Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Like mạnh những lời của anh trường! =D>=D>=D>

Mình cũng vậy CN vừa rồi có đi Vũng Tàu với hội xe đạp rồi nhưng tuần này mình vẫn có mặt.

Hãy thể hiện tinh thần của hội HDSG ta các bác nhé!
ĐI chơi thì có, mà bày đặt:-j

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

VẬY LÀ ANH TONYTRUONG KỲ NÀY CHẮC KHÔNG ĐI ĐƯỢC RỒI

A QUANG cho em biết mình ở khách sạn gì vậy, tại em nghe nói là xa chổ ae lắm nên tính hỏi để em đổi qua ở chung khách sạn với ae cho nó khí thế:-??, tại em hay ham vui^#(^

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ngày mai là chốt sổ, tốt nhất mướn xe 16 chỗ thôi phi ơi, mà hình như bên anh Phúc có xe 16 chỗ thì phải, mướn luôn cho tiện :D

tolydieu

Ngày mai là chốt sổ, tốt nhất mướn xe 16 chỗ thôi phi ơi, mà hình như bên anh Phúc có xe 16 chỗ thì phải, mướn luôn cho tiện :D
Chính xác, Phi gọi lại thuê chiếc 16 chổ là đủ rồi, how much?
Và phòng ốc nữa, how much?
Đánh dấu trên bản google maps coi khách sạn đi theo nhóm chổ nào, khách sạn đi theo gia đình chổ nào, chợ đêm, tắm biển, bảo tàng, cafe giao lưu, ăn trưa chổ nào...để mọi người chủ động hơn. Vì đợt này đông và di chuyển nhiều địa điểm, nếu các bác không lên lịch cụ thể về thời gian và địa điểm thì người này chờ đợi người kia làm mất thời gian là điều có thể xảy ra.

truonghd

Well-Known Member
Gần tớ ngày mà còn lằng nhằng quá
Mai em chốt danh sách lại luôn đi, rồi lên chương trình cụ thể cho nó có giờ giấc

deptrai21

Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

thằng bạn e tự nhiên dỡ chứng nó lại không đi =.=

nên có mỗi mình e thôi nha a PHi!!!! sr a T_T

tolydieu

Cùng nhau bóc lịch nào: :D

hbinhlove2003

Well-Known Member
AE nghĩ xem nên mua gì làm quà cho HDVT bay giờ ? Mua 2 áo HDVN để bốc thăm được ko :D

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

AE nghĩ xem nên mua gì làm quà cho HDVT bay giờ ? Mua 2 áo HDVN để bốc thăm được ko :D

Vote 1 phiếu cho ý tưởng này.OK!

Mua cái này là dễ nhất,
Mà bữa đó mình có được bóc thăm k vậy, lỡ mình được bóc rồi bên mình trúng hết rồi sao ta:-j

hbinhlove2003

Well-Known Member

Mua cái này là dễ nhất,
Mà bữa đó mình có được bóc thăm k vậy, lỡ mình được bóc rồi bên mình trúng hết rồi sao ta:-j
Em nghĩ để cho anh em HDVT tự xử với nhau :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Em nghĩ để cho anh em HDVT tự xử với nhau :))

Mua size Trung Bình là oke rồi .

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Anh nghĩ mình chốt luôn đi chú Bình, bào cho Phi số lượng đi chung + số đi riêng để Phi làm việc với bên xe, khánh sạn và nhà hàng.

Sau đó sẽ lên lịch chính thức cho mọi người chuẩn bị luôn. :!!

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Qua giờ không thấy đại diện BTC (nguyenphi) xuất hiện nhỉ? Hôm nay hạn chót rồi, chắc mai có chương trình full.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Sáng giờ gọi DTDD cho Phi toàn nv bắt máy, nói Phi đi đâu bỏ quên dt ở tiệm , hix...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên