Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

vtvcab dạo này "thầu" cả xe bus hay sao mà thấy xe bus nội thành nào cũng quảng cáo cho nó ý các bác ạ
cái này lâu rồi bác ạ. Đây là 1 cách truyền thông của VTvcab. Nhưng số lượng thuê bao, doanh thu mới là yếu tố quan trọng nhất bác ạ

vtvcab dạo này "thầu" cả xe bus hay sao mà thấy xe bus nội thành nào cũng quảng cáo cho nó ý các bác ạ
cái này lâu rồi bác ạ. Đây là 1 cách truyền thông của VTvcab. Nhưng số lượng thuê bao, doanh thu mới là yếu tố quan trọng nhất bác ạ

kace

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

chừng các bác càng mua K+ chỉ để xem bóng đá thì chừng đó nó vẫn còn độc quyền :|

boy_hn

Active Member

Vừa sang nhà ông hàng xóm.thấy ong bảo mới lắp sctv.vào nhìn qua thấy mấy kênh vtv của sctv nét và đẹp quá.phải nét ngang vs vtv3 hd của k+.

smschuctet

mình cũng cần tư vấn ít nhiều về k+ muốn lắp đặt dùng trong dịp tết.

pieke

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Vừa sang nhà ông hàng xóm.thấy ong bảo mới lắp sctv.vào nhìn qua thấy mấy kênh vtv của sctv nét và đẹp quá.phải nét ngang vs vtv3 hd của k+.

à HD của SCTv thì nét khỏi nói rồi nhưng lại mắc cái chất lượng chưa tốt lắm :3

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

hình như đang khuyến mại cả gói Access+ và Preminum+ đấy, khuyến mại đầu thu và cả gia hạn nữa. nếu thik thì nhích

đây nhé hiện tại k+ có 2 trương trình khuyến mại là:
+ Thuê bao ACCESS & PREMIUM đã hết hạn từ ngày 01/08/2013 đến ngày 31/10/2013.
Khuyến mại: tặng 1 tháng cho thuê bao gia hạn 3 tháng hoặc tặng 2 tháng cho thuê bao gia hạn 6 tháng hoặc tặng 3 tháng cho thuê bao gia hạn 12 tháng.Thời gian áp dụng: từ 11/12/2013 đến 25/12/2013 (hôm nay ngày cuối)
+ Thuê bao HD sử dụng thiết bị HD Nagra và hết hạn từ trước ngày 01/11/2013
Khuyến mại: tặng 1 tháng cho thuê bao gia hạn 3 tháng hoặc tặng 2 tháng cho thuê bao gia hạn 6 tháng hoặc tặng 3 tháng cho thuê bao gia hạn 12 tháng. Thời gian áp dụng: từ 11/12/2013 đến 25/12/2013 (hôm nay ngày cuối nhé)
+ thuê bao đang sử dụng gói Access+ đã hết hạn và sắp hết hạn trong tháng 11 và tháng 12/2013
Theo đó thuê bao sẽ xem được 30 ngày miễn phí đầy đủ các kênh của gói Premium+ khi gia hạn với gói Access thời hạn bất kỳ từ ngày 18/12 đến hết ngày 31/12/2013.

dinhkimdung92

Ngay đầu cổng cty e còn thấy VTVCab treo cái baner to đùng đùng quảng cáo, K+ thì lên mấy trang web đọc báo các thứ cứ chình ình vào mắt

phamtug

Active Member

à cái này thì chưa kịp để ý. chắc là có rồi không khéo tương lai còn rải khắp nhà xí :)))))))))

thôi các bác đừng có mạnh mồm chém ẩu =)) vtvcab là 1 dv tốt và đáng dùng việc họ quảng cáo tờ rơi hay treo baner để qc ai chưa biết đến dv có thể dùng các bác lại chém in cột điện vs nhà xí thì xàm quá haizz

tx56

Active Member

thôi các bác đừng có mạnh mồm chém ẩu =)) vtvcab là 1 dv tốt và đáng dùng việc họ quảng cáo tờ rơi hay treo baner để qc ai chưa biết đến dv có thể dùng các bác lại chém in cột điện vs nhà xí thì xàm quá haizz

Bạn phamtug có vẻ ủng hộ VTVcab quá, bạn sử dụng rồi còn lôi kéo cả người khác cùng dùng dịch vụ như bạn. Nếu bạn là nhân viên của VTVcab thì điều này là bình thường nhưng nếu là người dùng bình thường có suy xét về mặt kinh tế thì điều này lại không hay. Lý do là nếu mọi khách hàng đều chuyển qua dùng VTVcab thì lúc này thì trường sẽ không có sự cạnh tranh mà không có sự cạnh tranh thì dẫn đến nhà cung cấp dịch vụ sẽ tăng giá dịch vụ, giảm bớt chất lượng dịch vụ dẫn đến người thiệt hại chính là bản thân mình. Hiện nay mình đang sử dụng dịch vụ của K nhưng mình lại rất ủng hộ các bạn khác dùng dịch vụ của VTC và AVG để K có sự xem xét trong chiến lược kinh doanh và phục vụ khách hàng tốt hơn

pieke

Re: Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Bạn phamtug có vẻ ủng hộ VTVcab quá, bạn sử dụng rồi còn lôi kéo cả người khác cùng dùng dịch vụ như bạn. Nếu bạn là nhân viên của VTVcab thì điều này là bình thường nhưng nếu là người dùng bình thường có suy xét về mặt kinh tế thì điều này lại không hay. Lý do là nếu mọi khách hàng đều chuyển qua dùng VTVcab thì lúc này thì trường sẽ không có sự cạnh tranh mà không có sự cạnh tranh thì dẫn đến nhà cung cấp dịch vụ sẽ tăng giá dịch vụ, giảm bớt chất lượng dịch vụ dẫn đến người thiệt hại chính là bản thân mình. Hiện nay mình đang sử dụng dịch vụ của K nhưng mình lại rất ủng hộ các bạn khác dùng dịch vụ của VTC và AVG để K có sự xem xét trong chiến lược kinh doanh và phục vụ khách hàng tốt hơn

nghe 1 hồi bác nói em cảm nhận bác kiểu như nhà kinh tế vĩ mô í nhỉ :v
Với như cách bác nói thì nó còn sinh ra 1 lợi ích nữa đó là kiếm thêm đất sống cho các nhà báo :)))))))

ơ in cột điện là chuẩn đấy không chém đâu bác ợ. chém nhà xí hơi quá tí :))) cơ mà độ phủ sóng của nó lan tỏa mạnh mai này biết đâu dk :))))) nghe nói nó đang có số lượng thuê bao lớn nhất :3

phamtug

Active Member

e có lôi kéo j đâu bác thấy bác kia chém từ ngữ có vẻ k hay nên e nói vậy :D mà e dùng thấy n đc phết mà bác

phamtug

Active Member

ơ in cột điện là chuẩn đấy không chém đâu bác ợ. chém nhà xí hơi quá tí :))) cơ mà độ phủ sóng của nó lan tỏa mạnh mai này biết đâu dk :))))) nghe nói nó đang có số lượng thuê bao lớn nhất :3

vâng nhưng mà công nhận các chương trình km của n e thấy hấp dẫn thật nên n phát triển cũng phải

Bên trên