Dành cho những người dùng K+HD.

minhhuub

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

pác ạ....ng ta là ng ta hâm mộ cái lối đá,lối chơi hay đẹp pác ạ....Ars chơi cũng đẹp nhưng Mu lại hay,đẹp hơn...pác nhìn Ars thua hoài pác có chán ko? cái nữa là Ars ngày xưa với bây giờ khác hẳn nhau
Inter Milan thua suốt nhưng mình vẫn là fan của nó vì trong đó có 1 cái gì đó đặc biệt.

Mr Manh

Thằng ku nam là nguyên nhân làm cho k+ mất thêm bao nhiêu tiền quảng cáo và hạ giá đầu thu cũng như khuyến mãi.

cái kia hình như là bóng chứ ko phải lỗi đâu :)) hôm qua xem làm gì có vết chỗ chữ R :))

dtsexpert

Active Member

chỉ tội cho kh K+, vưa trả tiên vưa phải nghe BLV truyên lửa chém gió vãi vô đối :)
bác Liết nên khuyên mấy em BLV 1 ngay bỏ 15p ghé hdvietnam tiếp thu ý kiến, may ra mới bớt cái truyên lửa chút :)

Mr Manh

chỉ tội cho kh K+, vưa trả tiên vưa phải nghe BLV truyên lửa chém gió vãi vô đối :)
bác Liết nên khuyên mấy em BLV 1 ngay bỏ 15p ghé hdvietnam tiếp thu ý kiến, may ra mới bớt cái truyên lửa chút :)

Khổ cho Bác quá đêm hôm lọ mọ vào diễn đàn để xả vì mấy thằng truyền lửa ngu không thể tả được.

minhhuub

Active Member

Trước thấy ku Quân và Phú lên tiếp thu như đúng rồi ấy =)) xong rồi mất tích :))

phuongtv_76

Well-Known Member

Mất tiền nghe mấy thằng ng..u BL này làm gì, các bác bực mình thêm:))

Ước gì 2 kênh K+ trên gói VCTV nâng lên HD thì đẹp biết bao, 4 kênh thể thao HD có sướng ko? Nhà mình dưới P khách thì k+HD, còn trên phòng ngủ đầu thu VCTV - HD, bực cái đêm có trận hay lại phải xuống nhà ngồi thù lù rét sun trym. Lăn tăn 2 kênh của k+ SD nên ko sài. k+ mà áp dụng vào đầu VCTV chất lượng HD thì thu phí 150k may ra mới đáng bỏ ra ( có 2 kênh gần như chỉ dùng ngày CN mà chất lượng SD mà bỏ ra 150k thì ko đáng ) thích xem tenis các chú Nadal,djokovic,federre. Vụt nét căng khoái :D

duyen_pham

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Ước gì 2 kênh K+ trên gói VCTV nâng lên HD thì đẹp biết bao, 4 kênh thể thao HD có sướng ko? Nhà mình dưới P khách thì k+HD, còn trên phòng ngủ đầu thu VCTV - HD, bực cái đêm có trận hay lại phải xuống nhà ngồi thù lù rét sun trym. Lăn tăn 2 kênh của k+ SD nên ko sài. k+ mà áp dụng vào đầu VCTV chất lượng HD thì thu phí 150k may ra mới đáng bỏ ra ( có 2 kênh gần như chỉ dùng ngày CN mà chất lượng SD mà bỏ ra 150k thì ko đáng ) thích xem tenis các chú Nadal,djokovic,federre. Vụt nét căng khoái :D

kênh HD nhà đài tự sản xuất đó là thế mạnh của nhà mà bác, họ sẽ không cung cấp cho đơn vị nào khác đâu,

giomua

Well-Known Member

Mình thì ước trên K+HD có hai kênh BĐTV HD và TTTV HD

tan_huy_93

Well-Known Member
lúc nãy em xem xong cái khuyến mãi khủng cho thuê bao đk mới gói Premium+ & HD+ của K+ trên TV, em vô cùng ức chế...
cái quảng cáo mới vô cùng “Vô Duyên” luôn, như cái quảng cáo trước vậy.

Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

lúc nãy em xem xong cái khuyến mãi khủng cho thuê bao đk mới gói Premium+ & HD+ của K+ trên TV, em vô cùng ức chế...
cái quảng cáo mới vô cùng “Vô Duyên” luôn, như cái quảng cáo trước vậy.

Quan tâm đến K+ quá ta? Quảng cáo nào của K+ cũng xem.
Vậy là sao ta??? =))

tan_huy_93

Well-Known Member
tôi có xem quảng cáo K+ hay tôi có quan tâm đến K+ hay không, là chuyện của tôi..!!!
không liên quan đến ku..!!!
ku quan tâm chi ??
ku quan tâm đến Truyền hình An Viên tôi có nói gì ku không.......

caotri1986

Thấy trên trang chủ K+ nói năm sau K+ sẽ phát thêm giải Bundesliga đúng ko nhĩ.
Nêu thế thì tuyệt vời

Bên trên