Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chanh Niem

Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tôi đăng ký :
Quách mạnh Kha
Nick : Chanh Niem
Mobile : 090-3683-716
Sẽ chuyển khoản ACB

hbinhlove2003

Well-Known Member
Mới có 38 người thôi sao ta ??? ko lẽ anh chị em ở Sài Gòn ít thế à, có ai kêu gọi thêm ko ...

VAN_LOC

Well-Known Member
Có thể năm nay kinh tế khó khăn nên AE bận đi kiếm tiền rùi .

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Có thể năm nay kinh tế khó khăn nên AE bận đi kiếm tiền rùi .

Tiền thì ngày nào chẳng phải kiếm nhưng SN làng ta thì 1 năm chỉ một lần thôi. Có mặt gặp gỡ, thư giản, giải trí...càng đông càng vui các bác ơi! :-bd:-bd:-bd

Roland

Well-Known Member
Mới có 38 người thôi sao ta ??? ko lẽ anh chị em ở Sài Gòn ít thế à, có ai kêu gọi thêm ko ...

Nếu ko có gì thay đổi, em sẽ ráng tranh thủ phóng lên dự sn cùng các bác, để tuần này rủ rê thêm coi có thành viên HD An Giang nào lên ko. :D

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

CN này em sẽ đăng ký, mấy hôm nay quên mất vụ đăng ký

genzo1984

Well-Known Member

chẳng lẽ chỉ tổ chức có 5 bàn sao?anh em HDVN ở SG và các tỉnh lân cận mà k được 100 người tham gia sao?:-/

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Có thêm 5 chiến sĩ bên BQT nữa nhé. Mấy ông lười đó chưa chịu chuyển tiền, nhưng xác nhân miệng là chắc chắn có mặt.

delldell

Well-Known Member

Hỡi các bác thành viên của diễn đàn HDVietnam! Các bác đã từng chờ đợi down các bộ phim mới, hóng và down những bát sub nóng hổi và từng thank bao nhiêu lần các bài post của các bác ledung123, Ivy68, Iceman và nhiều Uploader khác nữa. Ngoài ra các bạn cũng từng cám ơn những người trong BQT diễn đàn đã duy trì và phát triển một sân chơi đầy lý thú, "hơn cả đam mê". Và đây là dịp để các bác gặp gỡ, giao lưu với các "thần tượng" của mình, hãy tham gia sinh nhật lần 4 của diễn đàn HDVietnam. Các bạn sẽ có một buổi họp mặt vui vẻ, hào hứng và cơ hội sở hữu những phần quà hấp dẫn từ BTC.
Cám ơn tất cả.

qdangnhat

Well-Known Member

Hỡi các bác thành viên của diễn đàn HDVietnam! Các bác đã từng chờ đợi down các bộ phim mới, hóng và down những bát sub nóng hổi và từng thank bao nhiêu lần các bài post của các bác ledung123, Ivy68, Iceman và nhiều Uploader khác nữa. Ngoài ra các bạn cũng từng cám ơn những người trong BQT diễn đàn đã duy trì và phát triển một sân chơi đầy lý thú, "hơn cả đam mê". Và đây là dịp để các bác gặp gỡ, giao lưu với các "thần tượng" của mình, hãy tham gia sinh nhật lần 4 của diễn đàn HDVietnam. Các bạn sẽ có một buổi họp mặt vui vẻ, hào hứng và cơ hội sở hữu những phần quà hấp dẫn từ BTC.
Cám ơn tất cả.

NHỮNG LỜI NÓI RẤT TÂM HUYẾT CỦA BÁC DÂN
CÁC THÀNH VIÊN HDSG HÃY VẬN ĐỘNG CÁC BẠN KHÁC, CÁC HỘI HD ĐỊA PHƯƠNG, CÁC DIỄN ĐÀN KHÁC THAM GIA SINH NHẬT HDVN LẦN 4
CÁC MOD (NHẤT LÀ CÁC MOD Ở SÀI GÒN) HÃY NHANH CHÓNG ĐĂNG KÝ VÀ TÍCH CỰC VẬN ĐỘNG ANH EM ĐĂNG KÝ
TẤT CẢ HÃY NHANH CHÓNG HÀNH ĐỘNG ĐỂ BUỔI HỌP MẶT ĐƯỢC HOÀNH TRÁNG, ẤN TƯỢNG VÀ TRÊN HẾT ĐỂ CHO HDVN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN - VỮNG MẠNH - ĐOÀN KẾT

itsaigon

Member
hum nay sao 2 bác Râu r.r.iii.aaaa...
... ... ... ... ... ... ... dạt dào cảm xúc lôi cuốn thế..

0joro0

Huyền Thoại
Lời kêu gọi của 2 anh giống như lời kêu gọi toàn dân tha thiết chống địch thế? :))

quoctrung

Well-Known Member

Có thêm 5 chiến sĩ bên BQT nữa nhé. Mấy ông lười đó chưa chịu chuyển tiền, nhưng xác nhân miệng là chắc chắn có mặt.
Xác nhận thêm với pác Chip là 5+1 = 6 BQT . Lần này quoctrung sẽ đi để được bắt tay pác Chip ( ối giời Thần tượng của iem ấy nhá các pác
)
và gặp gỡ ae HDSG. Núp lùm lâu quá râu tóc nó mọc dài quá đi mất
:D

Anh em Thành viên nhanh tay Đăng ký Tham gia nhé, Event Birthday sẽ có rất nhiều Cơ hội Giao lưu - Chia sẻ cùng ae BQT và ae Uploader + 1 số Thần tượng của các pác nữa đấy.

Nghe đồn từ hành lang là các Mods SG sẽ đi Đủ mặt, ngồi chung bàn cho các pác Tha hồ mà
hơ hơ

P/s : Sẽ hoàn tất chuyển tiền trong tuần này. Cái thẻ mới bị nuốt
Chúc Mừng Sinh Nhật HDVIETNAM

mwphong

Banned

Công bố tên nich như thế. Ai có thù oán gì, dễ chém nhau lém
Nhất là có rượu bia thì cái gì mà chả khai ra. ^_^ :-t

tolydieu

Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Công bố tên nich như thế. Ai có thù oán gì, dễ chém nhau lém
Nhất là có rượu bia thì cái gì mà chả khai ra. ^_^ :-t
Nếu có thù oán gì thì cứ xả ra cho hết, ra đường dật lộn 1 trận cho lòng nó nhẹ, sau đó bắt tay nhau làm bằng hữu thì càng tốt. Cứ nếu để trong lòng lại càng mệt :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên