Dành cho những người dùng K+HD.

anhducdiesel

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Một pha cản phá tuyệt vời của TM Stekelenburg của đội tuyển Hà Lan trong trận đấu thứ 500 của anh trong màu áo ĐT quốc gia. Thật là vãi chưởng ôi anh cương ơi ơi là anh cương ơi, anh thành thánh sống rùi đó.

Có thể chọn chế độ tiếng gốc đc mà :))

duy5687

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bác này lấy thông tin bài báo ở đâu vậy? chắc là cũ xì rồi, vinasat2 đã được phóng và bây giờ đã là cuối tháng 6.

thông tin này có từ tháng 6/2010 nhưng lần đầu mình mới đọc và hiểu thêm về k+ nên post lên để các bác dùng k+ đọc cho vui

Liệu sau này K+ có cho thêm bóng đá TV HD và thể thao TV HD vào k các bác, nhất là kênh thể thao TV HD vì nó có tennis

rubyle

Nói về tennis thì THỂ THAO TV HD và nếu có STAR SPORTS thì tương đối đủ toàn bộ các giải lớn của NAM, riêng các giải NỮ thì cực ít kênh chiếu và có chiếu thì toàn chiếu từ vòng tứ kết trở lên thôi.

giomua

Well-Known Member

Một pha cản phá tuyệt vời của TM Stekelenburg của đội tuyển Hà Lan trong trận đấu thứ 500 của anh trong màu áo ĐT quốc gia. Thật là vãi chưởng ôi anh cương ơi ơi là anh cương ơi, anh thành thánh sống rùi đó.
Anh Cương quả là nổi tiếng. Hôm trước xem trận TBN gặp Pháp, sau khi Benzema đá phạt, anh ấy thốt lên:
Có lẽ Benzema không phải là Ronaldo

minhhuub

Active Member

Anh Cương quả là nổi tiếng. Hôm trước xem trận TBN gặp Pháp, sau khi Benzema đá phạt, anh ấy thốt lên:
Có lẽ Benzema không phải là Ronaldo

Ở đây người ta nói ẩn ý, bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu thế

phuongtv_76

Well-Known Member

Mình cũng đồng ý, cu Cương định nói ẩn ý là kĩ năng của ben kém xa ro

unplugged

Member

Hình như đủ những cái thiếu :D, Có AO, WIM nhưng không có RG, US Open.
Không có các giải ATP1000,ATP500........
nói chung đủ phần còn thiếu hehe!
Ủa vậy ah? Hay là ESPN HD của Asia nó không có bản quyền? Mình xem ESPN HD bên Canada RG vs US Open bình thường mà!:D

dhpaul

Well-Known Member

Giờ này tại VN ESPN STAR Sports chỉ có bản quyền giải Úc mở rộng, Wimbledon và một số giải nhỏ của hệ thống ATP & WTA. Còn các giải ATP Masters họ đã không còn chiếu tại VN từ năm 2009, mà thay vào đó là VCTV và sau đó có thêm SCTV.
Em nhớ VCTV hình như cũng đã chiếu khá đủ hệ thống WTA Master còn gì?

vcidth

Active Member

K+ đã có bán điều khiển từ xa (Remote Control) cho đầu K+ HD, bác nào bị mất hoặc hỏng thì mua ngay nhé.

quanhuy90

Member

hiện tại một số kênh nước ngoài trên hệ thống K+ đã có logo k+: CNN, TCL, DIVA, AXN

Bên trên