Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

deptrai21

Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Họ tên: Mai Nhật Minh
DT: 01294141241

em đi nữa :D :D

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Em chưa ở đó làn nào, vậy lần này Anh Quang nếu định ở đó đặt giúp cho mấy gia đình luôn nhé. Nhà em cần phòng rộng ít nhất là 3 người trở lên ạ. Ở sát biển mà có hồ bơi thì quá tốt rồi!

Resort ở sát biển thì Vũng Tàu duy nhất chỉ có Intourco resort thôi nhé bác Tuấn, có cả hồ bơi luôn

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Về dài hạn nên ăn nhiều rau và chịu khó uống nước.

An nhiều "rau" thì hay khát nước lắm ạh vì mất nước và mệt....hahahahahaah

Ps: tuần này thi đấu Paintball, tuần sau đi offline với các bác HDVT tuyệt cú luôn........oh yeah Oppa HD Style ^^

A/e HDSG off CN9H xong ai rảnh chạy lên CLB Trí Long cổ vũ cho team SG Xtreme của HDVN nha.....go go go

tolydieu

Hiện tại con số đã 27 người lớn, chưa tính trẻ nhỏ, phá kỷ lục con số đi Biên Hòa vừa rồi.

@GENERALS: mỗi người bao nhiêu bác? :))=))

GENERALS

Ban Quản Trị

Hiện tại con số đã 27 người lớn, chưa tính trẻ nhỏ, phá kỷ lục con số đi Biên Hòa vừa rồi.

@GENERALS: mỗi người bao nhiêu bác? :))=))

Vụ mỗi người bao nhiu là seo bác ?!?!? hehe

Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Trả hết, trả hết cho người / bạn nào có tên xin nhận lại từ HD Biên Hòa để HD Vũng Tàu khỏi in bảng tên nữa nhé .

love_yejin

Huyền Thoại

Trả hết, trả hết cho người / bạn nào có tên xin nhận lại từ HD Biên Hòa để HD Vũng Tàu khỏi in bảng tên nữa nhé

HDVT đâu có in bảng tên làm gì, đi nhậu mà in bảng tên chi trời =))

thinhkappa

Well-Known Member
Bảng tên để ae HDVT nhìn vào biết người này nick gì và tên gì ,thuộc hội HD nào..? đôi khi còn có chương trình bốc thăm trúng thưởng nữa.:))

tolydieu

Mỗi kỳ mỗi kiểu, kỳ này là đi chơi, giao lưu nên không cần bảng tên, nếu có cũng không thể nhớ hết được. Nếu ai muốn làm quen thì tự nâng ly tìm hiểu, sau đó xin số ĐT để...quan hệ. :D

truonghd

Well-Known Member
Hình như bị chùng xuống rồi hay sao á, up cái cho nó xôm tụ coi
Bình em coi dắt vợ con đi được k, đi được thì báo a để bữa đó a chuẩn bị đồ đạc rồi tối về ngang rước em luôn nhé, báo a biết để a sắp xếp

genzo1984

Well-Known Member

hấp dẫn quá, và tiếc quá:(

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

hic hic hic . E không đi được ah
CN em thi kết thúc môn rồi, hôm đi BH k được thưởng thức ''đặc sản'', cứ nghĩ đi VT sẽ được bù đắp. ai ngờ... hu hu hu:((

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

CN em thi kết thúc môn rồi, hôm đi BH k được thưởng thức ''đặc sản'', cứ nghĩ đi VT sẽ được bù đắp. ai ngờ... hu hu hu:((

Kêu thầy dời buổi thì lại=P~

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Kêu thầy dời buổi thì lại=P~

thầy không dời đâu, tự mình dời đi.

Cứ suốt ngày đi học với đi thi thành ra anh em hỏi cái gì cũng không biết ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên