Dành cho những người dùng K+HD.

music123

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

mình thấy VTV làm euro cũng tốt nhưng nếu trước mỗi trận đấu khoảng 2 tiếng mà làm thêm cái chương trình "Chém gió cùng Euro" qui tụ đầy đủ các anh tài như : nhóm Biên Cương-Khắc Cường-Tuấn Anh-Việt Khuê- Phan Đăng ( VTV) cộng với nhóm Phương Nam- Như Thuần ( VCTV) thì hết ý, chứ mỗi nhóm 1kênh gió chưa đủ mạnh.

Nhìn thấy mấy cụ Biên Cương-Khắc Cường-Tuấn Anh-Việt Khuê là mình ghét rồi, bình loạn ở ẹt.

---------- Post added at 02:43:52 PM ---------- Previous post was at 02:43:15 PM ----------

Các bác cho em hỏi 1 câu này nhé!
Tôi vừa lắp đặt 1 bộ đầu thu K+ và đang dùng gói thuê bao Premium + 72 kênh SD 03 tháng, vây sau khi gói thuê bao này hết hạn tôi có thể chuyển sang gói thuê bao Access + 58 kênh được không?
Theo mình là được.

vcidth

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Các bác cho em hỏi 1 câu này nhé!
Tôi vừa lắp đặt 1 bộ đầu thu K+ và đang dùng gói thuê bao Premium + 72 kênh SD 03 tháng, vây sau khi gói thuê bao này hết hạn tôi có thể chuyển sang gói thuê bao Access + 58 kênh được không?

Được bác ạ, nhưng em đoán sau 3 tháng xem K+ Premium bác sẽ muốn nâng cấp kên K+HD :))

vulinh68

Member

Không biêt ông tướng Tạ Biên Cương có ô dù to cỡ nào mà cả VTV không ai góp ý được nhỉ. Chả cần gì nhiều, chỉ cần bớt âm lượng ở những tình huống nguy hiểm là người xem đỡ khó chịu lắm rồi. Xem một mình thì còn tắt tiếng hoặc để tiếng gốc, khổ nỗi xem đông người phải để tiếng mới chết. Trên này có bác Vietkor84 và vcidth thử góp ý xem nào :D. Chẳng lẽ mua thêm VTC HD để xem EURO, phí quá.

hungmh80

Active Member

Không biêt ông tướng Tạ Biên Cương có ô dù to cỡ nào mà cả VTV không ai góp ý được nhỉ. Chả cần gì nhiều, chỉ cần bớt âm lượng ở những tình huống nguy hiểm là người xem đỡ khó chịu lắm rồi. Xem một mình thì còn tắt tiếng hoặc để tiếng gốc, khổ nỗi xem đông người phải để tiếng mới chết. Trên này có bác Vietkor84 và vcidth thử góp ý xem nào :D. Chẳng lẽ mua thêm VTC HD để xem EURO, phí quá.

Được cái lọ thì phải mắt cái chai thôi mà :D

riêng em thì thấy rất hay và rất VTV.
TBC anh chính là TBC

rubyle

Các bác chắc biết nhà báo TẠ BÍCH LOAN của VTV chứ, nghe đồn anh TẠ BIÊN CƯƠNG là họ hàng nhà bác này, có chân to ở trong đài thế nên anh này k thể nào mà out được.

Jay Miz

Member

Các bác chắc biết nhà báo TẠ BÍCH LOAN của VTV chứ, nghe đồn anh TẠ BIÊN CƯƠNG là họ hàng nhà bác này, có chân to ở trong đài thế nên anh này k thể nào mà out được.

Toàn là quả Tạ có khác =))

rubyle

Công bằng mà nói CHẤT GIỌNG của BLV Tạ Biên Cương nghe khá ổn, điểm bị ăn gạch nhiều nhất của anh này là nói sai nhiều và cách bình luận câu cú rất buồn cười nên bị tẩy chay. Tuy nhiên trình độ BLV của VTV hiện nay chỉ có thế, ngoài anh Cương chỉ còn anh Khuê, anh Cường, Tuấn Anh, Lê Kiên (nghe lão này nói buồn ngủ ko chịu được) cũng chẳng khá hơn gì.

nghe thi thoảng cũng thấy buồn cười. Chất giọng thì dc, sôi nổi mỗi tội nói dài, nói dai thành ra nói dại!

mmtoi2011

Member

có mấy kênh eurosport 2 hay eurosport hd mà không thấy k+ đưa vào danh sách kênh nhỉ, trong khi đó eurosport và eurosport news lại có

dhpaul

Well-Known Member

Ở châu Á hiện tại chỉ có 1 kênh Eurosport Asia và Eurosport News là kênh tin tức thể thao, Eurosport Asia chủ yếu phát các giải đua xe đạp, đua ngựa, đua thuyền v.v... Một nhóm Eurosport khác có các giải quần vợt, Euro, Bundesliga... là nhóm Eurosport chỉ phát cho châu Âu.

Mr Manh

anh Cương anh nghĩ thế nào về kết quả trận Đức vs Đan mạch?
- tôi thì tôi nghĩ rằng ...ờ..... nếu đội tuyển Đức chơi đúng phong độ , ghi được bàn thằng và ko bị thủng lưới thì họ sẽ dành chiến thắng.!
- vãi Cương

Thao tran

- tôi thì tôi nghĩ rằng ...ờ..... nếu đội tuyển Đức chơi đúng phong độ , ghi được bàn thằng và ko bị thủng lưới thì họ sẽ dành chiến thắng.!
- vãi Cương
đâu phải lần đầu , cũng chưa phải lần cuối . Bác còn nghe dài dài .
bé Điêu đâu rồi , tbc là thần tượng của bé ấy .

- vãi Cương

nói thật như thế này sao. Hình như ông Cương này muốn pha trò hay sao ấy!

Mr Manh

Một pha cản phá tuyệt vời của TM Stekelenburg của đội tuyển Hà Lan trong trận đấu thứ 500 của anh trong màu áo ĐT quốc gia. Thật là vãi chưởng ôi anh cương ơi ơi là anh cương ơi, anh thành thánh sống rùi đó.

Bên trên