Dành cho những người dùng K+HD.

boy_hn

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Tại sao k+ mãi vẫn chua có vtv6HD nhỉ.khuyến mại thuê bao HD cũng ko thấy

pieke

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

HD chất lượng là phương thuốc bí truyền của K+ nên phải nhả dần dần kiểu như thầy thuốc chữa cho con bệnh không bao giờ chữa khỏi ngay mà cứ phải để con bệnh vật vã không thể tách dời được xong mới tung ra chiêu cuối :)))))))))))

VTV6 có rất nhiều chương trình dành cho giới trẻ rất hay, em rất thích.Kênh này xem bình thường không được nét lắm. Kể ra K+ mà có VTV6 HD thì cũng đáng tiền bỏ ra xài

VTV6 có rất nhiều chương trình dành cho giới trẻ rất hay, em rất thích.Kênh này xem bình thường không được nét lắm. Kể ra K+ mà có VTV6 HD thì cũng đáng tiền bỏ ra xài
Không cần phải có , vì để từ từ rồi dùng chung TP phát các kênh HD của VTV trong tương lai.

dinhkimdung92

Các kênh HD đa số bây giờ đài nào cũng ít, muốn được xem HD thoải mái thì chắc phải lắp đầu HD riêng

nghe nói K+ đang chiếu trận MU thì trận đấu bị hoãn. Sau khi trận đấu bắt đầu lại 10 phút vẫn chưa thấy tín hiệu đâu, và bắt đầu phát dòng chữ xin lỗi blah blah blah. Và rốt cuộc là hiệp 2 mới chiếu tiếo. Vãi cho cái chất lượng dịch vụ. Bỏ cả 4 500k 1 tháng cuối cùng người dùng phải mở sopcast lên coi.

Có đúng cái đá banh để mà ăn người ta mà vậy bởi vậy người ta chửi cha lên thì hỏi tại sao.

caybanggia

nghe nói K+ đang chiếu trận MU thì trận đấu bị hoãn. Sau khi trận đấu bắt đầu lại 10 phút vẫn chưa thấy tín hiệu đâu, và bắt đầu phát dòng chữ xin lỗi blah blah blah. Và rốt cuộc là hiệp 2 mới chiếu tiếo. Vãi cho cái chất lượng dịch vụ. Bỏ cả 4 500k 1 tháng cuối cùng người dùng phải mở sopcast lên coi.

Có đúng cái đá banh để mà ăn người ta mà vậy bởi vậy người ta chửi cha lên thì hỏi tại sao.
Theo mình biết gói Premium+ của K+ là 190K/tháng và gói HD+ là 270K/tháng đâu đắt đến mức như bạn nói. Sự cố kỹ thuật là không thể tránh khỏi, nhà đài họ cũng không mong muốn chỉ có nhứng AHBP mới lên đây chửi loạn như bạn thôi.

Nghe nói là nghe nói, hè hè....

dinhkimdung92

Nghe nói :)) bao giờ chứng kiến rồi hãy lên tiếng bác ạ, biết đâu lỗi không phải do K+ mà do thứ khác, chứ mấy trận k+ e xem ngoài quán chả làm sao hết

boy_hn

Active Member

Trước thì giá cước k+ có thể là đắt nhừng giờ mọi thứ đều tăng thì cái giá 300k/ tháng là bình thường.mỗi tội hơi ít kênh HD và blv thì ko ra gì.còn mọi thứ đều hài lòng

pieke

Trước thì giá cước k+ có thể là đắt nhừng giờ mọi thứ đều tăng thì cái giá 300k/ tháng là bình thường.mỗi tội hơi ít kênh HD và blv thì ko ra gì.còn mọi thứ đều hài lòng

thịt bây giờ 10k/lạng => 30 ngày = 300 lạng = 3 cân thịt => nhịn 3 cân thịt cũng chả đáng bao nhiêu mà có khi còn tăng chường sức khỏe :D
HD như thế cũng gọi là khá rầu.
BLV thì cần mời anh Quang Huy về

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Theo mình biết gói Premium+ của K+ là 190K/tháng và gói HD+ là 270K/tháng đâu đắt đến mức như bạn nói. Sự cố kỹ thuật là không thể tránh khỏi, nhà đài họ cũng không mong muốn chỉ có nhứng AHBP mới lên đây chửi loạn như bạn thôi.

AHBP là gì hả bác? Sao các bác cứ chơi chữ thế nhỉ :(((((

Nghe nói là nghe nói, hè hè....
oh, mình nói không rõ. xin nói lại. Nghe nói ở đây là vì không phải mình xài mà là thằng bạn của mình xài. Lúc đó là 3h sáng, mình thì đang xài sopcast còn bạn mình thì xài K+. Khi chuyện đó diễn ra thì nó online yahoo và bắt đầu chửi thề đủ các kiểu, xin mình cái link sopcast (vì sopcast vẫn chiếu bình thường). Cuối cùng thì hiệp 2 mới bắt đầu chiếu lại. Nghe nói không phải là nghe thiên hạ nói, mà là được tường thuật trực tiếp từ miệng thằng bạn với đủ các ngôn ngữ chửi thề K+.

Được chưa cô điêu =)).

pieke

oh, mình nói không rõ. xin nói lại. Nghe nói ở đây là vì không phải mình xài mà là thằng bạn của mình xài. Lúc đó là 3h sáng, mình thì đang xài sopcast còn bạn mình thì xài K+. Khi chuyện đó diễn ra thì nó online yahoo và bắt đầu chửi thề đủ các kiểu, xin mình cái link sopcast (vì sopcast vẫn chiếu bình thường). Cuối cùng thì hiệp 2 mới bắt đầu chiếu lại. Nghe nói không phải là nghe thiên hạ nói, mà là được tường thuật trực tiếp từ miệng thằng bạn với đủ các ngôn ngữ chửi thề K+.

Được chưa cô điêu =)).

như thế này là có vẻ cũng đáng tin rồi. Lỗi kĩ thuật thì khó có thể tránh dk hết nhưng K+ cũng như các nhà đài khác cần rút kinh nghiệm.

dinhkimdung92

nói chung lâu nay K+ vẫn được tiếng là đường truyền tốt trừ khi mưa to làm ướt mắt bão thì mới thế thôi,còn các sự cố thì nếu K+ gặp thì các kênh khác cũng gặp!

pieke

vtvcab dạo này "thầu" cả xe bus hay sao mà thấy xe bus nội thành nào cũng quảng cáo cho nó ý các bác ạ

Bên trên