Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Vậy là world cup đã hết.nhanh quá.vậy là 4 năm nữa mấy lại có world cup.hết world cup không biết k+ có trực tiếp các tour du đấu của các clb trước mùa giải mới ko nhỉ.không có bóng bánh thấy chán quá

Yên tâm đi, còn Euro, Copa, AFF, Asia, Châu Phi, V-League... ;))
Khách hàng K+ xem dài dài.

boy_hn

Active Member

Copa cho tiền cũng ko xem.hôm nay nhà ông hàng xóm lắp sctv HD sang xem thấy chất lượng các kểnh HD nét và đẹp hơn hẳn k+

boy_hn

Active Member

Điêu ơi.anh không biết xem đá bóng.anh đang tập xem thôi =))

huuanh2014

Vậy là world cup đã hết.nhanh quá.vậy là 4 năm nữa mấy lại có world cup.hết world cup không biết k+ có trực tiếp các tour du đấu của các clb trước mùa giải mới ko nhỉ.không có bóng bánh thấy chán quá

Của thým đây nhé. ICC Cup - Giải đấu được mệnh danh là cúp C1 thu nhỏ, khởi tranh ngày 25/7 theo giờ Việt Nam.
Trực tiếp và DUY NHẤT trên K+

Riêng đã làm khách hàng của K+ thì chẳng bao giờ phải lo không có bóng đá xem :))))

Chỉnh sửa lần cuối:

nexus9x

Well-Known Member

Phí đầu thu K vẫn chát thế nhỉ? 1củ8 lận.e đag tíh lắp VTC.nhưg thèm thằg này quá.hx.pác nào có đầu k dùg pán lại cho e thì inbox nha.k chỉ e chỗ mua rẻ kũg đc.

huuanh2014

Phí đầu thu K vẫn chát thế nhỉ? 1củ8 lận.e đag tíh lắp VTC.nhưg thèm thằg này quá.hx.pác nào có đầu k dùg pán lại cho e thì inbox nha.k chỉ e chỗ mua rẻ kũg đc.

Đừng dùng VTC bác ạ. Bây giờ người ta bỏ dần VTC rồi, VTC giờ chán lắm luôn, toàn kênh địa phương.
Bác cố mà dành dụm một ít rồi mua K+ mà dùng.
Giờ chưa có thì mua tạm đầu SD dùng, khi nào có đủ tiền tiếp thì nâng lên HD. Mỗi tội phí thuê bao đều như nhau: 220k/tháng.
Em trước cũng dùng đầu SD được 6 tháng sau nâng lên HD, chỉ phải trả thêm 1tr + đưa lại đầu cũ cho đại lý.

thegioi05

Active Member

Cứ chờ đợi đến cuối tháng 8 hay đầu tháng 9 K+ lại khuyến mãi nữa thôi mà. Đầu HD giảm thêm 400k còn 1400k thôi.

nexus9x

Well-Known Member

Vậy à các pác.thế thì good quá.mua SD chắc thì chắc k.e mua là quất HD lun.hi..còn thuê bao thì e thấy kủg tạm.e địh cân nhắc thay thằg AVG pằg VTC.nhưg chắc đợi khuyến mại như các pác nói là e quất

vo7210

Well-Known Member

Có mỗi cái giải KK 1 tháng thuê bao thì cứ tự động cộng vào cho khách hàng cùng với tin nhắn là được , bày đặt còn bắt chụp hình Hai mặt CMND với thẻ phiền phức quá , giải 3 trở lên thì làm thế còn được. Mình chả chụp hình CMND gửi đi xem họ có thu hồi giải không nào.

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Gửi lúc nào vậy bác nhi ? Em chưa thấy gì có lẽ mình không được....chăng

Có mỗi cái giải KK 1 tháng thuê bao thì cứ tự động cộng vào cho khách hàng cùng với tin nhắn là được , bày đặt còn bắt chụp hình Hai mặt CMND với thẻ phiền phức quá , giải 3 trở lên thì làm thế còn được. Mình chả chụp hình CMND gửi đi xem họ có thu hồi giải không nào.

sao thích gây khó thế, bên Bộ Thương Mại họ hỏi ông trao giải cho ai thì lấy gì chứng minh?

duy5687

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bác gọi tổng đài đi. E được biết từ ngày công bố kq thì 5 ngày sau sẽ thông báo bằng mail, qua đầu thu và gọi trực tiếp.

nexus9x

Well-Known Member

:( em pm lão ad bên fanpage face là khi nào có khuyến mãi đầu thu hay chươg trìh gì thì lão kiêu k thèm trả lời chứ :(

huuanh2014

:( em pm lão ad bên fanpage face là khi nào có khuyến mãi đầu thu hay chươg trìh gì thì lão kiêu k thèm trả lời chứ :(

Người ta không trả lời nổi đâu bạn ơi, không phải kiêu gì đâu.
Mình cũng là admin một trang fanpage có số lượng like tương đương như K+ mà một ngày nhận quá trời PM, trả lời không xuể đâu.
Lúc nào rảnh thì bạn vào FB của K+ không thì trực tiếp truy cập kplus.vn cho nhanh. Cần gì người ta nhắc.

nexus9x

Well-Known Member

Người ta không trả lời nổi đâu bạn ơi, không phải kiêu gì đâu.
Mình cũng là admin một trang fanpage có số lượng like tương đương như K+ mà một ngày nhận quá trời PM, trả lời không xuể đâu.
Lúc nào rảnh thì bạn vào FB của K+ không thì trực tiếp truy cập kplus.vn cho nhanh. Cần gì người ta nhắc.

em chỉ đợi khuyến mại là vứt AVG và cưới em nó :D

Bên trên