Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

hum nay sao 2 bác Râu r.r.iii.aaaa...
... ... ... ... ... ... ... dạt dào cảm xúc lôi cuốn thế..

Lời kêu gọi của 2 anh giống như lời kêu gọi toàn dân tha thiết chống địch thế? :))

Già hay lo em à !!!!!!!!!!!

Công bố tên nich như thế. Ai có thù oán gì, dễ chém nhau lém
Nhất là có rượu bia thì cái gì mà chả khai ra. ^_^ :-t

Giao lưu,gặp mặt offline là dịp để anh em hiểu nhau hơn, thân thiết hơn, từ đó sẽ đoàn kết, gắn bó và hổ trợ cho nhau.
Suy cho cùng mọi thù oán, hiềm khích đều bắt đầu từ cái TÔI quá lớn của mỗi người

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

NHỮNG LỜI NÓI RẤT TÂM HUYẾT CỦA BÁC DÂN
CÁC THÀNH VIÊN HDSG HÃY VẬN ĐỘNG CÁC BẠN KHÁC, CÁC HỘI HD ĐỊA PHƯƠNG, CÁC DIỄN ĐÀN KHÁC THAM GIA SINH NHẬT HDVN LẦN 4
CÁC MOD (NHẤT LÀ CÁC MOD Ở SÀI GÒN) HÃY NHANH CHÓNG ĐĂNG KÝ VÀ TÍCH CỰC VẬN ĐỘNG ANH EM ĐĂNG KÝ
TẤT CẢ HÃY NHANH CHÓNG HÀNH ĐỘNG ĐỂ BUỔI HỌP MẶT ĐƯỢC HOÀNH TRÁNG, ẤN TƯỢNG VÀ TRÊN HẾT ĐỂ CHO HDVN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN - VỮNG MẠNH - ĐOÀN KẾT

Bài kêu gọi của bác Dân rất tâm huyết,và ý hay của Anh Quang,thiết nghĩ nên đưa lên trang nhất vậy các thành viên dễ thấy và đọc sau đó men này sẽ rủ thêm mem kia và kêu gọi thêm AE bạn bè cùng tham gia sẽ hửu hiệu hơn ( góp ý nhỏ)

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Ae Thành viên là những Fan Download Cuồng nhiệt của Idol Sub ivy68 và pác Uploader ledung123 thì có thể Gặp tận mặt , sờ tận tay 2 tay "khủng" này vào Dịp Birthday lần 4 của Diễn đàn HDVietNam vào ngày 01/07/2012 này .
Nhanh tay Đăng ký : http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/387369-dang-ky-tham-du-sinh-nhat.html

Sozy, PR cho Birthday lần 4 của Diễn đàn tý @};-

Chỉnh sửa lần cuối:

chauint

Active Member

kỳ này nhiều tay to nhé:
1 - bác ledung123 idol bên box fshare
2 - em IVY idol bên box sub em mong cái này nhất :D
3 - binhhlove sai vặt bên box share acc :-"
và khá nhìu bác sẵn sàng nhận gạch đá khác còn chờ gì nữa mà ko tham gia nhỉ ????

star009vn

- Nick diễn đàn: star009vn
- Chuyển khoản: Nộp tiền trực tiếp cho E Liễu
- Số người: 1

Roland

Well-Known Member
Ah các bác ơi, có làm thẻ thành viên vào cổng để nhận diện giống offline đại hội miền Bắc ko thế.

tolydieu

Ah các bác ơi, có làm thẻ thành viên vào cổng để nhận diện giống offline đại hội miền Bắc ko thế.
Vừa có vừa không?
Hội HDSG đã thống nhất là trích quỹ hội ra để làm thẻ cho anh em HDSG. Mục đích ở đây không phải là phân chia này nọ nhưng đó chỉ là dấu hiệu nhận biết thành viên HDSG thôi à. Về tính chất đại hội offline miền Bắc nó khác với offline SN này, SN sinh nhật này tổ chức vào buổi tối theo 1 buổi party sinh nhật vừa ăn nhậu vừa hát hò, nên về hình thức thành viên tham dự không cần đeo thẻ chi cho nó vướn víu. Chỉ ngoại lệ một số thành viên HDSG mới đeo thẻ. Nên các bạn không có thẻ thì đừng hiểu nhầm nhé.

Roland

Well-Known Member
Em ko có hiểu nhầm đâu bác. Hỏi vậy là có mục đích, để lỡ có gặp mặt thần tượng chưa bik mặt nhìn thẻ thành viên mới nhận ra được chứ ko thì chịu :D

VAN_LOC

Well-Known Member
Em ko có hiểu nhầm đâu bác. Hỏi vậy là có mục đích, để lỡ có gặp mặt thần tượng chưa bik mặt nhìn thẻ thành viên mới nhận ra được chứ ko thì chịu :D

Đại diện HDSG mình tiếp đón Bác Đức nhé . Chào mừng tham gia SN HDVN .

tolydieu

Các bác An Giang sắp xếp lên chung vui được thì tuyệt còn gì bằng.
Bác LỘC hay đi công tác miền Tây nên bác Lộc cũng là đại sứ ngoại giao với các hội HD Cần Thơ, HD Biên Hòa, và cũng có thể là HD An Giang?

qdangnhat

Well-Known Member

Ae Thành viên là những Fan Download Cuồng nhiệt của Idol Sub ivy68 và pác Uploader ledung123 thì có thể Gặp tận mặt , sờ tận tay 2 tay "khủng" này vào Dịp Birthday lần 4 của Diễn đàn HDVietNam vào ngày 01/07/2012 này .
Nhanh tay Đăng ký : http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/387369-dang-ky-tham-du-sinh-nhat.html

Sozy, PR cho Birthday lần 4 của Diễn đàn tý @};-

Bác quoctrung ơi xác nhận lại dùm xem có chắc chắn được SỜ TẬN TAY 2 CÁI "KHỦNG" NÀY không ??????

quoctrung

Well-Known Member

Bác quoctrung ơi xác nhận lại dùm xem có chắc chắn được SỜ TẬN TAY 2 CÁI "KHỦNG" NÀY không ??????

Hy vọng ae mình lọt qua được Fan và Security để xem cặp Song Kím Hợp Bích ( Film + Sub ) này, hồi đó giờ kéo phim ảnh và load súp của 2 pác ấy suốt mà không nhe răng cười xã giao hay ôm thắm thiết cũng kỳ lắm pác nhỉ

Mình dự là Tình hình sẽ như minh họa bên dưới, đang cố hình dung ra cảnh tượng ấy :))

VS

love_yejin

Huyền Thoại

e thì chỉ thix "ôm hôn thắm thiết" ivy68 thoai =))

phongph

Member

Chào các Bác!
Tôi vừa đang ký trực tiếp với Ms. Liễu dự Sinh nhật HDVN lần 4 hôm nay. Chưa thấy tên bác "Van-loc", bác "Bao duc" ở danh sách đăng ký nhỉ? Nhanh lên các Bác nhé. Thanks

chauint

Active Member

tuần này có gắng chốt sổ 100 nào o=>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên