Dành cho những người dùng K+HD.

ptt0903939220

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

6 tháng sau bạn muốn xem tiếp thì chỉ cần liên lạc với mình để gia hạn thôi đt 0937929220 gặp Tuấn.

hongson2828

Well-Known Member

Các bác đại lý k+ trên này cho e hỏi, có bác nào gia hạn k+ dưới giá niêm yết (như là chiết khấu thẻ cào điện thoại) thì pm cho e với, của e sắp hết thuê bao ạ.
gia hạn gói hd còn kiếm được tý ,chứ gói sd thì ko đủ tiền lãi ngân hàng đâu bác ơi

Pogba

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

chót xem bóng đá HD rồi nên giờ xem 2 cái kênh bongdatv với thethaotv trên đầu k+ thì ko ngửi nổi, hình ảnh mờ, lại nhòe nhoẹt :(.
He he... Mình cũng như bạn. Đang tính làm thêm phát HD của VTV cab nữa. Nhưng không biết chất lượng thế nào vì nhà mình cũng đang chia làm mấy TV nữa.

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

He he... Mình cũng như bạn. Đang tính làm thêm phát HD của VTV cab nữa. Nhưng không biết chất lượng thế nào vì nhà mình cũng đang chia làm mấy TV nữa.
Chất lượng (Chất lượng hình ảnh và nội dung) và số lượng các kênh HD của VTVcab theo đánh giá khách quan của em là tốt nhất trong các đài trả tiền hiện nay nhé bác :D. Tín hiệu luôn ổn địnhvà danh sách kênh luôn đc đa dạng lên.

princetq

Member

Qua sử dụng thì em thấy vtvcab HD là ngon nhất, nó chỉ kém hơn k+ khoản bóng đá. Còn về những cái khác thì em chưa có gì phải chê hết. Thấy vtvcab đang quảng cáo đến 10-8 sẽ có 1 sự kiện chưa từng có, đang hồi hộp ko biết là gì.

boy_hn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Chất lượng (Chất lượng hình ảnh và nội dung) và số lượng các kênh HD của VTVcab theo đánh giá khách quan của em là tốt nhất trong các đài trả tiền hiện nay nhé bác :D. Tín hiệu luôn ổn địnhvà danh sách kênh luôn đc đa dạng lên.

Hình ảnh tốt nhất thì e chỉ thấy mỗi k+ là hinh ảnh chất lượng chuẩn.chứ vtvcab e thấy chưa thể chuẩn nhất dc

boy_hn

Active Member

Các bác cao thủ cho e hỏi là khi e dò kêng free trên đầu k+hd.dò xog và nó cứ hiện dòng chữ co list kênh mới bạn có muốn dò k.mjh bắt buộc fai ấn có.nếu k nó sẽ cứ hiện nthe mãi.e đã ấn dò và chữ đó mất dc vài tiếng xog nó lại hiện lên.xjn hỏi các bác là e fai làm nthe nào để dòng chữ đó biến mất hoàn toàn dc .

Muihex

Có bác nào biết vì sao dạo này NGC HD ko có phụ đề ko, nhiều chương trình hay mà xem ko hiểu chán quá

Pogba

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Cảm ơn bác, em có tin tưởng để chơi thêm em này rồi. Em thì không quá quan tâm nhiều, mục đích chính là 2 kênh Bóng đá TV và Thể thao TV thôi. Năm ngoái nhiều khi phải xem Juve đá ở hai kênh này (SD) chán vãi.

boy_hn

Active Member

Cho e hỏi nâng cấp phần mềm đầu k+hd có tác dụng gì ko vậy

Có bác nào biết vì sao dạo này NGC HD ko có phụ đề ko, nhiều chương trình hay mà xem ko hiểu chán quá
Vì đơn vị phát sóng không thực hiện đúng cam kết với Bộ TTTT khi xin giấy phép biên tập, biên dịch các kênh nước ngoài tại Việt Nam.

princetq

Member

Đơn vị biên tập họ chỉ tìm cách lách cho qua giai đoạn cấp phép thôi, cấp đc rồi là họ quên phụ đề luôn. Kênh animal planet cũng thế, mấy hôm gần đến hạn phải cắt là các bác cho phụ đề 1 ít, giờ em bật lên chẳng thấy phụ đề đâu nữa. Tưởng quy chế có hiệu lực thì nhiều kênh đc việt hóa hơn, ai dè lại còn tệ hơn trước.

Đơn vị biên tập họ chỉ tìm cách lách cho qua giai đoạn cấp phép thôi, cấp đc rồi là họ quên phụ đề luôn. Kênh animal planet cũng thế, mấy hôm gần đến hạn phải cắt là các bác cho phụ đề 1 ít, giờ em bật lên chẳng thấy phụ đề đâu nữa. Tưởng quy chế có hiệu lực thì nhiều kênh đc việt hóa hơn, ai dè lại còn tệ hơn trước.

EPL đang là cái hố sa lầy, thậm chí là mồ chôn Canal tại thị trường Việt Nam.
VTV đã ra tối hậu thư: 3 năm nữa VSTV không có lãi thì giải tán!
Tổng doanh thu thuê bao từ toàn bộ thị trường truyền hình trả tiền tại Việt Nam chỉ khoảng hơn 6000 tỷ / 1 năm. Đó chỉ là DOANH THU. LỢI NHUẬN thấp hơn rất nhiều lần
Yêu cầu mỗi năm lãi 600 tỷ với một đơn vị đang lỗ mỗi ngày hơn 1 tỷ như VSTV là một điều bất khả trong 3 năm tới.

Việc K cắt giảm chi phí sản xuất từ khâu biên dịch, làm phụ đề cũng là chuyện thường thôi.
Mà chưa biết chừng, dùng phần mềm Crack làm phụ đề, không đạt tiêu chuẩn EU cho DVB nên các kênh nước ngoài không chấp nhận :)

EPL đang là cái hố sa lầy, thậm chí là mồ chôn Canal tại thị trường Việt Nam.
VTV đã ra tối hậu thư: 3 năm nữa VSTV không có lãi thì giải tán!
Tổng doanh thu thuê bao từ toàn bộ thị trường truyền hình trả tiền tại Việt Nam chỉ khoảng hơn 6000 tỷ / 1 năm. Đó chỉ là DOANH THU. LỢI NHUẬN thấp hơn rất nhiều lần
Yêu cầu mỗi năm lãi 600 tỷ với một đơn vị đang lỗ mỗi ngày hơn 1 tỷ như VSTV là một điều bất khả trong 3 năm tới.

Việc K cắt giảm chi phí sản xuất từ khâu biên dịch, làm phụ đề cũng là chuyện thường thôi.
Mà chưa biết chừng, dùng phần mềm Crack làm phụ đề, không đạt tiêu chuẩn EU cho DVB nên các kênh nước ngoài không chấp nhận :)

lại phải chờ 3 năm nữa như 3 năm trước từng phán à ;))

boy_hn

Active Member

K+ giải tán ư.3 năm hay 10 năm sau thì k+ cũng vẫn tồn tại mà thôi

K+ giải tán ư.3 năm hay 10 năm sau thì k+ cũng vẫn tồn tại mà thôi

Thời và thế hôm nay khác rồi. Một bàn tay sao che nổi bầu trời.
Người không ăn ốc sẽ chẳng bao giờ chấp nhận đổ vỏ đâu. Bản thân V cũng đã chuẩn bị lo chuyện hậu sự cho "đứa con lai ngoài giá thú" mắc bệnh nan y sau 3 năm tới rồi!

Bên trên