Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Mình đã "đi đêm" với BTC rồi mà sao chưa thấy có tên trong danh sách "quyết tâm" Nhỉ????

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Mình đã "đi đêm" với BTC rồi mà sao chưa thấy có tên trong danh sách "quyết tâm" Nhỉ????

Đúng
Ra phải đưa lên sớm, Phi ơi ! Bình ơi, đưa a Năm lên Dĩa kìaL-)

ngocthanh8106

Nói ra thiệt là đauuuuuuuu .......lòngggggggg cọp ko đi VT mà có gần chục ng mừng cảm ơn ra mặt luôn.

deptrai21

Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

cuối tuần e đi ké xe a Thangkho rồi có gì đến e đóng tiền luôn đc không a Phi? :|

delldell

Well-Known Member

Có ai đem máy quay HD đi Vũng tàu ghi hình không ta? (Hỏi lần hai)

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Vậy thì em đăng kí đi cho ... bỏ ghét :-j

Bác Long sáng thứ 7 vẫn còn đi off Galaxy Note 2 . Trưa phi qua 3D lên xe đi VT quá hoành tráng luôn

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Bác Long sáng thứ 7 vẫn còn đi off Galaxy Note 2 . Trưa phi qua 3D lên xe đi VT quá hoành tráng luôn

Đúng rời nhưng địa điểm thay đổi rồi chú Ngọc ơi!

Thời Gian Khởi Hành : 12h30.
Địa Điểm Tập Trung : Siêu Thị Nguyễn Kim Tân Bình - Số 79B Đường Lý Thường Kiệt.
( Đối Diện Là Bãi Xe của Anh Tuấn Kèn Để AE Gửi Xe Máy Qua Đêm )

nhanh chân lên nào. chỉ còn 1 ngảy để đăng ký thôi AE ơi

Vẫn chưa thấy Anh tonytruong, tonychang, duonghai26, minhbaxi , dangtu... trả lời em

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Cha nội đó đi ngắm hàng thì có , chứ thưởng thức Công Nghệ gì:-j

deptrai21

Member

anh Phi ơi, em dky' thêm cho 1 đứa bạn nha! đi chung xe luôn! nhưng nó chỉ đi chung t7, CN nó đi với nhà nó :D

thedaiking

Member

Hazz vừa có dịp định đi chơi vs ae thì nghe tin lúa gạo nạp cho trường phải tăng lên :( hix,.. nhìu tiền phải lo quá nên đành hẹn dịp # vs các bác vậy :((

Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

anh Phi ơi, em dky' thêm cho 1 đứa bạn nha! đi chung xe luôn! nhưng nó chỉ đi chung t7, CN nó đi với nhà nó :D

là sao nhỉ. đi chung xe với em và thangkho hay đi chung xe với Hội. chỉ đi thứ 7. còn chủ nhật ko đi. vậy có ở KS chung ko ?

deptrai21

Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

là sao nhỉ. đi chung xe với em và thangkho hay đi chung xe với Hội. chỉ đi thứ 7. còn chủ nhật ko đi. vậy có ở KS chung ko ?

đi chung xe với em + anh thangkho luôn! Vẫn ở ks vẫn đóng tiền bt a à.

truonghd

Well-Known Member

Thì ăn chới với hội Thứ 7 CN tách đoàn
Phi ơi, hôm qua về đem con Đó ra mở thì nó thấy gì hết, nhưng tới lúc nó bảo chesc thfi nó nhận , cái hay là nó có hình kế bên file luôn, rấttieejn
Nhưng coi chip Sima quen rồi, coi qua con này hình ảnh xấu hơn Dune, nhưng được cái tiện dụng, chuẩn bị mua thêm 1 cái vì Dune 101 nó k nhận 3T nè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên