trong buổi chiều là chú quất hết 1 hộp durex 3 cái luôn đóa nha =))=))=))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bác Đức nói vậy giống Đại Hội offline toàn miền Bắc bữa hôm 08/04
Miền Nam mà làm Đại Hội offline toàn Miền Nam thì tuyệt.

Các anh em HD miền Bắc hay quá nhỉ ? Làm cả miền luôn.

Tháng 9 ta làm trước Offline Miền Đông Nam Bộ đi. Rủ rê thêm các HDer Bình Dương nữa là đủ

Roland

Well-Known Member
Nếu mà ở Vũng Tàu vào thơi gian thuận lợi có khi HDAG tham dự. Vừa đi du lịch nghỉ dưỡng vừa ăn chơi :D

qdangnhat

Well-Known Member
Long ơi cho anh đăng ký thêm 1 vé nữa nha (tổng cộng 2 vé). CN sẽ đóng tiền luôn.
kế hoạch đi như thế nào em công bố luôn nhé

minhbaxi

Active Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

ây da ..bác Quang ghi bàn phút cộng giờ cuối cùng rồi nè

longdnl

Well-Known Member

Long ơi cho anh đăng ký thêm 1 vé nữa nha (tổng cộng 2 vé). CN sẽ đóng tiền luôn.

Dzạ! em sẽ liên lạc với anh Phúc 3D và hội HDBH rồi sẽ đưa lịch trình lên trang #1 luôn.

delldell

Well-Known Member

Ngậm ngùi.....:-<:(:(

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Ngậm ngùi.....:-<:(:(

Hẹn A.Dân vào dịp đi Vũng sình nhé :) Anh cố gắng đợt này ở nhà dưỡng thương đi nhé,AE đi sẽ mang niềm vui về up lên cho Anh xem.
P/s ( Luật bắn là chuẩn ) Anh yên tâm :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Long ơi Cập nhật cho nhóm anh thêm 1 ku nữa nè :)) nhioclen2003 thế là được 7 em súng ngắn & dài đủ loại kakkaka :)) =)) đang huy động tiếp :))

Hoan nghênh Anh Quang =D>:-bd :)

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
kèo này hấp dẫn quá, tuy nhiên em đang chờ confirm có tổ chức 1 sự kiện vào ngày 26/8 không, nếu tổ chức thì rất tiếc em ko tham dự được.

wimax

Well-Known Member
Bác Long ơi nhiều khả năng xe 30 chỗ sẽ cháy vé rồi . hu hu hu . Ngày mai bắn xèng cho Miss Liễu lun . :!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên