Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Mình chỉ biết là HTV thể thao chiếu trận này thì phải. 19h30 ngày 11-8.

duyen_pham

Vừa ngó qua cái lịch phát sóng thằng K+, thắc mắc sao kênh K-NS không thấy trực tiếp trận nào các bác nhỉ :D

boy_hn

Active Member
Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Vừa ngó qua cái lịch phát sóng thằng K+, thắc mắc sao kênh K-NS không thấy trực tiếp trận nào các bác nhỉ :D

K+ns bây giờ chỉ chiếu da bóng khi có nhiều trận trùng giờ.còn k thì chỉ có k+1,k+pm,k+pc là chính thôi

Thao tran

năm nay có K+PM vậy vấn đề laliga sao nhỉ . năm rồi mỗi lượt trận chỉ phát barca hoặc real . năm nay có phát đủ 2 anh này không .

quanhuy90

Member

năm nay có K+PM vậy vấn đề laliga sao nhỉ . năm rồi mỗi lượt trận chỉ phát barca hoặc real . năm nay có phát đủ 2 anh này không .

chắc chắn là không vì còn để cho VTVcab làm ăn nữa chứ, cứ K+ có real thì VTVcab có Barca và ngược lại. trừ trường hợp trận siêu kinh điển.

boy_hn

Active Member

K+ để cho vtvcab kiếm ăn chứ nếu phát đầy đủ ai người ta lắp vtvcab nữa

thekop

Active Member

K+ làm ăn chán nhỉ?
tưởng hôm qua ko có B.M thì hôm nay sẽ được xem Borussia Dortmund chứ,
lắp HD mà cứ phải làm tội con mắt bằng SD thì tội quá..!

giomua

Well-Known Member

chắc chắn là không vì còn để cho VTVcab làm ăn nữa chứ, cứ K+ có real thì VTVcab có Barca và ngược lại. trừ trường hợp trận siêu kinh điển.

K+ làm ăn chán nhỉ?
tưởng hôm qua ko có B.M thì hôm nay sẽ được xem Borussia Dortmund chứ,
lắp HD mà cứ phải làm tội con mắt bằng SD thì tội quá..!
Bực về cách làm ăn này của K+ lắm rồi đấy. Chắc là ông bố VTV chỉ đạo đây mà. Mịa

boy_hn

Active Member

Để tí nữa gọi điện cho bác liết xem thế nào.ai lại làm ăn thế bao giờ=))

phi_phi

Các bác ơi cho em hỏi 1 chút , hiện em đang dùng VTVcab hd và mua thêm gói k+ 150 nghìn vào VTVcab bằng cách nạp thẻ , bên k+ có nói là bán gói k+ gồm 3 kênh là k+1 , k+ns và k+pm cho các nhà đài khác với giá 150 nghìn .Hiện giờ gói k+ của VTVcab mà em đang mắc chỉ có mỗi 2 kênh là k+1 , k+ns . Vậy không biết vài hôm nữa có được up thêm kênh k+pm như bên k+ hay không ?

boy_hn

Active Member

Cách đơn giản và chính xác nhất bạn nên gọi tổng đài của vtvcab.

dhpaul

Well-Known Member

Bực về cách làm ăn này của K+ lắm rồi đấy. Chắc là ông bố VTV chỉ đạo đây mà. Mịa

Chả hiểu sao 2 giải Ý với TBN K+ chỉ cố độc quyền các trận mã 1 và 3, sau đó là trực tiếp các trận mã 5 6 7 8... còn các trận 2 và 4 là lơ đi không thèm phát =))

minhhuub

Active Member

Bài của VTV cả, gom hết 1 phát mấy lứa cá mè luôn :))

quanhuy90

Member

Các bác ơi cho em hỏi 1 chút , hiện em đang dùng VTVcab hd và mua thêm gói k+ 150 nghìn vào VTVcab bằng cách nạp thẻ , bên k+ có nói là bán gói k+ gồm 3 kênh là k+1 , k+ns và k+pm cho các nhà đài khác với giá 150 nghìn .Hiện giờ gói k+ của VTVcab mà em đang mắc chỉ có mỗi 2 kênh là k+1 , k+ns . Vậy không biết vài hôm nữa có được up thêm kênh k+pm như bên k+ hay không ?

việc gì mà bác phaỉ dùng như vậy cho nó đắt, bác lắp K+HD có cả 4 kênh của k+ và có luôn 3 kênh HD của K+ luôn. bác mua có 3 kênh mà mất đến 150k em nghĩ là không nên, trong khi đó gói HD+ của K+ chỉ có 270k thôi

Bên trên