Dành cho những người dùng K+HD.

Minhsur

Banned
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Ba năm trước bức xúc của dân với K+ là thật. Thời điểm này dân tỉnh ngộ ra nhiều rồi, chắc cũng còn mấy chục dân trên HDVN ra sức chống K+, thử hỏi giờ thì lấy được bao nhiêu chữ ký phản đối K+ nữa đây. Bởi chính những thằng như VTC, AVG, VTVcab, netTV cũng chả ra chó gì, chẳng có gì để khách hàng tin dùng.

Không biết mấy bác anti K+ đang dùng loại hình THTT gì, đã lần nào tận mắt xem K+ nó có cái gì hay chưa? Nếu chưa biết thì cũng khó nói lắm, chắc lại vẫn câu "K+ chỉ có bóng đá...".

boy_hn

Active Member

Chữ kí thì cũng vậy thôi.có 1000 chữ kí thì cũng chả giải quyết dc cái gì cả.có dùng k+ thì mấy biết dc k+ có những cái gì.chất lượng tốt hơn hẳn các đài khác.dù hơi đắt 1 chút nhưng đáng đồg tiền bát gạo

Minhsur

Banned

Trước đây mình dùng THC HN, sau bỏ để theo VTC, bị nó lừa mấy cái đầu thì chuyển dùng VCTV (giờ là VTVcab). Mới dùng thêm K+HD được hơn năm vì chất lượng VTVcab kém quá. Hồi tháng 3 thấy KM nhiều, Lắp thử netTV được 1 tuần phải chuyển đi cho người khác dùng (vì nếu cắt thì bị phạt thêm 200k). Hôm SNHD5 được ông bạn tặng AVG gói 70 kênh dùng miễn phí 1 năm, giờ bỏ xó.

Vẫn chỉ có K+ là còn xem được. Mấy cái kia được cái rẻ tiền hơn thôi, chứ chất lượng thì quá chán.

boy_hn

Active Member

Trước đây mình dùng THC HN, sau bỏ để theo VTC, bị nó lừa mấy cái đầu thì chuyển dùng VCTV (giờ là VTVcab). Mới dùng thêm K+HD được hơn năm vì chất lượng VTVcab kém quá. Hồi tháng 3 thấy KM nhiều, Lắp thử netTV được 1 tuần phải chuyển đi cho người khác dùng (vì nếu cắt thì bị phạt thêm 200k). Hôm SNHD5 được ông bạn tặng AVG gói 70 kênh dùng miễn phí 1 năm, giờ bỏ xó.

Vẫn chỉ có K+ là còn xem được. Mấy cái kia được cái rẻ tiền hơn thôi, chứ chất lượng thì quá chán.

Tiền nào của ý bác à.rẻ thì chất lượng sao tốt dc.vtvcab xem thì nhiễu.chất lượng càng ngày càng tồi.k+ vẫn tốt nhất

Minhsur

Banned

Tiền nào của ý bác à.rẻ thì chất lượng sao tốt dc.vtvcab xem thì nhiễu.chất lượng càng ngày càng tồi.k+ vẫn tốt nhất

VTVcab để giành cho ngày trời mưa to, gió lớn bạn à, hoặc để cho vào bếp hoặc chia cáp xem ở các phòng khác cũng tiện.
9 kênh HD của K+ chất lượng khá tốt, cũng đáng tiền.

giomua

Well-Known Member

VTVcab để giành cho ngày trời mưa to, gió lớn bạn à, hoặc để cho vào bếp hoặc chia cáp xem ở các phòng khác cũng tiện.
Tưởng 10 Kênh rồi chứ ạ. Ít nhất K+ đã tự sản xuất 3 kênh HD.

giomua

Well-Known Member

Năm nay không biết bon K+ này có lặp lại điệp khúc tường thuật trực tiếp La Liga như năm ngoái không. Mỗi vòng chỉ chọn một trong hai đội Real hoặc Barca để độc quyền. Trận kia dành cho VTVCap. Hai thằng này cùng mẹ là VTV nên phối hợp ăn ý lắm
Em là fan của Barca, mỗi tháng bóp mồm bóp miệng đóng cho nó 300k mà cứ thấp thỏm xem tuần này được "ăn" HD hay là SD. Bức xúc lắm

Minhsur

Banned

Năm nay không biết bon K+ này có lặp lại điệp khúc tường thuật trực tiếp La Liga như năm ngoái không. Mỗi vòng chỉ chọn một trong hai đội Real hoặc Barca để độc quyền. Trận kia dành cho VTVCap. Hai thằng này cùng mẹ là VTV nên phối hợp ăn ý lắm
Em là fan của Barca, mỗi tháng bóp mồm bóp miệng đóng cho nó 300k mà cứ thấp thỏm xem tuần này được "ăn" HD hay là SD. Bức xúc lắm
Năm nay thêm K+PM hy vọng sẽ phát nhiều trận của giải TBN chuẩn HD. Giải TBN thì mình hay xem Real, vì có Morinho chẳng giống ai, giờ chắc thôi...

poemhp0

Member
Em cũng mới lắp K+HD được 1 tuần lý do chuyển từ 40" lên 60". Em xác định yêu nó luôn(Nhưng 300k/ tháng hơi chát), trước đây cũng kinh qua VTVcab. VTCd901.AVG.Nextv.

boy_hn

Active Member

10 kênh hd chứ bác.sao lại 9 kênh.nhược điểm lớn nhất của truyền hình vệ tinh là mưa to k xem đc.còn tất cả ăn đứt cáp.1thang 300k nge thì là chát nhưg tính ngày ra mất có 10k/ ngày.cũng chả cao lắm

Minhsur

Banned

10 kênh hd chứ bác.sao lại 9 kênh.nhược điểm lớn nhất của truyền hình vệ tinh là mưa to k xem đc.còn tất cả ăn đứt cáp.1thang 300k nge thì là chát nhưg tính ngày ra mất có 10k/ ngày.cũng chả cao lắm

Quên chưa cộng thêm K+PM bác ạ. Trời mưa to thì sẽ ảnh hưởng nhưng mất khoảng 15p thôi.
Đến bây giờ với mức lương tối thiểu 1.150k thì so với 3 năm trước mức giá này đỡ nhiều rồi, nhất là bác nào mới chơi chỉ mất 2t để mua đầu phát.

poemhp0

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Quên chưa cộng thêm K+PM bác ạ. Trời mưa to thì sẽ ảnh hưởng nhưng mất khoảng 15p thôi.
Đến bây giờ với mức lương tối thiểu 1.150k thì so với 3 năm trước mức giá này đỡ nhiều rồi, nhất là bác nào mới chơi chỉ mất 2t để mua đầu phát.
Em mua được giá mềm 2.2tr = đầu thu + 6 tháng.

boy_hn

Active Member

E trc sài k+sd + sony 42in nhưng thấy mấy kênh hbo,stamovies..... Cứ mờ mờ ảo ảo.bóng ma rất khó chịu và bực mìh thế.dc mấy kênh k+ sd là nét còn lại xem mờ mờ.thế lÀ e cho đi cái đầu sd sau 1 năm rưỡi sử dụng.về ông bà k biết sd ,hd là j.cứ bảo tivi to chỉ dc cái thời trang xem k = tivi crt .người thì lùn .k thật .đển khj e lắp đầu hd các cụ khen nét như sony:))

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Chắc bác poemhp0 được KM khi mua cùng tivi à? Giá ngon thế.

Dù sao vẫn hơn cái loại mũ ni che tai ,cái loại sống chết mặc bay,cái loại ngậm miệng ăn tiền nói chung là bọn vô cảm.Cũng phải có người lên tiếng trước bức xúc của nhân dân

bây giờ là kinh tế thị trường chứ không phải thời quan liêu bao cấp.
đừng sống mãi với quá khứ.

boy_hn

Active Member

Xã hội bây giờ có tiền thì sống mà k tiền là chết.mạnh ai người ấy dc

vietthang1906

công nhận là giá gói k+ HD chát thật nhưng phải nói xem những trận bóng HD sướng thật

quanhuy90

Member

các bác có xem trực tiếp quyền anh trên K+PM không, em mới đi làm về bật tivi lên xem đây. công nhận xem quyền Anh HD đã con mắt thật.

Bên trên