Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thinhkappa

Well-Known Member
Hy vọng 1% đó sẽ mang lại may mắn cho bác , biết đâu bác đc tung ra sân vào phút bù giờ cuối cùng.:))

giuasong1

Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Nick : giuasong1
Dt :0903 682340
Dk : 2 Nguoi lon
Gap mat o cho Len xe e dong Tien lun a.
Thk

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Nick : giuasong1
Dt :0903 682340
Dk : 2 Nguoi lon
Gap mat o cho Len xe e dong Tien lun a.
Thk

viết có dấu đi bạn, viết thế này khó hiểu lắm
ps: vì bạn là người mới nên chuyển tiền đk trước cho Bình nha.

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Không vì gì hết, vì khoảng thời gian đó anh chị ở quê vô chơi. Như mình nói vẫn còn 1% cơ hội đi được nếu anh chị vô vào ngày khác.

Hỏi a chị đi bằng gì vô, cho xiền để a chị đổi vé ngày khác vô , hay vô trễ 1 ngày cũng được
Có khi nào lúc đó giận k vô luôn k ta( tao bỏ công vô thăm mày mà mày còn hẹn tới hẹn lui^#(^)

Roland

Well-Known Member
Báo cáo các bác. Hôm qua offline có hỏi mấy ae HDAG, nhưng đành lỡ hẹn với Vũng Tàu quá. Vì mấy ae HDAG bận bịu công việc & đi công tác nhiều quá. Với lại mới gom tiền mua HDD nên lúa đã cạn bồ :D, không đủ kinh phí ăn chơi rồi :((

tolydieu

Cọp viết vầy khó hiểu thật.

Đọc đi đọc lại mẩu chuyện vui của longdnl: Không hiểu phụ nữ rồi đọc lại comment của Cọp mà vẫn chưa hiểu Cọp nói gì. :D

@Roland: Không ai thì đi một mình đi Đức coi như đại diện An Giang luôn. Đón xe lên sớm rồi khởi hành cùng anh em SG vào 13h ngày thứ 7.

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Resort ở sát biển thì Vũng Tàu duy nhất chỉ có Intourco resort thôi nhé bác Tuấn, có cả hồ bơi luôn

Sát biển mà có hồ bơi thì có 3 em: Intourco, Paradise và Lan Rừng. Nhưng tại thời điểm này em hỏi chỉ còn Intourco, loại phòng delux giá 1.3 triệu/đêm, Paradise khu Hotel, loại phòng Standard giá 820,000/đêm. 2 loại đều có phòng 1 giường đôi hoặc 2 giường đơn 1.4m.

Các bác đặt sớm kẻo hết phòng, Biển Đông hay Tháng 10 cũng được ạ.

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Sát biển mà có hồ bơi thì có 3 em: Intourco, Paradise và Lan Rừng. Nhưng tại thời điểm này em hỏi chỉ còn Intourco, loại phòng delux giá 1.3 triệu/đêm, Paradise khu Hotel, loại phòng Standard giá 820,000/đêm. 2 loại đều có phòng 1 giường đôi hoặc 2 giường đơn 1.4m.

Hôm qua a Quang đặt phòng rồi mà bác Chip
Vậy rút cuộc là ở đâu để a e còn quyết

truonghd

Well-Known Member
Còn con cọp.....haizzzzzzzz

Cọp có đi thfi ở chung mới mình nhé, tại nghe a Quang nói phòng 2 giường lận nên k sao, nhường lại bà xã và F1 cho ở với Cọp^#(^, trốn qua chơi với ae:-j
Nếu Cọp đi buổi trưa k được thì tối 7 hoặc 8h đi với mình nhé

Em đăng kí đi với nhé :D
Nick HDVN:
bumble_bee
Họ tên: Nguyễn Vĩnh Khương
Số DTDD: 0974915344

tolydieu

Kaka, có chuyên viên tin tức đi nữa kìa, thì chuyến đi này sẽ được lên trang chủ thôi.

thinhkappa

Well-Known Member
Bác bumble_bee này đang học ở SG nên chắc đi chuyến xe xuất phát ở SG.

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Thích Intourco lắm ý............................. ^^

delldell

Well-Known Member

Có ai đi sáng chủ nhật không ta? Em còn nhỏ quá (gấu) Mẹ không cho đi qua đêm, sợ .........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên