Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

@Bình: Em đi thứ bảy hay chủ nhật vậy?
À! anh đọc được bài của em rồi, em đi thứ bảy. Không ai đi sáng CN hả ta? (Hỏi lần hai)

thinhkappa

Well-Known Member
Tình hình đã hội đủ anh em các vùng miền HDSG đã giao lưu cho Hội HDVT, thật hoành tráng :D

Mã:
meamthanh11: Mỹ Tho-Tiền Giang
thedaiking: An Giang
thinhkappa: Biên Hòa

Và lần tiếp theo sẽ là khu vực nào đây ??? Cần Thơ, Đà Lạt, Nha Trang ...

Hội trưởng cập nhật bumble_bee là member of BH luôn nhé!

Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

À! anh đọc được bài của em rồi, em đi thứ bảy. Không ai đi sáng CN hả ta? (Hỏi lần hai)

Sáng CN bác namrau đi bằng xe gì? (hỏi lần 1)

minhtuantkh

Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

HT trả lời nhanh, HP sắp cáu rồi! Hỏi lần 3 không được thì gọi đt đi anh :D

tolydieu

@bác 5: Không ai đi thì đón xe đi 1 mình, hơn cả đam mê.
@Bình cập nhật lại bác Long cũng đi xe riêng kà, 4h sáng thứ 7 bác Long đạp xe đi trước. :-j

Có ai đi một mình vào sáng CN ko vậy?

delldell

Well-Known Member

Đang kiếm cớ gây lộn với Gấu Mẹ để thứ bảy này giận, vác ba lô đi bụi nè! AE ai có tuyệt chiêu thì mách bảo nhé?. Thanks!

Đang kiếm cớ gây lộn với Gấu Mẹ để thứ bảy này giận, vác ba lô đi bụi nè! AE ai có tuyệt chiêu thì mách bảo nhé?. Thanks!

Có cùng nhu cầu với anh namrau. Thanks!:-j

Cập nhật offline Vũng Tàu cho AE đi xe chung với đoàn

Thời Gian Khởi Hành : 12h30.
Địa Điểm Tập Trung : Siêu Thị Nguyễn Kim Tân Bình - Số 79B Đường Lý Thường Kiệt.
( Đối Diện Là
Bãi Xe của Anh Tuấn Kèn Để AE Gửi Xe Máy Qua Đêm )

thinhkappa

Well-Known Member
T7 bác nhậu thiệt nhiều ,về nhà nồng nặc mùi rượu bà xã đuổi ko cho ngủ chung thế là đi ngủ bụi.:))

Off VT đợi này có đi chơi cái này ko các bác ?

T7 bác nhậu thiệt nhiều ,về nhà nồng nặc mùi rượu bà xã đuổi ko cho ngủ chung thế là đi ngủ bụi.:))

Off VT đợi này có đi chơi cái này ko các bác ?

Cái này ko có trong chương trình. vì đã kín hết lịch. với lại AE mình đi khám phá những nơi lạ, mới. cái này thì quá quen thuộc rồi. AE nào đi du lịch VT cũng đi đc. với lại khu du lịch Hồ Mây trên núi cũng đang hoàn thiện. nên trên đó cũng chưa thú vị lắm

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Có khi nào bả cho a đi thả ga k, đưa nguyên cái vali luôn cho a dễ bề^#(^Tung hoành

ngocthanh8106

rất tiếc, ko tham gia dc vào chuyến du lịch với các bác dc rồi ạ!! Cọp vướng cái tiệc Thôi Nôi rồi. Các bác đi chơi vui vẻ, Cọp ở nhà hóng hình ảnh ạ!!

delldell

Well-Known Member

Em.... rụt rè xin đăng ký 1 suất chính thức nhé.
Name: Vũ Thế Dân
Nick: 5rau
Dân tộc: Kinh
Tôn Giáo: Phật
Quốc tịch: Việt Nam
Tell: 0903684344
Đính kèm ảnh cho chắc ăn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hbinhlove2003

Well-Known Member
Cập nhật offline Vũng Tàu cho AE đi xe chung với đoàn

Thời Gian Khởi Hành : 12h30.
Địa Điểm Tập Trung : Siêu Thị Nguyễn Kim Tân Bình - Số 79B Đường Lý Thường Kiệt.
( Đối Diện Là Bãi Xe của Anh Tuấn Kèn Để AE Gửi Xe Máy Qua Đêm )

Vụ này là sao Phi ? Ko phải tập trung trên anh Phúc 3D à ?
Chúc mừng anh Dân đã được Gấu tống cổ khỏi nhà đi VT :))

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Rủ các bác PJM đi chơi giùm em đi bác Đạo trưởng

AE Pijama đang chạy đua doanh số cuối năm anh Tuấn ơi, chắc em sắp xếp thời gian gặp nhau tối T7 cùng với bác hội trưởng HDVT.

Vụ này là sao Phi ? Ko phải tập trung trên anh Phúc 3D à ?
Chúc mừng anh Dân đã được Gấu tống cổ khỏi nhà đi VT :))

anh Phúc nói bên anh Phúc ko để xe máy qua đêm được. nên anh Tuấn Kèn nói để xe bên chỗ của ảnh. vì xe 25 chỗ đậu ở đó. nên xuất phát ở đó luôn

meamthanh11

Active Member

mình lên rồi đóng tiền sau nhá,xe thuê hay xe tốc hành vậy Phi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên