Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Mình thì xem trên BDTV-HD cho lành :D. Trận nào K+ độc quyền mới mở lên coi mấy anh BLV ru ngủ :D

Thằng Nam Fan Ars mà suốt ngày bình luận MU,có khi thành fan MU miej nó rồi =))

BLV cứ thiên về 1 đội là mình chúa ghét. Là 1 BLV phải có 1 tiếng nói trung lập.

Công nhận chú persi đá kinh thật, hở là vao lưới lượm banh với nó ngay. Quả cuối hiệp 1 cho thấy anh là số 1 ở MU chứ ko còn là Rooney nữa. Động tác giả sút cực gọn rồi đặt lòng chân phải rất tinh tế. Rất đẳng cấp

ChếLinh

Member

Các bác làm ơn cho em hỏi h cuối năm đăng kí gia hạn thẻ K+ có khuyến mại gì không vậy ?

Thao tran

Các bác làm ơn cho em hỏi h cuối năm đăng kí gia hạn thẻ K+ có khuyến mại gì không vậy ?
từ đó tới giờ có thấy nó khuyến mãi thuê bao cũ gia hạn đâu . toàn khuyến mãi thuê bao mới mua kèm đầu thu .

quanganh_08

Active Member

Ngày 16/12 tôi ra hạn thuê bao gói Access+ 6 tháng được khuyến mãi 2 tháng = 8 tháng

Mr Manh

Mấy chú đó trình độ chỉ có vậy công thêm chém gió thôi rùi. Ngồi BL những trận trên TH mà cứ như mấy thằng nhãi nhép ngồi chém gió ở quán trà chanh. Đến nản

quanganh_08

Active Member

bác cũng xài k+ Acess hả.em tưởng bác nhắm mắt cũng có k+ 58 kênh xài mà

Mình góp thêm phần giúp cho người khác "nhắm mắt cũng có K+58 xài" đó bạn!Vì có phải nhà đài free đâu ....:D Rồi người khác lại giúp tôi "nhắm mắt cũng có cái khác xài" ấy mờ :))

Thao tran

Mấy chú đó trình độ chỉ có vậy công thêm chém gió thôi rùi. Ngồi BL những trận trên TH mà cứ như mấy thằng nhãi nhép ngồi chém gió ở quán trà chanh. Đến nản
Fan MU vào bênh vực fan MU . Nếu nó là fan MC thì không biết thế nào . Nó mà bl có khi bác đập tv cũng nên :D

emcutai

Các bác cho hỏi một cặp đầu thu HD Samsung bây giờ thanh lý thì được bao nhiêu nhẩy?

Gặp khách dùng multiroom thì may ra bán đc, chứ chưa nói đến giá 2tr. Dùng multi khó chịu vãi khi cứ 6h lại phai nạp rồi là đang xem hết time, rồi hết pin. Luc chỉ muốn đập đi cho rồi

BTDBRVT

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Mình góp thêm phần giúp cho người khác "nhắm mắt cũng có K+58 xài" đó bạn!Vì có phải nhà đài free đâu ....:D Rồi người khác lại giúp tôi "nhắm mắt cũng có cái khác xài" ấy mờ :))
Cái xác đó của em thì phải, bác tranh thủ nạp phần hồn đúng lúc nhỉ =))

music123

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bác cố gắng "nhắm mắt" lâu lâu chút để em cũng "nhắm mắt" mà có cái xài nhe! :))

Bên trên