Dành cho những người dùng K+HD.

KSAS

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bác nào bật thử VTV3HD giúp em xem có một đường gấp chạy ngay màn hình, cách mép dưới khoảng 20cm không ạ. Chỉ riêng kênh này bị, các kênh khách ngon lành.

Em đg định hỏi giống bác nè. có ai bị giống vậy ko:

chỉ mỗi kênh VTV3HD của k+ là bị. VTV3HD bênh SCTV ko bị.

Minhsur

Banned

Giống bác luôn. Chắc là bệnh chung của nhà đài rồi, thế là yên tâm ngủ ngon.
Giờ mà lại lỗi lầm rồi bảo hành thì điên mất.

hoangmk

Member

Bác cứ yên tâm ngủ ngon nhé, mình cũng bị y như vậy :)

princetq

Member

Cập nhật đến thời điểm hết phim bản di chúc bí ẩn thì bên vtvcab ko bị, còn sau đó e tắt tv nên ko biết.

Minhsur

Banned

Vừa mở lại xem sao thì thấy ngay chị Lê Hoàng, vẫn y nguyên một đường sọc... Hị hị hị
Kệ vẫn ngủ tốt.

vietthang1906

hqua nhà mình cũng bị kênh VTV3 HD trên đầu k+ này, cứ tưởng bị làm sao

minhhuub

Active Member

Lol, cả 1 tuần đầy bóng đá mà kênh K+NS ko phát trận nào luôn. Cắt mie kênh đi cho nó đỡ tốn tài nguyên.....

giomua

Well-Known Member

Lol, cả 1 tuần đầy bóng đá mà kênh K+NS ko phát trận nào luôn. Cắt mie kênh đi cho nó đỡ tốn tài nguyên.....
Những tưởng thêm kênh K+PM HD thì sẽ được xem nhiều trận hơn, đặc biệt là HD. Vậy mà bọn này phát quá lôm côm. Cứ như tuần trước thì hãi lắm. Nếu cứ thế này tốt nhất nên quay lại gói SD thôi

vo7210

Well-Known Member

Những tưởng thêm kênh K+PM HD thì sẽ được xem nhiều trận hơn, đặc biệt là HD. Vậy mà bọn này phát quá lôm côm. Cứ như tuần trước thì hãi lắm. Nếu cứ thế này tốt nhất nên quay lại gói SD thôi
Lên rồi khó xuống lắm bác ! Quen mắt rồi giờ không muốn xem SD nữa đâu.

quanhuy90

Member

kênh VTV3 HD trên k+ nay bị gì vậy các bác nhỉ. tối qua thì bị lỗi hình ảnh, hôm nay thì hình ảnh mờ, âm thanh thì ôi thôi khỏi nói. ôi đẳng cấp của k+ đâu rồi.[-(

minhhuub

Active Member

từ từ, vào tất cả các giải thì sẽ cần đấy.

Lol, riêng cái EPL vào khung giờ 21h có mà đầy trận thì mà lại đi phát lại trên K+PM với K+PC. Đà này ra thêm 10 kênh K+HD đi nữa chắc lề lối vẫn thế lắm. Độ bựa chỉ thua anh khựa

poemhp0

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Nói thế nào.k+ có tất cả các giải vô địch hàng đầu châu âu mà bạn lại bảo dùng 1 đầu thu k+hd ko thể xem tất cả các giải dc.thì potay
FA có xem được không? trận siêu cup nước anh vừa rồi K+HD mốc mắt còn gì.

quanhuy90

Member

Ngoại hạng Anh trưở lại rồi các bác với bảng tỉ số kiểu mới. chúc các bác có một đêm sống với bóng đá nhé.

Bên trên